Thông báo mời thầu

Xây dựng

Tìm thấy: 15:27 24/10/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Dự toán xây dựng
Tên gói thầu
Xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Kinh phí chi thường xuyên không giao tự chủ
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:00 02/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
199/QĐ-MNPT
Ngày phê duyệt
24/10/2024 15:21
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường Mầm non Phú Thuận
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:25 24/10/2024
đến
15:00 02/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 02/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
19.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười chín triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 02/11/2024 (02/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn đầu tư & xây dựng Trung Mỹ Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 3C Nguyễn Văn Quỳ, Phường Phú Thuận, Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh
2 Công ty TNHH Tư vấn thiết kế Kiến trúc và Xây dựng Nghi Hân Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 77 Điện Biên Phủ, phường Đa Kao, Quận 1, Thành phố Hồ Chí Minh
3 Công ty TNHH Thiết kế Giám sát Thi công xây dưṇ g An Thiṇ h Tư vấn lập E-HSMT Số 193/2/7A Đường số 6 Khu phố 8, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, Thành phố Hồ Chí Minh
4 Công ty cổ phần Tư vấn và Xây dựng Anh Hiếu Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 2/4 Liên khu 2-10, Phường Bình Hưng Hòa A, Quận Bình Tân, Thành phố Hồ Chí Minh
5 Công ty TNHH Thiết kế Giám sát Thi công xây dưṇ g An Thiṇ h Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 193/2/7A Đường số 6 Khu phố 8, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, Thành phố Hồ Chí Minh
6 Công ty cổ phần Tư vấn và Xây dựng Anh Hiếu Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 2/4 Liên khu 2-10, Phường Bình Hưng Hòa A, Quận Bình Tân, Thành phố Hồ Chí Minh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tải, tải trọng hàng hóa cho phép ≥ 5 tấn. Tài liệu chứng minh (Bản sao được chứng thực/công chứng): Giấy đăng ký xe hoặc hóa đơn và Giấy chứng nhận an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường còn hiệu lực tối thiểu đến thời điểm đóng thầu. Thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu đi thuê. Trường hợp thuê thiết bị phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê.
1
2
Máy hàn, công suất 23kW [Tài liệu chứng minh: Bản chụp hóa đơn mua bán theo quy định hoặc hóa đơn giá trị gia tăng]. Thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu đi thuê. Trường hợp thuê thiết bị phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê.
1
3
Máy cắt sắt công suất 5kW [Tài liệu chứng minh: Bản chụp hóa đơn mua bán theo quy định hoặc hóa đơn giá trị gia tăng]. Thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu đi thuê. Trường hợp thuê thiết bị phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
CƠ SỞ 1
2
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh bệ xí
6
bộ
3
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu rửa
2
bộ
4
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu tiểu
1
bộ
5
Tháo dỡ vách ngăn tấm compact
7.36
m2
6
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
18.6825
m2
7
Phá dỡ nền láng vữa xi măng
18.6825
m2
8
Tháo dỡ gạch ốp tường
27.82
m2
9
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
27.82
m2
10
Tháo dỡ trần thạch cao
8.32
m2
11
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt tường
6.785
m2
12
Khoan xuyên sàn bê tông cốt thép để đặt ống thoát nước
9
lỗ khoan
13
Đục tường tạo rãnh để chôn ống nước
17.9
m
14
Quét dung dịch chống thấm trên bề mặt bê tông (2 lớp)
37.365
m2
15
Xây tường gạch CLXM (8x8x18)cm, chiều dày <=10cm, vữa XM M75, PCB40
0.0248
m3
16
Bê tông nền, đá 1x2, vữa BT M250, PCB40
1.191
m3
17
Lát nền gạch ceramic 300x300, vữa XM M75, PCB40
10.3525
m2
18
Cung cấp lắp đặt sàn nhựa Awood dày 25mm
7.25
m2
19
Đục nhám mặt tường
27.82
m2
20
Quét nước xi măng
27.82
m2
21
Ốp tường gạch mosaic, vữa XM M75, PCB40
27.82
m2
22
Lát nền gạch mosaic, vữa XM M75, PCB40
1.26
m2
23
Thi công trần bằng tấm nhựa khung kim loại nổi 600x600
6.16
m2
24
Cung cấp lắp đặt tấm trần thạch cao chống ẩm 600x600
2.16
m2
25
Lắp đặt vách ngăn tấm compact (tận dụng)
6.16
m2
26
Cung cấp lắp đặt vách tấm Compact HPL dày 12mm, phụ kiện inox 304
2.305
m2
27
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - tường trong nhà
6.785
m2
28
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
6.785
m2
29
Lắp đặt chậu xí bệt (tận dụng)
3
bộ
30
Lắp đặt chậu xí bệt (loại nhỏ)
4
bộ
31
Lắp đặt vòi xịt rửa vệ sinh
4
cái
32
Lắp đặt chậu rửa đặt bàn (loại nhỏ) + vòi chậu cảm ứng
2
bộ
33
Lắp đặt chậu rửa đặt bàn (loại nhỏ) + vòi chậu xoay 360 độ
2
bộ
34
Lắp đặt tủ gỗ đặt chậu rửa, kt: (1.2 x 0.45 x 0.5)m
2
cái
35
Lắp đặt chậu rửa (loại lớn) + vòi chậu
3
bộ
36
Lắp đặt vòi tắm hương sen 1 vòi, 1 hương sen
3
bộ
37
Lắp đặt vòi rửa gắn tường
2
bộ
38
Lắp đặt gương soi
17
cái
39
Lắp đặt kệ kính
3
cái
40
Lắp đặt hộp đựng xà bông
7
cái
41
Lắp đặt hộp đựng giấy
7
cái
42
Lắp đặt van uPVC D21
5
cái
43
Lắp đặt bộ xả chậu xí
2
cái
44
Lắp đặt Ống uPVC D42x2.2mm
0.36
100m
45
Lắp đặt Ống uPVC D27x1.9mm
0.28
100m
46
Lắp đặt Co 45 độ uPVC D42
38
cái
47
Lắp đặt Y uPVC D42
9
cái
48
Lắp đặt Co 90 độ uPVC D27
18
cái
49
Lắp đặt Tê uPVC D27
15
cái
50
Lắp đặt Nối uPVC D27 ren trong D21
17
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 33

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây