Thông báo mời thầu

Xây dựng

Tìm thấy: 18:06 21/08/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Công trình Sửa chữa Trường Tiểu học Tân Thuận Đông
Tên gói thầu
Xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Quyết định số 1347/QĐ-UBND ngày 21/06/2024 của Ủy ban nhân dân Quận 7
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:30 29/08/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
311/QĐ-TTĐ
Ngày phê duyệt
20/08/2024 18:02
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường Tiểu học Tân Thuận Đông
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
18:04 21/08/2024
đến
09:30 29/08/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:30 29/08/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
1.600.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một triệu sáu trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 29/08/2024 (27/12/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư và Xây dựng Trung Mỹ Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 3C Nguyễn Văn Quỳ, Phường Phú Thuận, Quận 7, TP Hồ Chí Minh
2 Công ty TNHH Tư vấn Thiết kế Kiến trúc và Xây dựng Nghi Hân Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 77 Điện Biên Phủ, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
3 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây dựng Hoàng Phúc Thành Tư vấn lập E-HSMT Số 713/29/2 Lê Đức Thọ, Phường 16, Quận Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh
4 Công ty TNHH Xây dựng Thương mại Dịch vụ Thiên Lộc Gia Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 489/21C Lê Đức Thọ, Phường 16, quận Gò Vấp, TP. Hồ Chí Minh
5 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây dựng Hoàng Phúc Thành Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 713/29/2 Lê Đức Thọ, Phường 16, Quận Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh
6 Công ty TNHH Xây dựng Thương mại Dịch vụ Thiên Lộc Gia Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 489/21C Lê Đức Thọ, Phường 16, quận Gò Vấp, TP. Hồ Chí Minh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy khoan Tài liệu chứng minh: Hóa đơn bán hàng. 1/ Trường hợp sở hữu nhà thầu phải đính kèm bản gốc (hoặc bản chụp có chứng thực) các tài liệu nêu trên để chứng minh quyền sở hữu và công suất của thiết bị. 2/ Trường hợp đi thuê nhà thầu phải đính kèm bản gốc (hoặc bản chụp có chứng thực) hợp đồng thuê thiết bị và các tài liệu khác để chứng minh quyền sở hữu của đơn vị cho thuê. Ghi chú: Nếu trường hợp thuê máy móc, thiết bị thi công thì cần có giấy tờ xác nhận: Hợp đồng thuê mướn, giấy phép đăng ký kinh doanh đối với doanh nghiệp hoặc CMND đối với cá nhân là chủ sở hữu và các tài liệu khác (hóa đơn GTGT) để chứng minh thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê hợp lệ.
2
2
Máy cắt gạch đá Tài liệu chứng minh: Hóa đơn bán hàng. 1/ Trường hợp sở hữu nhà thầu phải đính kèm bản gốc (hoặc bản chụp có chứng thực) các tài liệu nêu trên để chứng minh quyền sở hữu và công suất của thiết bị. 2/ Trường hợp đi thuê nhà thầu phải đính kèm bản gốc (hoặc bản chụp có chứng thực) hợp đồng thuê thiết bị và các tài liệu khác để chứng minh quyền sở hữu của đơn vị cho thuê. Ghi chú: Nếu trường hợp thuê máy móc, thiết bị thi công thì cần có giấy tờ xác nhận: Hợp đồng thuê mướn, giấy phép đăng ký kinh doanh đối với doanh nghiệp hoặc CMND đối với cá nhân là chủ sở hữu và các tài liệu khác (hóa đơn GTGT) để chứng minh thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê hợp lệ.
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Tháo bể chứa nước bằng inox, dung tích bể 1,0m3
1
bể
2
Tháo tấm lợp tôn
0.3088
100m2
3
Tháo dỡ kết sắt thép bằng thủ công, chiều cao <= 6m
0.0974
tấn
4
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=11cm
0.0725
m3
5
Phá dỡ các kết cấu trên mái bằng, xi măng láng trên mái
46.06
m2
6
Quét dung dịch chống thấm trên bề mặt bê tông (2 lớp)
46.06
m2
7
Bê tông sàn mái, đá 1x2, vữa BT M250, PCB40
3.6848
m3
8
Láng nền sàn không đánh màu, chiều dày 2cm, vữa XM M100, PCB40
46.06
m2
9
Quét dung dịch chống thấm trên bề mặt lớp vữa láng (2 lớp)
55.62
m2
10
Tháo dỡ trần nhựa
36.25
m2
11
Thi công trần tấm nhựa khung kim loại nổi 600x600
36.25
m2
12
Lắp đặt bể chứa nước bằng inox, dung tích bể 1,0m3 (tận dụng)
1
bể
13
Công tắc đôi 1 chiều 10A-220V (đế + mặt nạ 2 lổ + 02 hạt công tắc 1 chiều)
3
cái
14
Đèn tuýp led đơn lắp nổi 1x20W
6
bộ
15
Lắp đặt quạt treo tường
4
cái
16
Phích cắm
4
cái
17
Cáp điện CV 1C-1,5mm²
150
m
18
Ống nhựa đàn hồi D20
30
m
19
Nẹp nhựa 20x10
22
m
20
Xây tường gạch CLXM (8x8x18)cm, chiều dày <=30cm, vữa XM M75, PCB40
2.7648
m3
21
Bê tông đan, đá 1x2, vữa BT M250, PCB40
0.4416
m3
22
Cốt thép đan, đường kính cốt thép <=10mm
0.3826
100kg
23
Ván khuôn gỗ đan
5.1648
m2
24
Trát tường ngoài chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
35.8848
m2
25
Ốp chân tường gạch ceramic 50x200
18.72
m2
26
Lát đá granite, vữa XM M75, PCB40
12
m2
27
Lắp đặt ống uPVC D60x2.5mm
0.01
100m
28
Đổ đất trồng cây
4.84
m3
29
Lắp đặt dây cáp đơn CV 10mm2
60
m
30
Lắp đặt ống nhựa bảo hộ dây dẫn D32mm
15
m
31
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
2.7018
m3
32
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0T
2.7018
m3
33
Vận chuyển phế thải tiếp 6Km bằng ô tô - 5,0T
2.7018
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 19

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây