Thông báo mời thầu

Xây dựng

Tìm thấy: 21:51 27/12/2022
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Lắp đặt hệ thống điện chiếu sáng và hệ thống trang trí điện tại xã Quất Lưu, huyện Bình Xuyên
Tên gói thầu
Xây dựng
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 07/01/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
198/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
01/12/2022 21:47
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Quất Lưu
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
21:49 27/12/2022
đến
08:00 07/01/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 07/01/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
80.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Tám mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 07/01/2023 (07/05/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Liên danh Công ty Cổ phần Hoàng Hà Thăng Long và Công ty TNHH tư vấn xây dựng Tiến Phát 288 Tư vấn lập báo cáo KTKT Tổ dân phố Lai Sơn, phường Đồng Tâm, thành phố Vĩnh Yên, tỉnh Vĩnh Phúc
2 CÔNG TY CP ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI VHH Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Tổ dân phố Nhị Bờ, Xã Quất Lưu, Huyện Bình Xuyên, Tỉnh Vĩnh Phúc
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI BÌNH SƠN Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT Khu HC 15 - Phường Liên Bảo - Thành phố Vĩnh Yên - Tỉnh Vĩnh Phúc
4 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THÀNH THÁI Tư vấn thẩm tra E-HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu KHC 15, phường Liên Bảo, thành phố Vĩnh Yên, tỉnh Vĩnh Phúc.

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
ĐIỆN CHIẾU SÁNG PHẦN CÁP TREO
2
Đào móng công trình, đất cấp III
0.78
100m3
3
Ván khuôn Móng cột bê tông ly tâm 8,5m
3.12
100m2
4
Lắp dựng Cột bê tông ly tâm NPC.I-8,5-190-4,3 (đầu ngọn 190, gốc 311)
78
1 cột
5
Bê tông móng, M200, đá 1x2
78
m3
6
Vận chuyển đất, đất cấp III
0.78
100m3
7
Lắp đặt tiếp địa lặp lại cho lưới điện cáp ngầm
8
1 bộ
8
Đào rãnh tiếp địa, đất cấp III
0.32
100m3
9
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,85
0.32
100m3
10
Dây thép D10 liên kết tiếp địa An toàn và Lặp lại
13.44
kg
11
Lắp tay bắt cần đèn và cần đèn trên cột đơn hạ thế chữ H, cột ly tâm
86
1 cần đèn
12
Lắp đèn Led 80W
86
bộ
13
Kéo dây, cáp trên lưới đèn chiếu sáng, Cáp nhôm vặn xoắn AL/XLPE 4*25mm2
5.3
100m
14
Kéo dây, cáp trên lưới đèn chiếu sáng, Cáp nhôm vặn xoắn AL/XLPE 2*16mm2
19.18
100m
15
Luồn dây Cu/PVC/PVC 2x1,5 mm-0,6/1kV lên đèn
2.58
100m
16
Đánh số cột
7.8
10 cột
17
Ghíp cho dây lên đèn
174
cái
18
Ghip AC25/150 (rẽ nhánh)
228
bộ
19
Bịt đầu cáp SRE4
150
cái
20
Đai thép không gỉ + khóa đai
230
bộ
21
Kẹp hãm cáp vặn xoắn KH4x(16-50)
202
bộ
22
Tấm ốp + móc treo cáp
202
bộ
23
Thí nghiệm tiếp địa lặp lại
8
TN
24
Tủ chiếu sáng 1 pha
1
cái
25
ĐIỆN CHIẾU SÁNG PHẦN CÁP ĐI NGẦM
26
Lắp đặt ống thép thép tráng kẽm nối bằng phương pháp măng sông đoạn ống dài 8m, đường kính ống 76mm
0.06
100m
27
Lắp đặt ống nhựa HDPE nối bằng măng sông, đoạn ống dài 50m, đường kính ống 63mm
6.74
100 m
28
Lưới nilong báo hiệu cáp
668
m
29
Lắp đặt Tiếp địa thường 01 cọc L63x63x6
23
1 bộ
30
Lắp đặt tiếp địa lặp lại cho lưới điện cáp ngầm
3
1 bộ
31
Kéo dải dây tiếp địa đồng trần M10
7.5
100m
32
Dây thép D10 liên kết tiếp địa An toàn
38.64
kg
33
Lắp dựng Cột thép tròn côn liền cần cao 8m, dày 3,5mm
23
1 cột
34
Lắp Đèn Led 80W
23
bộ
35
Luồn Dây Cu/PVC/PVC 3x1,5mm từ cáp ngầm lên đèn
1.96
100m
36
Rải cáp ngầm Cu/XLPE/PVC/DSTA/PVC 4x16mm2
7.52
100m
37
Kéo dây Cáp nhôm vặn xoắn AL/XLPE 4x50mm2
0.3
100m
38
Đầu cốt đồng Cu 16-25
230
cái
39
Làm đầu cáp khô
46
1 đầu cáp
40
Lắp bảng điện cửa cột
23
bảng
41
Lắp cửa cột
23
cửa
42
Lắp đặt Tủ điện điều khiển chiếu sáng 3 pha 100A
1
1 tủ
43
Lắp giá đỡ tủ điện
1
1 bộ
44
Lắp đặt các aptomat loại 1 pha 6A
23
cái
45
Bịt đầu cáp SRE4
30
cái
46
Đai thép không gỉ + khóa đai (Cột đơn)
4
bộ
47
Kẹp hãm cáp vặn xoắn KH4x(25-50)
4
bộ
48
Tấm ốp + móc treo cáp
4
bộ
49
Thí nghiệm tiếp địa
64
TN
50
Cắt khe bê tông xi măng
1336
md

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 294

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây