Thông báo mời thầu

Xây dựng

Tìm thấy: 15:19 21/03/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đường giao thông thị trấn Gia Khánh, huyện Bình Xuyên, tuyến ĐT310 -:- Cơ sở giáo dục bắt buộc Thanh Hà; Tuyến ĐT 310:- Nhà Văn Hóa Cổ Độ
Tên gói thầu
Xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Đường giao thông thị trấn Gia Khánh, huyện Bình Xuyên, tuyến ĐT310 -:- Cơ sở giáo dục bắt buộc Thanh Hà; Tuyến ĐT 310:- Nhà Văn Hóa Cổ Độ
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thị trấn
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Bình Xuyên, Tỉnh Vĩnh Phúc
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
07:00 31/03/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500095961_2503211405
Ngày phê duyệt
21/03/2025 15:15
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND thị trấn Gia Khánh, huyện Bình Xuyên, tỉnh Vĩnh Phúc
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:18 21/03/2025
đến
07:00 31/03/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
07:00 31/03/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
180.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm tám mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 31/03/2025 (29/07/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Đầu tư xây dựng và thương mại Cát Lợi Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Đường Phan Trọng Tuệ, Khu đô thị Vạn Cát, Phường Tích Sơn, Thành phố Vĩnh Yên, Tỉnh Vĩnh Phúc.
2 Trung tâm tư vấn kỹ thuật xây dựng Vĩnh Phúc Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 23, đường Ngô Gia Tự, Phường Khai Quang, Thành phố Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc
3 Công ty Cổ phần đầu tư xây dựng - thương mại số 9 Tư vấn lập E-HSMT Xã Thanh Trù, thành phố Vĩnh Yên, tỉnh Vĩnh Phúc
4 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Toàn Cầu Tư vấn thẩm định E-HSMT TDP Gia Du, thị trấn Gia Khánh, huyện Bình Xuyên, tỉnh Vĩnh Phúc
5 Công ty Cổ phần đầu tư xây dựng - thương mại số 9 Tư vấn đánh giá E-HSDT Xã Thanh Trù, thành phố Vĩnh Yên, tỉnh Vĩnh Phúc
6 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Toàn Cầu Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu TDP Gia Du, thị trấn Gia Khánh, huyện Bình Xuyên, tỉnh Vĩnh Phúc

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đầm bàn
1
2
Máy đầm dùi
1
3
Máy đầm đất cầm tay (đầm cóc)
1
4
Máy trộn bê tông
1
5
Máy trộn vữa
1
6
Máy hàn
1
7
Máy cắt uốn thép
1
8
Máy lu
1
9
Máy đào
1
10
Máy ủi
1
11
Ô tô tự đổ
1
12
Máy thủy bình (Máy toàn đạc)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
GIAO THÔNG
2
Phá dỡ kết cấu bê tông
111.59
m3
3
Vận chuyển
1.1159
100m3
4
Đào khuôn đường
9.2578
100m3
5
Đào nền đường
4.0692
100m3
6
Vận chuyển đất
13.327
100m3
7
Mua đất K95
853.8378
m3
8
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,95
0.6245
100m3
9
Đắp nền đường, độ chặt Y/C K = 0,95
5.6202
100m3
10
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới
3.8115
100m3
11
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên
4.2484
100m3
12
Thi công lớp móng cấp phối đá dăm gia cố xi măng
1.8877
100m3
13
Đắp nền móng
23.22
m3
14
Vải bạt xác rắn chống thấm
1509.46
m2
15
Bê tông nền, M200, đá 2x4
311.88
m3
16
Vải bạt xác rắn chống thấm
1043.28
m2
17
Đắp nền móng công trình bằng thủ công
126.59
m3
18
Bê tông nền, M150, đá 1x2
104.33
m3
19
Bê tông móng, M150, đá 1x2
22.29
m3
20
Lát gạch terrazzo, vữa XM M75
142.39
m2
21
Bê tông móng, M150, đá 1x2
0.86
m3
22
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn các loại cấu kiện khác
0.4104
100m2
23
Bê tông bó vỉa M250, đá 1x2
2.85
m3
24
Bó vỉa thẳng hè vữa XM M75
57
m
25
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn tấm đan
0.0863
100m2
26
Bê tông tấm đan M250, đá 1x2
0.72
m3
27
Lắp các loại CKBT đúc sẵn
115
1 cấu kiện
28
Lót vữa dày 5cm XM M50
1.32
m2
29
Xây tường thẳng, vữa XM M75, PCB30
0.37
m3
30
Trát tường ngoài, vữa XM M75
1.32
m2
31
Mua BTN C12,5
21.2956
100tấn
32
Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ
21.2956
100tấn
33
Rải lưới địa kỹ thuật cốt sợi thủy tinh 50/50Kn/m
1886.14
m2
34
Tưới lớp dính bám mặt đường, nhũ tương gốc Axít, lượng nhũ tương 0,8kg/m2
102.5585
100m2
35
Tưới lớp dính bám mặt đường, nhũ tương gốc Axít, lượng nhũ tương 0,5kg/m2
53.5133
100m2
36
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (Loại C ≤ 12,5) - Chiều dày mặt đường đã lèn ép 3cm
53.5133
100m2
37
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (Loại C ≤ 12,5) - Chiều dày mặt đường đã lèn ép 7cm
102.5585
100m2
38
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, dày sơn 2mm
74.25
m2
39
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, dày sơn 5mm
106.8
m2
40
Đào móng
0.096
1m3
41
Bê tông móng, M150, đá 2x4
0.096
m3
42
Mua cột biển báo
2.8
m
43
Mua biển báo tam giác cạnh 70cm
1
cái
44
Lắp đặt cột và biển báo phản quang - Loại biển báo phản quang: Biển tam giác cạnh 70cm
1
cái
45
Vận chuyển cát
42.6674
10m³/1km
46
Vận chuyển đá các loại
171.2818
10m³/1km
47
THOÁT NƯỚC
48
Cắt khe dọc đường bê tông
0.1124
100m
49
Phá dỡ kết cấu bê tông
7.18
m3
50
Vận chuyển
0.0718
100m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 98

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây