Thông báo mời thầu

Xây dựng

Tìm thấy: 17:34 30/05/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa Nhà văn hóa làng Báo Văn, xã Đồng Văn và các hạng mục phụ trợ
Tên gói thầu
Xây dựng
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo, sửa chữa Nhà văn hóa làng Báo Văn, xã Đồng Văn và các hạng mục phụ trợ
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Yên Lạc, Tỉnh Vĩnh Phúc
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 08/06/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500242007_2505301729
Ngày phê duyệt
30/05/2025 17:32
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Đồng Văn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:33 30/05/2025
đến
08:00 08/06/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 08/06/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
37.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi bảy triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 08/06/2025 (06/10/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Công ty Cổ phần tư vấn thiết kế xây dựng Phú Thọ Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán TDP Lũng Thượng, thị trấn Tam Hồng, huyện Yên Lạc, tỉnh Vĩnh Phúc
2 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Toàn Cầu Tư vấn lập E-HSMT TDP Gia Du, thị trấn Gia Khánh, huyện Bình Xuyên, tỉnh Vĩnh Phúc
3 Công ty Cổ phần đầu tư xây dựng - thương mại số 9 Tư vấn thẩm định E-HSMT Xã Thanh Trù, thành phố Vĩnh Yên, tỉnh Vĩnh Phúc
4 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Toàn Cầu Tư vấn đánh giá E-HSDT TDP Gia Du, thị trấn Gia Khánh, huyện Bình Xuyên, tỉnh Vĩnh Phúc
5 Công ty Cổ phần đầu tư xây dựng - thương mại số 9 Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Yên Lạc Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu + Cơ quan thẩm định thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Xã Thanh Trù, thành phố Vĩnh Yên, tỉnh Vĩnh Phúc Thị trấn Yên Lạc, huyện Yên Lạc, tỉnh Vĩnh Phúc

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đầm bàn Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
1
2
Máy đầm dùi Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
1
3
Máy đầm đất cầm tay (đầm cóc) Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
1
4
Máy hàn Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
1
5
Máy trộn bê tông Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
1
6
Máy trộn vữa Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
1
7
Máy cắt gạch đá Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
1
8
Máy khoan bê tông Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
1
9
Máy cắt uốn thép Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
1
10
Máy mài Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
1
11
Máy hàn nhiệt Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
1
12
Máy tời điện Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
1
13
Máy đào Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
1
14
Ô tô tự đổ Đặc điểm thiết bị: Có đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực
1
15
Máy thủy bình (hoặc máy toàn đạc) Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
CẢI TẠO, SỬA CHỮA NHÀ VĂN HÓA
2
Lắp dựng dàn giáo thép thi công, giàn giáo ngoài, chiều cao <=16 m
4.611
100m2
3
Lắp dựng dàn giáo trong, chiều cao chuẩn 3,6m
4.7035
100m2
4
Công khiêng bàn ghế, đồ đạc, thiết bị, tháo dỡ bảng biển.... để thi công công trình + xếp gọn bảo quản cẩn thận
10
công
5
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
277.3658
m2
6
Phá dỡ nền bê tông, bê tông gạch vỡ
27.3662
m3
7
Đắp cát nền móng công trình
7.2
m3
8
Lót lớp bạt da dứa trước khi đổ BT nền
273.662
m2
9
Bê tông nền, M150, đá 2x4
27.3662
m3
10
Lát nền, sàn kích thước 80x80cm, vữa XM M75
277.3658
m2
11
Tháo dỡ cửa
83.82
m2
12
Tháo dỡ hoa sắt cửa
18.24
m2
13
SX và LD cửa đi bằng cửa nhôm hệ, loại cửa đi 4 cánh, kính trắng an toàn 6,38 ly
32.4
m2
14
Sản xuất cửa đi khung nhôm hệ 1 cánh mở quay kính dày 6.38mm (đồng bộ)
3.52
m2
15
SX và LD cửa sổ bằng cửa nhôm hệ 2 cánh mở trượt, kính trắng an toàn 6,38 ly
21.66
m2
16
SX và LD vách kính nhôm hệ kính dày 6.38
10.4
m2
17
Sản xuất cửa đi khung bằng Inox 304 có bịt tấm Inox 304 và kính trắng dày 6,38
3.52
m2
18
Gia công cửa sắt, hoa sắt Thép hộp mạ kẽm 13x26x1,2mm
0.1383
tấn
19
Lắp dựng hoa sắt cửa
18.24
m2
20
Sơn tĩnh điện hoa sắt cửa sổ
138.4
kg
21
Sản xuất lan can hiên bằng Inox 304
25.76
kg
22
Lắp dựng lan can hiên bằng Inox 304
1.92
m2
23
Công tháo dỡ hệ thống các ống thoát nước mái cũ
2
công
24
Tháo dỡ trần
182.4344
m2
25
Tháo dỡ mái tôn
1.9169
m2
26
Tháo dỡ các kết cấu thép xà gồ
1.7763
tấn
27
Tháo dỡ đá bị nứt vỡ trên tấm biển hiệu trang trí
19.406
m2
28
Ốp đá granit tự nhiên vào tường có chốt Inox
19.406
m2
29
Xây tường thẳng bằng gạch BTKN 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤11cm, vữa XM M50
1.4608
m3
30
Xây tường thẳng bằng gạch BT không nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, vữa XM M50
2.288
m3
31
Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M50
20.8
m2
32
Ván khuôn giằng thu hồi
0.0333
100m2
33
Cốt thép giằng thu hồi, đường kính cốt thép <=10mm
0.292
100kg
34
Bê tông giằng thu hồi, M200, đá 1x2
0.1826
m3
35
Gia công + lắp dựng vì kèo thép hình khẩu độ nhỏ
2.6665
tấn
36
Gia công + lăp dựng xà gồ thép C100x46x3
2.6468
tấn
37
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
361.24
1m2
38
Lợp tôn 3 lớp chống nóng, chống ồn chiều dài bất kỳ
2.9732
100m2
39
Tấm tôn úp nóc khổ 60cm
55
md
40
Lắp mới bộ chữ : XÃ ĐỒNG VĂN, HUYỆN YÊN LẠC cao 15cm bằng hợp kim mầu vàng
1
bộ
41
Lắp mới bộ chữ : XÃ ĐỒNG VĂN, HUYỆN YÊN LẠC cao 20cm bằng hợp kim mầu vàng
1
bộ
42
Lắp mới bộ chữ : NHÀ VĂN HÓA LÀNG BÁO VĂN cao 25cm bằng hợp kim mầu vàng
1
bộ
43
Lắp mới bộ chữ : NHÀ VĂN HÓA LÀNG BÁO VĂN cao 30cm bằng hợp kim mầu vàng
1
bộ
44
Gia công + lắp dựng các thanh thép treo trần bằng thép hộp mạ kẽm
0.4362
tấn
45
Thi công trần tôn phẳng
195.5532
m2
46
Lắp dựng phào chân trần bằng nhựa giả gỗ
86.6
md
47
Phá lớp vữa trát trần
98.1209
m2
48
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt trần
147.1814
m2
49
Trát trần, vữa XM M75
98.1209
m2
50
Phá lớp vữa trát tường chân móng
m2

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND xã Đồng Văn như sau:

  • Có quan hệ với 64 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,24 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 2,25%, Xây lắp 87,64%, Tư vấn 3,37%, Phi tư vấn 6,74%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 246.208.620.483 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 244.900.109.944 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,53%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 23

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây