Thông báo mời thầu

Xây dựng

Tìm thấy: 14:12 31/12/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Chỉnh trang mảng xanh và lắp đặt thiết bị thể dục thể thao khu vực tại chân cầu Hiệp Phước, xã Long Thới phục vụ mục tiêu dân sinh
Tên gói thầu
Xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Thành phố bổ sung có mục tiêu cho Huyện để thực hiện Chương trình Nông thôn mới giai đoạn 2021-2025
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Nhà Bè, Thành phố Hồ Chí Minh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
16:00 09/01/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2400622534_2412310944
Ngày phê duyệt
31/12/2024 13:51
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Long Thới
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:10 31/12/2024
đến
16:00 09/01/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:00 09/01/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
29.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi chín triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 09/01/2025 (09/05/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn thiết kế và xây dựng Không Gian Xanh Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 4 Đường Phú Thuận, Phường Phú Thuận, Quận 7, TP. HCM.
2 Công ty Cổ phần Đầu tư - Xây dựng Tín Phát Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 28B Đường Số 1, Khu Phố 3, Phường Bình Thuận, Quận 7, TP. HCM
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI HOÀNG GIA PHÁT Tư vấn lập E-HSMT Số 79/25/20 Tân Thắng, Phường Sơn Kỳ, Quận Tân phú, TP. Hồ Chí Minh
4 Công ty TNHH Xây dựng Thương mại Phát Phú Thành Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 418/52 Lê Văn Quới, Phường Bình Hưng Hòa A, Quận Bình Tân, TP.HCM
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI HOÀNG GIA PHÁT Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 79/25/20 Tân Thắng, Phường Sơn Kỳ, Quận Tân phú, TP. Hồ Chí Minh
6 Công ty TNHH Xây dựng Thương mại Phát Phú Thành Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 418/52 Lê Văn Quới, Phường Bình Hưng Hòa A, Quận Bình Tân, TP.HCM
7 Công ty TNHH Thiết kế kiến trúc TN DESIGN Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu Số B8/13A, Ấp 2, Xã Hưng Long, Huyện Bình Chánh, TP. HCM

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào có dung tích gàu ≥ 0,5 m3. Nhà thầu phải kèm bản Scan các tài liệu sau để chứng minh: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê và hợp đồng thuê mướn. Tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã được kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định và đủ điều kiện để đưa vào sử dụng còn hiệu lực.
1
2
Máy trộn bê tông ≥ 250 lít. Nhà thầu phải kèm bản Scan các tài liệu sau để chứng minh: Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê và hợp đồng thuê mướn.
2
3
Đầm bàn. Nhà thầu phải kèm bản Scan các tài liệu sau để chứng minh: Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê và hợp đồng thuê mướn.
2
4
Đầm dùi. Nhà thầu phải kèm bản Scan các tài liệu sau để chứng minh: Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê và hợp đồng thuê mướn.
2
5
Máy khoan bê tông. Nhà thầu phải kèm bản Scan các tài liệu sau để chứng minh: Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê và hợp đồng thuê mướn.
2
6
Máy hàn. Nhà thầu phải kèm bản Scan các tài liệu sau để chứng minh: Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê và hợp đồng thuê mướn.
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
PHÁT HOAN - SAN LẤP
2
Phát hoan dọn dẹp mặt bằng chuẩn bị thi công
20.292
100m2
3
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp I
42.8168
m3
4
Đổ bê tông lót đá 4x6 M100
4.9404
m3
5
Xây gạch ống 8x8x18 câu gạch thẻ 4x8x18, xây tường chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75, PC40
35.5709
m3
6
Bơm cát san lấp mặt bằng phương
10.9745
100m3
7
BÓ VỈA SÂN NỀN
8
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp I
55.6969
m3
9
Đổ bê tông lót đá 4x6 M100
11.071
m3
10
Xây gạch ống 8x8x18 câu gạch thẻ 4x8x18, xây tường chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75, PC40
24.449
m3
11
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PC40
350.4644
m2
12
Đắp phào đơn, vữa XM mác 75, PC40
102.08
m
13
Lu lèn lại nền san trước khi lát gạch
8.2124
100m2
14
Lát gạch nền sân bằng gạch xi măng tự chèn
688.2
m2
15
Ốp đá chẻ có qui cách KT 100x200 vào chân tường bồn hoa
157.824
m2
16
Công tác ốp đá granit tự nhiên vào mặt trên thành bồn hoa, bó vỉa
44.448
m2
17
Sơn dầu thành bồn hoa, bó vỉa 1 nước lót, 2 nước phủ
10.988
m2
18
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 1x2, mác 200, PC40
0.18
m3
19
Cung cấp, lắp đặt thanh chặn xe bằng ống sắt tráng kẽm D60x2
18
Thanh
20
CÂY XANH
21
Cung cấp đất trồng
121.238
m3
22
Trồng cỏ lá gừng
11.271
100m2/ lần
23
Trồng bụi hoa thiên diều
9.08
10m2/ lần
24
Trồng bụi cây viền
0.9775
100m2/ lần
25
Đào đất hố trồng cây
42
1 m3
26
Vận chuyển đất phân hữu cơ trồng cây, kích thước 100x100x100
42
1 hố
27
Cây hoàng hậu đường kính gốc 10-15cm
5
1 cây
28
Cây bàng Đài Loan đường kính gốc 10-15cm
10
1 cây
29
Trồng cây hồng lộc
27
1 cây
30
NHÀ VỆ SINH
31
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,4m3, đất cấp I
0.2343
100m3
32
Đóng cừ tràm bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc > 2,5m, đất cấp I
10.6
100m
33
Vét bùn đầu cừ
1.06
m3
34
Đệm cát đầu cừ
0.0106
100m3
35
Đổ bê tông lót móng đá 1x2, mác 150, PC40
1.06
m3
36
Đổ bê tông móng đá 1x2, mác 250, PC40
1.76
m3
37
Đổ bê tông cổ cột tiết diện cột <= 0,1m2, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 250, PC40
0.616
m3
38
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp I
3.1493
m3
39
Đổ bê tông lót đà kiềng đá 1x2 M150
0.6945
m3
40
Đổ bê tông bê tông đà kiềng đá 1x2, mác 200
2.778
m3
41
Đắp đất nền móng công trình, nền đường bằng thủ công
21.4668
m3
42
Đổ bê tông cột đá 1x2 M200
1.804
m3
43
Ván khuôn móng
0.1175
100m2
44
Ván khuôn cột
0.3608
100m2
45
Ván khuôn đà kiềng
0.3241
100m2
46
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.061
tấn
47
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 18mm
0.2837
tấn
48
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.0856
tấn
49
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.3597
tấn
50
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.0724
tấn

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI HOÀNG GIA PHÁT như sau:

  • Có quan hệ với 134 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,91 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 15,07%, Xây lắp 71,23%, Tư vấn 3,42%, Phi tư vấn 9,59%, Hỗn hợp 0,69%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 231.761.132.706 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 211.237.864.331 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,86%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 27

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây