Thông báo mời thầu

Xây dựng

Tìm thấy: 22:05 29/05/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa Trụ sở Viện kiểm sát nhân dân thành phố Vũng Tàu
Tên gói thầu
Xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 06/06/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
14/QĐ-VKS
Ngày phê duyệt
29/05/2023 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
22:03 29/05/2023
đến
09:00 06/06/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 06/06/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
13.335.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười ba triệu ba trăm ba mươi lăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 06/06/2023 (04/10/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG 377 Tư vấn lập Báo cáo Kinh tế kỹ thuật 96 Nguyễn Thanh Tuyền - Phường 2 - Quận Tân Bình - TP. Hồ Chí Minh
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ NAM QUÂN Tư vấn thẩm tra Báo cáo kinh tế kỹ thuật 18A/98 Nguyễn Thị Minh Khai - Phường Đa Kao - Quận 1 - TP. Hồ Chí Minh
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KỸ THUẬT XÂY DỰNG AN PHÁT Tư vấn lập E-HSMT 110 Phạm Viết Chánh - Phường 19 - Quận Bình Thạnh - TP. Hồ Chí Minh
4 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Dịch vụ Phương Anh Tư vấn thẩm định E-HSMT 34B Võ Thị Sáu, khu Phước Hải, thị trấn Long Thành, huyện Long Thành, tỉnh Đồng Nai
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KỸ THUẬT XÂY DỰNG AN PHÁT Tư vấn đánh giá E-HSDT 110 Phạm Viết Chánh - Phường 19 - Quận Bình Thạnh - TP. Hồ Chí Minh
6 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Dịch vụ Phương Anh Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 34B Võ Thị Sáu, khu Phước Hải, thị trấn Long Thành, huyện Long Thành, tỉnh Đồng Nai

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Giàn giáo, (01 bộ gồm 02 chân + 02 chéo)
50

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
DÀN GIÁO
2
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
9.9552
100m2
3
Bạt bao che để bảo vệ công trình
995.52
m2
4
MÁI TÔN
5
Tháo tấm lợp tôn
1.315
100m2
6
Tháo dỡ các kết cấu thép, vì kèo, xà gồ
0.6782
tấn
7
Gia công xà gồ thép
0.6782
tấn
8
Lắp dựng xà gồ thép
0.6782
tấn
9
Sơn sắt thép - 1 nước lót, 2 nước phủ
48
1m2
10
Lợp mái tôn mạ màu dày 0.5mm
1.315
100m2
11
Cung cấp lắp đặt máng xối tôn
25
m
12
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô tự đổ 7T, chiều dài lớp bóc <= 3cm
1.315
100m2
13
XÂY TÔ, SƠN NƯỚC
14
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=11cm
1.332
m3
15
Xây các bộ phận kết cấu phức tạp khác gạch đất nung (4x8x18)cm, vữa XM M75
1.6776
m3
16
Trát tường ngoài chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75
20.97
m2
17
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75
21.5
m2
18
Tháo bỏ lớp dấy dán trên bề mặt tường
77.57
m2
19
Cạo lớp sơn cũ trên bề mặt tường cột, trụ trong nhà
1692.52
m2
20
Cạo lớp sơn cũ trên bề mặt tường cột, trụ ngoài nhà
1496.086
m2
21
Cạo lớp sơn cũ trên bề mặt xà, dầm, trần
617.1
m2
22
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - tường trong nhà
2331.12
m2
23
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - tường ngoài nhà
1517.056
m2
24
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
2331.12
m2
25
Sơn tường ngoài nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
1517.056
m2
26
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô tự đổ 7T, chiều dài lớp bóc <= 3cm
0.7757
100m2
27
PHẦN CHỐNG THẤM
28
Phá dỡ nền láng vữa xi măng
114.99
m2
29
Quét dung dịch chống định mức 0.8kg/m2
114.99
m2
30
Láng nền sàn không đánh mầu, dày 3cm, vữa XM mác 75 (để bảo vệ lớp chống thấm)
114.99
m2
31
Xử lý thấm giáp mái
24
md
32
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
11.499
m3
33
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0T
11.499
m3
34
PHẦN ỐP GỖ
35
Cung cấp lắp dựng ốp gỗ công nghiệp dày 12mm + khung xương
24.68
m2
36
Cung cấp lắp đặt chỉ gỗ công nghiệp
18.2
m
37
PHẦN TRẦN
38
Tháo dỡ trần
27
m2
39
Đóng trần thạch cao khung chìm dày 9mm + khung xương và phụ kiện đi kèm
27
m2
40
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - cột, dầm, trần
27
m2
41
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
27
m2
42
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô tự đổ 7T, chiều dài lớp bóc <= 3cm
0.27
100m2
43
PHẦN LÁT GẠCH
44
Phá dỡ nền gạch lá nem
17
m2
45
Lát nền, sàn, kích thước gạch ceramic 300x300mm, vữa XM mác 75
17
m2
46
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô tự đổ 7T, chiều dài lớp bóc <= 3cm
0.17
100m2
47
PHẦN CỬA
48
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
6.3
m2
49
Tận dụng cửa cũ lắp đặt lại cửa
1.98
m2
50
Vận chuyển cửa tiếp 1000m bằng ô tô tự đổ 7T
0.063
100m2

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KỸ THUẬT XÂY DỰNG AN PHÁT như sau:

  • Có quan hệ với 12 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,94 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 4,76%, Xây lắp 90,48%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 4,76%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 50.376.688.258 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 49.739.298.874 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,27%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 63

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây