Thông báo mời thầu

Xây dựng

Tìm thấy: 17:28 24/03/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Hệ thống điện chiếu sáng đường ranh Long Vĩnh (LC2) xã Long Chữ
Tên gói thầu
Xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Hệ thống điện chiếu sáng đường ranh Long Vĩnh (LC2) xã Long Chữ
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn XDCB tập trung huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Bến Cầu, Tỉnh Tây Ninh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
15:00 01/04/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500059185_2503241654
Ngày phê duyệt
24/03/2025 17:03
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HUYỆN BẾN CẦU
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:26 24/03/2025
đến
15:00 01/04/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 01/04/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
25.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 01/04/2025 (29/08/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG ĐIỆN TOÀN PHÁT Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Ấp Ninh Hưng 1 - Xã Chà Là - Huyện Dương Minh Châu - Tỉnh Tây Ninh
2 CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG AR.E Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 03, hẻm 31, đường Cách Mạng Tháng Tám, khu phố 1 - Phường 3 - Thành phố Tây Ninh - Tỉnh Tây Ninh
3 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG NGUYỄN PHI DŨNG Tư vấn lập E-HSMT Số 151, đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, khu phố 1 - Phường 3 - Thành phố Tây Ninh - Tỉnh Tây Ninh
4 Ban Quản lý Dư ̣án Đầu tư Xây dựng huyện Bến Cầu Tư vấn thẩm định E-HSMT Khu phố 1, Thi ̣trấn Bến Cầu, huyêṇ Bến Cầu, tỉnh Tây Ninh
5 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG NGUYỄN PHI DŨNG Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 151, đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, khu phố 1 - Phường 3 - Thành phố Tây Ninh - Tỉnh Tây Ninh
6 Ban Quản lý Dư ̣án Đầu tư Xây dựng huyện Bến Cầu Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Khu phố 1, Thi ̣trấn Bến Cầu, huyêṇ Bến Cầu, tỉnh Tây Ninh
7 Ban Quản lý Dư ̣án Đầu tư Xây dựng huyện Bến Cầu Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng của Chủ đầu tư, Bên mời thầu hoặc do Chủ đầu tư, Bên mời thầu thuê Khu phố 1, Thi ̣trấn Bến Cầu, huyêṇ Bến Cầu, tỉnh Tây Ninh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Xe nâng – Chiều cao nâng: ≥ 12 m. * Tài liệu cung cấp khi đối chiếu: a. Giấy chứng nhận đăng ký xe máy (hoặc hóa đơn). Nếu thiết bị do nhà thầu thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị với đơn vị cho thuê, đồng thời bên cho thuê phải chứng minh được thiết bị cho thuê là thuộc sở hữu của bên cho thuê. b. Giấy kiểm định còn hiệu lực ít nhất đến ngày đóng thầu. Trường hợp đến ngày đóng thầu Giấy kiểm định hết hiệu lực (hoặc sắp hết hiệu lực) thì nhà thầu phải có văn bản cam kết sẽ cung cấp chứng chỉ kiểm định hợp lệ trước khi ký hợp đồng với chủ đầu tư.
1
2
Máy hàn xoay chiều . * Tài liệu cung cấp khi đối chiếu: Hóa đơn, chứng từ. Nếu thiết bị do nhà thầu thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị với đơn vị cho thuê, đồng thời bên cho thuê phải chứng minh được thiết bị cho thuê là thuộc sở hữu của bên cho thuê.
1
3
Máy khoan bê tông cầm tay . * Tài liệu cung cấp khi đối chiếu: Hóa đơn, chứng từ. Nếu thiết bị do nhà thầu thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị với đơn vị cho thuê, đồng thời bên cho thuê phải chứng minh được thiết bị cho thuê là thuộc sở hữu của bên cho thuê.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HỆ THỐNG ĐÈN CHIẾU SÁNG
2
Bộ đèn Led 120W
88
bộ
3
Lắp chóa đèn, đèn cao áp ở độ cao ≤12m
88
bộ
4
Cần đèn 6m phi 60 dày 2,5mm, Lắp trụ 7,5m Đơn
59
cần đèn
5
Cần đèn 6m phi 60 dày 2,5mm, Lắp trụ 7,5m ghép
2
cần đèn
6
Cần đèn 6m phi 60 dày 2,5mm, Lắp trụ 12m (10,5m) Đơn
24
cần đèn
7
Cần đèn 6m phi 60 dày 2,5mm, Lắp trụ 12m (10,5m) ghép
3
cần đèn
8
Lắp cần đèn D60, chiều dài cần đèn ≤3,6m
88
cần đèn
9
Bu lông 10x100-150
176
cái
10
Long đên tròn ĐK 14
704
cái
11
Cáp CVV 2x2.5mm2
660
m
12
Luồn dây từ cáp treo lên đèn
6.6
100m
13
Cầu chì hộp 10A
88
cái
14
Lắp đặt hộp nối, hộp phân dây, hộp công tắc, hộp cầu chì, hộp automat, diện tích hộp ≤ 40cm2
88
hộp
15
TIẾP ĐỊA LẶP LẠI CÁP ABC
16
Cáp đồng trần xoắn C25mm2
52.8
kg
17
Kéo rải dây chống sét và lấy độ võng trong phạm vi trạm, tiết diện dây dẫn ≤ 25mm2
2.376
100m
18
Cọc tiếp địa 16x2400 + kẹp tiếp địa
48
bộ
19
Đóng cọc tiếp địa bằng thép hinh chiều dài L=2,5m xuống đất, Đất cấp III
4.8
10 cọc
20
Kẹp rẽ nhánh IPC-95/35
12
cái
21
Ống sắt tráng kẽm ĐK 21mm - dài 3m luồn dây tiếp địa
12
bộ
22
Đai thép
24
mét
23
Khóa đai
72
cái
24
Thay kẹp cáp. Chiều cao lắp đặt <= 20m
12
công/bộ
25
Đào kênh mương, rãnh thoát nước, đường ống, đường cáp bằng thủ công, rộng ≤ 3m, sâu ≤1m, đất cấp III
32.256
m3 đất nguyên thổ
26
Đắp đất nền móng công trình, nền đường
16.128
m3
27
TIẾP ĐỊA TỦ ĐIỀU KHIỂN
28
Cọc tiếp địa 16x2400 + kẹp tiếp địa
4
bộ
29
Cáp đồng trần xoắn C25mm2
4
kg
30
Đai thép kẹp ống PVC
8
mét
31
Khóa đai
12
cái
32
Ống nhựa tròn ĐK 21
6
mét
33
Cosse ép đồng 25mm2
4
cái
34
Đào kênh mương, rãnh thoát nước, đường ống, đường cáp bằng thủ công, rộng ≤ 1m, sâu ≤1m, đất cấp III
0.84
m3 đất nguyên thổ
35
Đắp đất nền móng công trình, nền đường
0.336
m3
36
Đóng cọc tiếp địa bằng thép hinh chiều dài L=2,5m xuống đất, Đất cấp III
0.4
10 cọc
37
TỦ ĐIỀU KHIỂN
38
Tủ điều khiển chiếu sáng 300x450x210 (gồm CB 63A, Timer điện tử, khởi động từ 65A, domino,..)
4
tủ
39
Lắp đặt tủ điện điều khiển chiếu sáng, độ cao của tủ điện < 2m
4
tủ
40
Lắp đặt điện kế 1 pha
4
cái
41
Cáp CVV 2x16mm2
12
m
42
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột, Tiết diện một lõi ≤ 25mm2
12
m
43
Ống PVC phi 60
32
m
44
Co ống PVC phi 60
16
cái
45
Đai thép kẹp ống PVC
12
m
46
Khóa đai
12
cái
47
Lắp đặt ống PVC
3.2
10m
48
PHẦN DÂY DẪN VÀ PHỤ KIỆN
49
Cáp nhôm bọc vặn xoắn LV-ABC 2x25mm2
3004.92
m
50
Kéo dây trên lưới đèn chiếu sáng, tiết diện dây 6-25mm2
30.049
100m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 145

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây