Thông báo mời thầu

Xây dựng

Tìm thấy: 15:07 28/05/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa Trường Tiểu học Chơn Thành A
Tên gói thầu
Xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Sửa chữa Trường Tiểu học Chơn Thành A
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thị xã Chơn Thành (sự nghiệp giáo dục)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thị xã Chơn Thành, Tỉnh Bình Phước
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 06/06/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500237650_2505281451
Ngày phê duyệt
28/05/2025 15:04
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân Phường Hưng Long
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:05 28/05/2025
đến
10:00 06/06/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 06/06/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
28.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi tám triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 06/06/2025 (04/10/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn thiết kế và xây dựng ADCONS Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 720 quốc lộ 14, Phường Tân Phú, Thành phố Đồng Xoài, Tỉnh Bình Phước
2 Công ty TNHH MTV Tư vấn xây dựng Tây Tiến Tư vấn lập E-HSMT Đường Võ Văn Tần, Khu phố Tân Trà 2, Phường Tân Bình, Thành phố Đồng Xoài, Tỉnh Bình Phước
3 Công ty TNHH đầu tư xây lắp Cát Tường Tư vấn thẩm định E-HSMT Khu Phố 1, Phường Tiến Thành, Thành phố Đồng Xoài, Tỉnh Bình Phước
4 Công ty TNHH MTV Tư vấn xây dựng Tây Tiến Tư vấn đánh giá E-HSDT Đường Võ Văn Tần, Khu phố Tân Trà 2, Phường Tân Bình, Thành phố Đồng Xoài, Tỉnh Bình Phước
5 Công ty TNHH đầu tư xây lắp Cát Tường Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Khu Phố 1, Phường Tiến Thành, Thành phố Đồng Xoài, Tỉnh Bình Phước

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch đá Thông số kỹ thuật của thiết bị phải phù hợp với biện pháp thi công của Nhà thầu đề xuất. Trường hợp đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê xe, thiết bị. Có hóa đơn
2
2
Máy hàn Thông số kỹ thuật của thiết bị phải phù hợp với biện pháp thi công của Nhà thầu đề xuất. Trường hợp đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê xe, thiết bị. Có hóa đơn
2
3
Máy khoan Thông số kỹ thuật của thiết bị phải phù hợp với biện pháp thi công của Nhà thầu đề xuất. Trường hợp đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê xe, thiết bị. Có hóa đơn
2
4
Cần trục >= 25 tấn Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động: Tài liệu chứng minh: Giấy đăng ký xe, giấy đăng kiểm/kiểm định còn thời hạn đến thời điểm đóng thầu. Tất cả tài liệu là bản scan gốc hoặc Bản phô tô có chứng thực. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Giấy đăng ký xe, giấy đăng kiểm/kiểm định còn thời hạn đến thời điểm đóng thầu. Tất cả tài liệu là bản scan gốc hoặc Bản phô tô có chứng thực)
1
5
Ô tô tự đổ hoặc ô tô vận tải thùng. Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động: Tài liệu chứng minh: Giấy đăng ký xe, giấy đăng kiểm/kiểm định còn thời hạn đến thời điểm đóng thầu. Tất cả tài liệu là bản scan gốc hoặc Bản phô tô có chứng thực. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Giấy đăng ký xe, giấy đăng kiểm/kiểm định còn thời hạn đến thời điểm đóng thầu. Tất cả tài liệu là bản scan gốc hoặc Bản phô tô có chứng thực)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Vận chuyển bằng thủ công 10m khởi điểm -ngói các loại
11.0804
1000v
2
Vận chuyển bằng thủ công 10m tiếp theo -ngói các loại
11.0804
1000v
3
Tháo dỡ kết sắt thép bằng thủ công, chiều cao <= 28m
4.8514
tấn
4
Gia công xà gồ thép
4.8514
tấn
5
Lắp dựng xà gồ thép
4.8514
tấn
6
Lợp mái ngói 22v/m2
503.6544
m2
7
Tháo dỡ trần
266.1
m2
8
Trần thạch cao khung nhôm nổ
266.1
m2
9
Vệ sinh lớp rong rêu
78.63
m2
10
Phá dỡ nền láng vữa xi măng
79.68
m2
11
Láng nền sàn không đánh màu, chiều dày 3cm, vữa XM M75, PCB40
79.68
m2
12
Quét nước xi măng
158.31
m2
13
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sênô, ô văng
158.31
m2
14
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
375.722
m2
15
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
877.5134
m2
16
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần
720.245
m2
17
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - tường
1768.9354
m2
18
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - cột, dầm, trần
751.385
m2
19
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
1642.807
m2
20
Sơn tường ngoài nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
877.5134
m2
21
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại
231.7408
m2
22
Vệ sinh kính cũ
124.7041
m2
23
Sơn sắt thép - 1 nước lót, 2 nước phủ
231.7408
m2
24
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại
6.0416
m2
25
Sơn sắt thép - 1 nước lót, 2 nước phủ
6.0416
m2
26
Tháo dỡ gạch ốp tường
610.14
m2
27
Trát tường trong chiều dày 1,5cm bằng vữa thông thường, vữa XM M75, PCB40
515.7
m2
28
Trát trụ, cột, lam đứng, cầu thang, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
31.14
m2
29
Trát gờ chỉ, vữa XM M75, PCB40
88.64
m
30
Ốp chân tường, viền tường, viền trụ, cột bằng gạch tiết diện <= 0,075m2
94.44
m2
31
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
708.824
m2
32
Phá dỡ nền láng vữa xi măng
39.39
m2
33
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
1.1817
m3
34
Vận chuyển bằng thủ công 10m khởi điểm - vận chuyển phế thải các loại
1.1817
m3
35
Vận chuyển bằng thủ công 10m tiếp theo - vận chuyển phế thải các loại
1.1817
m3
36
Bốc xếp gạch ốp, lát các loại
11.9914
100m2
37
Vận chuyển bằng thủ công 10m khởi điểm - gạch ốp, lát các loại
11.9914
100m2
38
Vận chuyển bằng thủ công 10m tiếp theo - gạch ốp, lát các loại
11.9914
100m2
39
Lát nền, sàn bằng gạch tiết diện <= 0,36m2, vữa XM M75, PCB40
708.824
m2
40
Lát nền, sàn bằng gạch tiết diện <= 0,09m2, vữa XM M75, PCB40
39.39
m2
41
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0T
51.8374
m3
42
Vận chuyển phế thải tiếp 4000m bằng ô tô - 5,0T
53.7841
m3
43
Tháo dỡ hệ thống điện cũ
1
ct
44
Lắp đặt quạt trần
40
cái
45
Bộ đèn đôi 1,2m 2x24W
80
bộ
46
Lắp đặt các loại đèn có chao chụp - Đèn chống nổ
28
bộ
47
Lắp đặt công tắc - 1 hạt trên 1 công tắc
20
cái
48
Lắp đặt công tắc - 2 hạt trên 1 công tắc
28
cái
49
Lắp đặt ổ cắm ba
84
cái
50
Hộp nối điện thẳng
14
hộp

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 39

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây