Thông báo mời thầu

Xây dựng

Tìm thấy: 12:06 07/12/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp, cải tạo Hẻm 360 đường Nguyễn Văn Tạo, xã Long Thới
Tên gói thầu
Xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Thành phố bổ sung có mục tiêu cho Huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Nhà Bè, Thành phố Hồ Chí Minh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:00 16/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
3419/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
07/12/2024 10:26
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Long Thới
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
12:04 07/12/2024
đến
14:00 16/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 16/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
40.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 16/12/2024 (15/04/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN - ĐẦU TƯ - XÂY DỰNG TRUNG NAM Tư vấn khảo sát và lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng 26 Ðường Số 1, phường Bình Thuận, Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh - Phường Bình Thuận - Quận 7 - TP. Hồ Chí Minh
2 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TLC BÌNH DƯƠNG Tư vấn thẩm tra Báo cáo kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng Thửa đất số 4832, tờ bản đồ số 34, đường NE8, Kp3B - Phường Thới Hòa - Thành phố Bến Cát - Tỉnh Bình Dương
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI HOÀNG GIA PHÁT Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT Số 79/25/20 Tân Thắng - Phường Sơn Kỳ - Quận Tân phú - TP. Hồ Chí Minh
4 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI PHÁT PHÚ THÀNH Tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 418/52 Lê Văn Quới - Phường Bình Hưng Hòa A - Quận Bình Tân - TP. Hồ Chí Minh
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG MINH ĐỨC Tư vấn Quản lý dự án 28B, Đường Số 1, Khu Phố 3 - Phường Bình Thuận - Quận 7 - TP. Hồ Chí Minh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tải tự đổ. Nhà thầu phải kèm bản Scan các tài liệu sau để chứng minh: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê và hợp đồng thuê mướn. - Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ còn hiêụ lưc.
1
2
Máy đào. Nhà thầu phải kèm bản Scan các tài liệu sau để chứng minh: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê và hợp đồng thuê mướn. Tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã được kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định và đủ điều kiện để đưa vào sử dụng còn hiệu lực.
1
3
Thiết bị ép cọc: lực ép ≥ 130 Tấn. Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu sau để đối chiếu: - Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng hoặc hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê và hợp đồng thuê mướn. - Tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã được kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định và đủ điều kiện để đưa vào sử dụng còn hiệu lực.
1
4
Cần cẩu bánh xích. Nhà thầu phải kèm bản Scan các tài liệu sau để chứng minh: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê và hợp đồng thuê mướn. - Tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã được kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định và đủ điều kiện để đưa vào sử dụng còn hiệu lực.
1
5
Máy lu bánh thép. Nhà thầu phải kèm bản Scan các tài liệu sau để chứng minh: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê và hợp đồng thuê mướn. - Tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã được kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định và đủ điều kiện để đưa vào sử dụng còn hiệu lực.
1
6
Máy lu bánh lốp. Nhà thầu phải kèm bản Scan các tài liệu sau để chứng minh: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê và hợp đồng thuê mướn. - Tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã được kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định và đủ điều kiện để đưa vào sử dụng còn hiệu lực.
1
7
Máy rải bê tông nhựa. Nhà thầu phải kèm bản Scan các tài liệu sau để chứng minh: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê và hợp đồng thuê mướn. - Tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã được kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định và đủ điều kiện để đưa vào sử dụng còn hiệu lực.
1
8
Máy trộn bê tông ≥ 250 lít. Nhà thầu phải kèm bản Scan các tài liệu sau để chứng minh: Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê và hợp đồng thuê mướn.
2
9
Đầm bàn. Nhà thầu phải kèm bản Scan các tài liệu sau để chứng minh: Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê và hợp đồng thuê mướn.
2
10
Đầm dùi. Nhà thầu phải kèm bản Scan các tài liệu sau để chứng minh: Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê và hợp đồng thuê mướn.
2
11
Máy khoan bê tông. Nhà thầu phải kèm bản Scan các tài liệu sau để chứng minh: Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê và hợp đồng thuê mướn.
2
12
Máy hàn. Nhà thầu phải kèm bản Scan các tài liệu sau để chứng minh: Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê và hợp đồng thuê mướn.
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Thép tròn D<10mm
0.337
tấn
2
Ván khuôn
0.244
100m2
3
Lắp đặt thân hầm
15
cái
4
Bê tông lót móng đá 1x2 M150
9.72
m3
5
Ván khuôn
0.216
100m2
6
Cát lót (NC, MTC x 0,85)
0.073
100m3
7
Cừ tràm D8 - D10 mật độ 25 cây/m2 L=4m,
48.6
100m
8
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
2.028
100m3
9
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
2.028
100m3
10
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 4km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp II (ĐM x 4)
2.028
100m3
11
Đắp cát lu lèn K95
0.735
100m3
12
Bê tông đá 1x2 M250
1.56
m3
13
Cốt thép D<=10mm
0.06
tấn
14
Cốt thép D>10mm
0.24
tấn
15
Cung cấp thép hình L50x50x5cm
0.21
tấn
16
Mạ kẽm
0.21
tấn
17
Lắp đặt cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, khối lượng một cấu kiện <= 10 kg
0.21
tấn
18
Ván khuôn thép
0.156
100m2
19
Lắp đặt khuôn hố ga
15
cái
20
Cung cấp nắp đan gang KT 110x110x12 cm+ nắp đan đường kính 85cm thu nước mặt. Chịu tải trọng 40T
15
cái
21
Lắp đặt hố ga
15
cấu kiện
22
Cung cấp tấm cao su 600x200 dày 5mm
1.8
m2
23
Cung cấp Tấm nhựa PVC 600x200mm, dày 5mm
1.8
m2
24
Gia công thép tấm inox D770 ( khoét lỗ 52x43) dày 10mm
0.306
tấn
25
Gia công thép tấm inox 509x520 dày 2mm
0.063
tấn
26
Gia công thép tấm inox 193x520 dày 2mm
0.024
tấn
27
Gia công thép tấm inox 268x430 dày 2mm
0.018
tấn
28
Lắp đặt kết cấu thép tấm inox
0.411
tấn
29
Cung cấp và lắp đặt bản lề inox
30
cái
30
Cung cấp và lắp đặt Bulong+đai ốc inox M8, L=60mm
30
Bộ
31
Cung cấp và lắp đặt Bulong+đai ốc inox M10, L=60mm
120
Bộ
32
Cung cấp cừ larsen III, L= 4m, KH (1,17% x 6 tháng + 50% x 3,5% x 4 lần sử dụng)
8
100m
33
Ép cọc cừ larsen bằng máy ép thuỷ lực, phần ngập đất 5,5m
28
100m
34
Ép cọc cừ larsen bằng máy ép thuỷ lực phần không ngập đất 0,5m (NC,NTC x 0,75)
4
100m
35
Nhổ cọc cừ larsen bằng máy ép thuỷ lực
28
100m
36
Cung cấp thép hình I250x125x7,5x12,5, (KH 1,5% x 6 tháng + 5% x 4 lần sử dụng)
4.382
tấn
37
Lắp đặt, tháo dỡ thép hình (ĐM x 1,6)
17.526
tấn
38
Cung cấp thép tấm 2000x1200x3 mm, (KH 1,5% x 6 tháng + 5% x 4 lần sử dụng)
4.71
tấn
39
Lắp đặt, tháo dỡ thép tấm (ĐM x 1,6)
18.84
tấn
40
ĐẢM BẢO GIAO THÔNG
41
Cung cấp tôn sóng dày 0,3mm dài 3m cao 1,95m
210.6
m2
42
Gia công thép hộp 25x25x2mm
0.652
tấn
43
Bu lông D5, L=5cm
432
Cái
44
Sơn phản quang
27
m2
45
Ván khuôn chân đế rào chắn thi công
0.089
100m2
46
Bê tông đá 1x2 M200 chân đế rào chắn thi công
0.666
m3
47
Gia công thép hộp chân đế rào chắn thi công 40x40x1.6mm
0.028
tấn
48
Lắp đặt và tháo dỡ rào chắn thi công tôn sóng ( ĐMx1,6)
108
m
49
Gia công hàng rào thép KT 1.5x1.2m
7.2
m2
50
Lắp đặt, tháo dỡ hàng rào thép (ĐM x 1,6)
6
m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 31

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây