Thông báo mời thầu

Xây dựng

Tìm thấy: 10:17 28/09/2022
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu Công trình: Đường giao thông khu phố Trịnh Xá (Giai đoạn 2), phường Châu Khê
Tên gói thầu
Xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách địa phương và các nguồn vốn khác ( nếu có )
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
10:30 08/10/2022
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
Số 125/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
26/09/2022 09:44
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND phường Châu Khê
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:16 28/09/2022
đến
10:30 08/10/2022
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:30 08/10/2022
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
111.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm mười một triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 08/10/2022 (05/02/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TRẦN LÊ Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán NR ông Trần Văn Khải, Khu phốTiêu Sơn - Xã Tương Giang - Thành phố Từ Sơn - Tỉnh Bắc Ninh
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÀ PHƯƠNG Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Khu phố Roi Sóc, Phường Phù Chẩn, Thành phố Từ Sơn, Tỉnh Bắc Ninh, Việt Nam - - - Tỉnh Bắc Ninh
3 Phòng Quản lý đô thị thành phố Từ Sơn Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán UBND thành phố Từ Sơn, đường Lý Thái Tổ, phường Đông Ngàn, thành phố Từ Sơn, tỉnh Bắc Ninh
4 CÔNG TY TNHH ADB VINA Tư vấn lập E-HSMT Khu phố Vĩnh Kiều 3 - Phường Đồng Nguyên - Thành phố Từ Sơn - Tỉnh Bắc Ninh
5 CÔNG TY CỔ PHẦN HỒNG ANH Tư vấn thẩm định E-HSMT Tầng 2, số nhà 100, đường Nguyễn Gia Thiều, phường Suối Hoa, thành phố Bắc Ninh, tỉnh Bắc Ninh, Việt Nam - - - Tỉnh Bắc Ninh
6 CÔNG TY TNHH ADB VINA Tư vấn đánh giá E-HSDT Khu phố Vĩnh Kiều 3 - Phường Đồng Nguyên - Thành phố Từ Sơn - Tỉnh Bắc Ninh
7 CÔNG TY CỔ PHẦN HỒNG ANH Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Tầng 2, số nhà 100, đường Nguyễn Gia Thiều, phường Suối Hoa, thành phố Bắc Ninh, tỉnh Bắc Ninh, Việt Nam - - - Tỉnh Bắc Ninh

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Tháo hạ thu hồi cột đèn cao áp
6
cột
2
Tháo hạ thu hồi đèn chiếu sáng. Loại đèn lắp đặt: đèn chiếu sáng
6
bộ
3
Tháo hạ, thu hồi cần đèn chữ L
6
cần đèn
4
Tháo hạ thu hồi cáp đồng ngầm
2
100m
5
Chặt cây ở địa hình bằng phẳng, đường kính gốc cây <= 60cm
50
cây
6
Đào gốc cây , đường kính gốc <= 60cm
50
gốc cây
7
Vận chuyển cây bỏ đi
5
ca
8
Tháo dỡ ống bê tông , đoạn ống dài 2m, đường kính <= 1000mm
35
đoạn ống
9
Đào bùn trong mọi điều kiện, bùn lẫn rác
71.382
m3
10
Vét bùn
2.6121
100m3
11
Đào nền đường , đất cấp II
27.927
100m3
12
Vận chuyển đất trong phạm vi <= 1000m, đất cấp I
3.3259
100m3
13
Vận chuyển đất 4km tiếp theo , đất cấp I
3.3259
100m3
14
Vận chuyển đất trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
27.927
100m3
15
Vận chuyển đất 4km tiếp theo , đất cấp II
27.927
100m3
16
Bơm nước phục vụ thi công kè
ca
17
Đóng cọc tre , chiều dài cọc <= 2,5m, đất cấp I
2.8338
100m
18
Mua cót ép bằng tre cật 2 lớp để gia cố bờ quây
94.46
m2
19
Đắp bờ kênh mương
23.615
m3
20
Đào san đất , đất cấp II
0.2362
100m3
21
Đóng cọc tre , chiều dài cọc <= 2,5m, đất cấp I
72.5588
100m
22
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.1666
100m2
23
Đổ bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 200
11.6403
m3
24
Xây gạch xi măng 6,5x10,5x22, xây móng, chiều dày > 33cm, vữa XM mác 75
72.5536
m3
25
Xây gạch xi măng 6,5x10,5x22, xây móng, chiều dày <= 33cm, vữa XM mác 75
6.856
m3
26
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn xà dầm, giằng
0.2222
100m2
27
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép 6mm, chiều cao <= 6m
0.0836
tấn
28
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép 12mm, chiều cao <= 6m
0.2912
tấn
29
Đổ bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 250
3.6051
m3
30
Thi công tầng lọc bằng đá dăm 1x2
0.005
100m3
31
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 90mm
0.1881
100m
32
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
27.9681
m2
33
Đóng cọc tre , chiều dài cọc <= 2,5m, đất cấp I
427.9406
100m
34
Đệm cát đáy cống
0.7825
100m3
35
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.9782
100m2
36
Đổ bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200
104.5769
m3
37
Xây gạch xi măng 6,5x10,5x22, xây móng, chiều dày > 33cm, vữa XM mác 75
281.4376
m3
38
Quét nhựa bitum và dán giấy dầu, 2 lớp giấy 2 lớp nhựa
24.3316
m2
39
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn xà dầm, giằng
2.3794
100m2
40
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép 6mm, chiều cao <= 6m
0.271
tấn
41
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép 12mm, chiều cao <= 6m
1.3036
tấn
42
Đổ bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 250
24.168
m3
43
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
976.59
m2
44
Láng mương cáp, máng rãnh, mương rãnh, dày 2cm, vữa XM mác 75
319.93
m2
45
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
4.3033
100m2
46
Gia công, lắp dựng cốt thép tấm bản, đường kính cốt thép 6mm
0.7675
tấn
47
Gia công, lắp dựng cốt thép tấm bản, đường kính cốt thép 12mm
13.6131
tấn
48
Đổ bê tông lanh tô, mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, đá 1x2, mác 250
75.2709
m3
49
Đóng cọc tre , chiều dài cọc <= 2,5m, đất cấp I
27.225
100m
50
Đắp cát đáy hố ga
0.0563
100m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 173

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây