Thông báo mời thầu

Xây dựng

Tìm thấy: 19:55 23/08/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Dự toán xây dựng
Tên gói thầu
Xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Quyết định số 1347/QĐ-UBND ngày 21/06/2024 của Ủy ban nhân dân Quận 7
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
20:00 30/08/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
229/QĐ-THTQ
Ngày phê duyệt
22/08/2024 19:51
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN QUY
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
19:53 23/08/2024
đến
20:00 30/08/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
20:00 30/08/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
5.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 30/08/2024 (28/12/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư và Xây dựng Trung Mỹ Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 3C Nguyễn Văn Quỳ, Phường Phú Thuận, Quận 7, TP Hồ Chí Minh
2 Công ty TNHH Tư vấn Thiết kế Kiến trúc và Xây dựng Nghi Hân Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 77 Điện Biên Phủ, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
3 Số 489/21C Lê Đức Thọ, Phường 16, quận Gò Vấp, TP. Hồ Chí Minh Tư vấn lập E-HSMT Số 489/21C Lê Đức Thọ, Phường 16, quận Gò Vấp, TP. Hồ Chí Minh
4 Công ty TNHH Xây dựng Thương mại Dịch vụ Thiên Lộc Gia Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 489/21C Lê Đức Thọ, Phường 16, quận Gò Vấp, TP. Hồ Chí Minh
5 Số 489/21C Lê Đức Thọ, Phường 16, quận Gò Vấp, TP. Hồ Chí Minh Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 489/21C Lê Đức Thọ, Phường 16, quận Gò Vấp, TP. Hồ Chí Minh
6 Công ty TNHH Xây dựng Thương mại Dịch vụ Thiên Lộc Gia Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 489/21C Lê Đức Thọ, Phường 16, quận Gò Vấp, TP. Hồ Chí Minh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy khoan Tài liệu chứng minh: Hóa đơn bán hàng. 1/ Trường hợp sở hữu nhà thầu phải đính kèm bản gốc (hoặc bản chụp có chứng thực) các tài liệu nêu trên để chứng minh quyền sở hữu và công suất của thiết bị. 2/ Trường hợp đi thuê nhà thầu phải đính kèm bản gốc (hoặc bản chụp có chứng thực) hợp đồng thuê thiết bị và các tài liệu khác để chứng minh quyền sở hữu của đơn vị cho thuê. Ghi chú: Nếu trường hợp thuê máy móc, thiết bị thi công thì cần có giấy tờ xác nhận: Hợp đồng thuê mướn, giấy phép đăng ký kinh doanh đối với doanh nghiệp hoặc CMND đối với cá nhân là chủ sở hữu và các tài liệu khác (hóa đơn GTGT) để chứng minh thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê hợp lệ.
2
2
Máy cắt gạch đá Tài liệu chứng minh: Hóa đơn bán hàng. 1/ Trường hợp sở hữu nhà thầu phải đính kèm bản gốc (hoặc bản chụp có chứng thực) các tài liệu nêu trên để chứng minh quyền sở hữu và công suất của thiết bị. 2/ Trường hợp đi thuê nhà thầu phải đính kèm bản gốc (hoặc bản chụp có chứng thực) hợp đồng thuê thiết bị và các tài liệu khác để chứng minh quyền sở hữu của đơn vị cho thuê. Ghi chú: Nếu trường hợp thuê máy móc, thiết bị thi công thì cần có giấy tờ xác nhận: Hợp đồng thuê mướn, giấy phép đăng ký kinh doanh đối với doanh nghiệp hoặc CMND đối với cá nhân là chủ sở hữu và các tài liệu khác (hóa đơn GTGT) để chứng minh thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê hợp lệ.
2
3
Máy hàn Tài liệu chứng minh: Hóa đơn bán hàng. 1/ Trường hợp sở hữu nhà thầu phải đính kèm bản gốc (hoặc bản chụp có chứng thực) các tài liệu nêu trên để chứng minh quyền sở hữu và công suất của thiết bị. 2/ Trường hợp đi thuê nhà thầu phải đính kèm bản gốc (hoặc bản chụp có chứng thực) hợp đồng thuê thiết bị và các tài liệu khác để chứng minh quyền sở hữu của đơn vị cho thuê. Ghi chú: Nếu trường hợp thuê máy móc, thiết bị thi công thì cần có giấy tờ xác nhận: Hợp đồng thuê mướn, giấy phép đăng ký kinh doanh đối với doanh nghiệp hoặc CMND đối với cá nhân là chủ sở hữu và các tài liệu khác (hóa đơn GTGT) để chứng minh thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê hợp lệ.
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Di dời bàn, ghế học sinh ra ngoài và xếp gọn vị trí mới
4
công
2
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
1.76
m2
3
Tháo dỡ vách ngăn tấm ceamboard khung sắt
8.32
m2
4
Tháo tấm lợp tôn
0.0985
100m2
5
Tháo dỡ kết cấu gỗ bằng thủ công, chiều cao <= 6m
0.0173
m3
6
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
24.79
m2
7
Phá dỡ nền láng vữa xi măng
24.79
m2
8
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng máy khoan cầm tay
0.724
m3
9
Đục tường để tạo rãnh để chôn ống nước
10
m
10
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
1.8
m2
11
Xả nhám lớp sơn trên bề mặt tường cột, trụ
72.08
m2
12
Đục nhám mặt tường
22.65
m2
13
Đào đất đường ống thoát nước bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu <=1m, đất cấp I
3.4
m3
14
Đắp đất nền móng công trình, nền đường bằng thủ công
3.13
m3
15
Trải bạt nhựa lớp cách ly
0.1448
100m2
16
Bê tông nền, đá 1x2, vữa BT M250, PCB40
2.181
m3
17
Cốt thép nền, đường kính cốt thép <=10mm
0.4307
100kg
18
Xây tường gạch CLXM (8x8x18)cm, chiều dày <=10cm, vữa XM M75, PCB40
0.0564
m3
19
Gia công cột bằng thép hình
0.0056
tấn
20
Gia công vì kèo thép hình khẩu độ nhỏ, khẩu độ <= 9 m
0.0257
tấn
21
Gia công xà gồ thép
0.1064
tấn
22
Lắp dựng cột thép các loại
0.0056
tấn
23
Lắp dựng vì kèo thép khẩu độ <= 18 m
0.0257
tấn
24
Lắp dựng xà gồ thép
0.1064
tấn
25
Khoan tạo lỗ bê tông bằng máy khoan, lỗ khoan D<=12mm, chiều sâu khoan <=15cm, lắp bulon nở M12x150
8
lỗ khoan
26
Lợp mái tôn sóng vuông mạ màu dày 0.45mm
0.0841
100m2
27
Cung cấp lắp đặt máng xối tôn mạ màu dày 0.5mm
3.4
m
28
Lợp vách tôn phẳng mạ màu dày 0.5mm
0.1137
100m2
29
Láng nền tạo dốc, dày trung bình 3cm, vữa XM M75, PCB40 (tính vật liệu)
17.79
m2
30
Lát nền gạch ceramic nhám 300x300, vữa XM M75, PCB40
18.185
m2
31
Lát nền gạch granite 400x400, vữa XM M75, PCB40
14.66
m2
32
Quét nước xi măng
24.45
m2
33
Căng lưới thép mắt cáo gia cố tường gạch
1.8
m2
34
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
1.8
m2
35
Ốp tường gạch ceramic 300x600, vữa XM M75, PCB40
24.1872
m2
36
Lát đá mặt bệ chậu rửa
2.643
m2
37
Cung cấp lắp đặt tấm thạch cao dày 9mm vách
3.2
m2
38
Cung cấp lắp đặt trần tấm thạch cao khung kim loại nổi 600x600
7.68
m2
39
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - tường trong nhà
17.5678
m2
40
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
51.0928
m2
41
Cung cấp lắp đặt vách + cửa tấm Compact HPL dày 12mm, phụ kiện inox
34.56
m2
42
Lắp đặt quạt hút trần 16W
2
cái
43
Lắp đặt ống thông gió mềm D100mm
15
m
44
Lắp đặt thông gió louver tròn inox D100mm
2
cái
45
Lắp đặt quạt treo tường
2
cái
46
Lắp đặt phích cắm đơn
2
cái
47
Đèn tuýp led đơn lắp nổi 1x20W
2
bộ
48
Công tắc đơn (đế + mặt nạ 1 lổ + 01 hạt công tắc)
1
cái
49
MCB 1P-16A-6KA + hộp đế
1
cái
50
Cáp điện CV 1C-1,5mm²
100
m

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HOÀNG PHÚC THÀNH như sau:

  • Có quan hệ với 227 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,56 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 21,35%, Xây lắp 51,56%, Tư vấn 4,17%, Phi tư vấn 22,66%, Hỗn hợp 0,26%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.403.979.640.647 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.281.775.453.325 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,08%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 24

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây