Thông báo mời thầu

Xây dựng

Tìm thấy: 11:06 29/08/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa cống kênh Giữa, cống 5 Việt và cống Út Ban, xã Tân Tiến
Tên gói thầu
Xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn kinh phí hỗ trợ sử dụng sản phẩm, dịch vụ công ích thủy lợi năm 2024
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Tp Vị Thanh, Tỉnh Hậu Giang
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:00 10/09/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
48/QĐ-PKT
Ngày phê duyệt
28/08/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Kinh tế thành phố Vị Thanh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:04 29/08/2024
đến
14:00 10/09/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 10/09/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
14.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười bốn triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 10/09/2024 (09/12/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH MTV Dịch Vụ Xây dưṇ g Tài Phát Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 145/11, ấp 03, Xã Vĩnh Trung, Huyện Vị Thủy, Hậu Giang
2 Công ty TNHH Xây dựng Ngọc Lam Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán số 84 ấp 4, Xã Vị Thuỷ, Huyện Vị Thủy, Tỉnh Hậu Giang
3 Công ty TNHH MTV TV XD Hoàng Long Tư vấn lập E-HSMT Đường Nguyễn Lữ, khu vực 2, Phường IV, Thành phố Vị Thanh, Tỉnh Hậu Giang
4 Công ty Cổ phần Xây dựng và Dịch vụ Đấu thầu Tân An Tư vấn thẩm định E-HSMT Đường Nguyễn Thị Định, Xã Tân Phước Hưng, Huyện Phụng Hiệp, Tỉnh Hậu Giang
5 Công ty TNHH MTV TV XD Hoàng Long Tư vấn đánh giá E-HSDT Đường Nguyễn Lữ, khu vực 2, Phường IV, Thành phố Vị Thanh, Tỉnh Hậu Giang
6 Công ty Cổ phần Xây dựng và Dịch vụ Đấu thầu Tân An Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Đường Nguyễn Thị Định, Xã Tân Phước Hưng, Huyện Phụng Hiệp, Tỉnh Hậu Giang

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy thủy bình hoặc Máy kinh vĩ hoặc Máy toàn đạc (Kèm hóa đơn chứng minh và Giấy chứng nhận kiểm tra hoặc Giấy chứng nhận hiệu chuẩn còn hạn sử dụng tại ngày đóng thầu)
1
2
Máy đào gàu ≥ 0,5m3 (Kèm theo Giấy chứng nhận đăng ký xe chuyên dùng và Giấy chứng nhận kiểm định hoặc kiểm tra kỹ thuật còn hạn sử dụng tại ngày đóng thầu)
2
3
Máy trộn bê tông 250 L (Kèm theo hóa đơn mua bán thiết bị)
1
4
Máy cắt thép - công suất: 5 kW (Kèm theo hóa đơn mua bán thiết bị)
1
5
Máy đầm bê tông, đầm dùi - công suất: 1,5 kW (Kèm theo hóa đơn mua bán thiết bị)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Cống kênh Giữa
2
Phát rừng loại I, thủ công, mật độ cây TC/100m2:
3
100m2
3
Sản xuất, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn gỗ, cọc, cột
0.2275
100m2
4
Sản xuất, lắp đặt cốt thép cột, cọc, cừ, xà dầm, giằng, ĐK <=18mm
0.7148
tấn
5
Sản xuất, lắp đặt cốt thép cột, cọc, cừ, xà dầm, giằng, ĐK <=10mm
0.2032
tấn
6
Sản xuất và lắp dựng bê tông cọc, cột, bê tông M250, đá 1x2
5.25
m3
7
Đóng cọc BTCT trên cạn bằng máy đóng cọc 1,2T, chiều dài cọc ≤24m, KT 25x25cm - Cấp đất I
0.84
100m
8
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép dưới nước, thủ công
0.1875
m3
9
Đóng cừ tràm bằng ngọn >= 4,2cm, L = 5m máy đào 0,5m3 - Đất bùn
11.178
100m
10
Đóng cừ tràm bằng ngọn >= 4,2cm, L = 5m máy đào 0,5m3 - Đất bùn
5.022
100m
11
Đóng cừ tràm bằng ngọn >= 4,2cm, L = 5m máy đào 0,5m3 - Đất bùn
27.972
100m
12
Đóng cừ tràm bằng ngọn >= 4,2cm, L = 5m máy đào 0,5m3 - Đất bùn
9.828
100m
13
Đóng cọc bạch đàn ngọn >= 10cm, L=8m bằng máy đào 0,5m3
1.548
100m
14
Đóng cọc bạch đàn ngọn >= 10cm, L=8m bằng máy đào 0,5m3
0.372
100m
15
Thi công nẹp cừ
0.4
100m
16
Lắp dựng cốt thép tường, ĐK <=10mm, cao <=4m
0.0346
tấn
17
Lắp đặt tấm mê bồ và lưới cước đen
70
m2
18
Đào xúc đất, máy đào <=0,4m3, đất C1
0.2752
100m3
19
Bơm nước thi công cống
4
ca
20
Xói đất từ tàu hút bụng, phun lên bờ, chiều dài ống <=500m
0.8124
100m3
21
Đào Vét bùn
1.364
m3
22
Đóng cừ tràm bằng ngọn >= 4,2cm, L = 5m máy đào 0,5m3 - Đất bùn
15
100m
23
Đắp cát nền móng công trình
1.364
m3
24
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng >250cm, M150, đá 4x6, PCB40
3.28
m3
25
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.2062
100m2
26
Sản xuất lắp dựng cốt thép móng, đường kính <= 18mm
0.6579
tấn
27
Sản xuất lắp dựng cốt thép móng, đường kính <=10mm
0.0224
tấn
28
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng >250cm, M250, đá 1x2
6.06
m3
29
Ván khuôn gỗ tường thẳng - Chiều dày ≤45cm
0.612
100m2
30
Lắp dựng cốt thép tường, ĐK <=18mm, cao <=4m
1.22
tấn
31
Lắp dựng cốt thép tường, ĐK <=10mm, cao <=4m
0.0301
tấn
32
Bê tông tường SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, dày <=45cm, cao <=4m, M250, đá 1x2
8.024
m3
33
Sản xuất lắp dựng thép khe van
0.377
tấn
34
Ván khuôn cột - Cột vuông, chữ nhật
0.336
100m2
35
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK <=10mm, cao <=16m
0.0563
tấn
36
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK <=18mm, cao <=16m
0.2606
tấn
37
Bê tông cột SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, TD <=0,1m2, cao <=16m, M250, đá 1x2
2.1
m3
38
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.1721
100m2
39
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK <=18mm, cao <=4m
0.2634
tấn
40
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK <=10mm, cao <=16m
0.0321
tấn
41
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M250, đá 1x2
1.595
m3
42
Ván khuôn gỗ sàn mái
0.061
100m2
43
Sản xuất lắp dựng cốt thép sàn công tác, đường kính cốt thép <=10mm
0.0768
tấn
44
Bê tông sàn công tác, đá 1x2 Mác 250
0.528
m3
45
Sản xuất lan can sắt
0.0808
tấn
46
Lắp dựng lan can sắt
4.62
m2
47
Sơn sắt thép các loại 3 nước, sơn tổng hợp
4.62
1m2
48
Sản xuất dầm cầu trục thép
0.3928
tấn
49
Lắp dựng thép hệ thống vận hành cửa
0.3928
tấn
50
Gia công các kết cấu thép vỏ bao che
1.7782
tấn

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Kinh tế thành phố Vị Thanh như sau:

  • Có quan hệ với 32 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,09 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 38,46%, Xây lắp 61,54%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.876.948.466 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.845.516.159 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 11,62%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 46

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây