Thông báo mời thầu

Xây dựng

Tìm thấy: 11:54 23/11/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Trường Tiểu học Phú Thịnh, hạng mục: Duy tu sửa chữa nhà lớp học 5 phòng
Tên gói thầu
Xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển Kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi tỉnh Thái Nguyên giai đoạn 2021-2030, giai đoạn I: Từ năm 2021 đến năm 2025
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Đại Từ, Tỉnh Thái Nguyên
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
17:00 30/11/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
170/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
17/11/2023 11:26
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Phú Thịnh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:52 23/11/2023
đến
17:00 30/11/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
17:00 30/11/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
4.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 30/11/2023 (28/02/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Phòng Tài Chính Kế hoạch huyện Đại Từ Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán TDP Đình, TT Hùng Sơn, huyện Đại Từ, tỉnh Thái Nguyên
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐẠI TỪ Tư vấn lập E-HSMT Xóm Thắng Lợi - Xã Yên Lãng - Huyện Đại Từ - Tỉnh Thái Nguyên
3 CÔNG TY TNHH GIA MINH VŨ Tư vấn thẩm định E-HSMT xóm Quyết Thắng - Xã Yên Lãng - Huyện Đại Từ - Tỉnh Thái Nguyên
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐẠI TỪ Tư vấn đánh giá E-HSDT Xóm Thắng Lợi - Xã Yên Lãng - Huyện Đại Từ - Tỉnh Thái Nguyên
5 CÔNG TY TNHH GIA MINH VŨ Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Xóm Thắng Lợi - Xã Yên Lãng - Huyện Đại Từ - Tỉnh Thái Nguyên

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn vữa, Dung tích ≥ 150 lít
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
VẬT LIỆU
2
Phào trần
133.6
m
3
Sắt gia cố sen hoa cửa sổ
122.6484
kg
4
SXLD cửa đi nhôm hệ
50.25
m2
5
SXLD cửa sổ nhôm hệ
24.375
m2
6
Tôn ốp sườn
20.798
md
7
Bật sắt fi 10
73.55
cái
8
Cát mịn ML=0,7÷1,4
0.6753
m3
9
Cát mịn ML=1,5÷2,0
1.2339
m3
10
Cát vàng
0.0848
m3
11
Đinh, đinh vít
2696.912
cái
12
Khí gas
0.1646
kg
13
Giáo thép
30.5748
kg
14
Gỗ ván
0.1126
m3
15
Nước
478.0691
lít
16
Oxy
0.083
chai
17
Sơn lót
20.0777
kg
18
Thép hình
9.6552
kg
19
Thép hình mạ kẽm
366.745
kg
20
Thép tròn Fi ≤18mm
4.8276
kg
21
Tôn xốp dày 0.4mm
446.3324
m2
22
Trần tôn dày 0.3mm
263.8545
m2
23
Xi măng PCB30
618.3313
kg
24
Sơn phủ
19.367
kg
25
Sơn lót nội thất
5.5072
lít
26
Sơn phủ nội thất
8.7759
lít
27
NHÂN CÔNG
28
Công tác chuyển đồ ra để sửa chữa (Nhân công bậc 3,0/7 - Nhóm 1)
10
công
29
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m (Nhân công bậc 3,5/7 - Nhóm 2)
17.7012
công
30
Tháo dỡ mái tôn bằng thủ công, chiều cao ≤6m (Nhân công bậc 3,5/7 - Nhóm 1)
11.2996
công
31
Tháo dỡ cửa bằng thủ công (Nhân công bậc 3,5/7 - Nhóm 1)
2.985
công
32
Tháo dỡ khuôn cửa đơn (Nhân công bậc 3,5/7 - Nhóm 1)
16.15
công
33
Tháo dỡ kết cấu sắt thép bằng thủ công, chiều cao ≤6m
6.7598
công
34
Lắp dựng hoa sắt cửa (Nhân công bậc 4,0/7 - Nhóm 2)
7.355
công
35
Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB30 (Nhân công bậc 3,5/7 - Nhóm 2)
7.106
công
36
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - kim loại (Nhân công bậc 3,0/7 - Nhóm 1)
35.5357
công
37
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 1 nước phủ (Nhân công bậc 3,5/7 - Nhóm 2)
12.6152
công
38
Lợp mái che tường bằng tôn xốp dày 0.4mm (Nhân công bậc 3,5/7 - Nhóm 2)
16.9493
công
39
Tháo dỡ trần (Nhân công bậc 3,5/7 - Nhóm 1)
13.3597
công
40
Gia công xà gồ thép hộp mạ kẽm 25x50x1.1 (Nhân công bậc 4,0/7 - Nhóm 2)
2.0108
công
41
Làm trần bằng tôn dày 0.3mm (Nhân công bậc 3,5/7 - Nhóm 2)
10.0198
công
42
Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ (Nhân công bậc 3,5/7 - Nhóm 2)
2.345
công
43
Vệ sinh sê nô mái (Nhân công bậc 3,0/7 - Nhóm 1)
2.4547
công
44
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 3cm, vữa XM M75, PCB30 (Nhân công bậc 4,0/7 - Nhóm 2)
3.2525
công
45
Tháo dỡ và lắp đặt lại hệ thống điện (Nhân công bậc 3,0/7 - Nhóm 1)
10
công
46
MÁY THI CÔNG
47
Máy trộn vữa 150l
0.2245
ca

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 70

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây