Thông báo mời thầu

Xây dựng

Tìm thấy: 10:50 09/07/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng 17 phòng khối học tập, 03 phòng khối hỗ trợ học sinh, 04 phòng khối phụ trợ, 02 phòng khối HCQT; nhà đa năng và các công trình phụ trợ (điểm chính); Xây dựng 01 phòng khối học tập, 01 phòng giáo viên, nhà xe học sinh, cổng, hàng rào, sân bê tông, giếng khoan và một số hạng mục khác (điểm Tà Thiết) - Trường TH&THCS Lộc Thịnh
Tên gói thầu
Xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Xây dựng 17 phòng khối học tập, 03 phòng khối hỗ trợ học sinh, 04 phòng khối phụ trợ, 02 phòng khối HCQT, nhà đa năng và các công trình phụ trợ (điểm chính); Xây dựng 01 phòng khối học tập, 01 phòng giáo viên, nhà xe học sinh, cổng, hàng rào, sân bê tông, giếng khoan và một số hạng mục khác (điểm Tà Thiết) - Trường TH&THCS Lộc Thịnh
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Lộc Ninh, Tỉnh Bình Phước
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
08:00 21/07/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
132/QĐ-BQL
Ngày phê duyệt
09/07/2025 10:46
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản Lý Dự Án Đầu Tư Xây Dựng huyện Lộc Ninh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:49 09/07/2025
đến
08:00 21/07/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 21/07/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
900.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Chín trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 21/07/2025 (18/11/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Tư vấn và Đầu tư Phát triển An Giang Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 02-03 Đường Lê Hồng Phong, P.Mỹ Bình, TP.Long Xuyên, T.An Giang, Việt Nam
2 Công ty TNHH MTV tư vấn xây dựng 93 Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số nhà 50, Tổ 3, ấp 4, Xã Lộc Thuận, Huyện Lộc Ninh, Tỉnh Bình Phước, Việt Nam
3 Công ty cổ phần Thẩm định giá Trung Tín Tư vấn thẩm định giá R41, đường D4, KP7, P.Thống Nhất, TP.Biên Hòa, tỉnh Đồng Nai, Việt Nam
4 Công ty TNHH tư vấn đấu thầu Đại Phong Tư vấn lập E-HSMT 310/57, đường Phạm Văn Chiêu, Phường 8, Quận Gò Vấp, Thành Phố Hồ Chí Minh, Việt Nam
5 Công ty Cổ phần tư vấn đấu thầu S400 Tư vấn thẩm định E-HSMT 114/15, đường số 11, Phường Trường Thọ, thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam
6 Công ty TNHH tư vấn đấu thầu Đại Phong Tư vấn đánh giá E-HSDT 310/57, đường Phạm Văn Chiêu, Phường 8, Quận Gò Vấp, Thành Phố Hồ Chí Minh, Việt Nam
7 Công ty Cổ phần tư vấn đấu thầu S400 Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 114/15, đường số 11, Phường Trường Thọ, thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào, dung tích gầu >= 0,5 m3 - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. + Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu, giấy kiểm định còn hiệu lực. + Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê, giấy kiểm định còn hiệu lực. (Tất cả tài liệu chứng minh phải là bản phô tô có chứng thực của cơ quan có thẩm quyền, đối với hóa đơn cung cấp bản phô tô).
1
2
Ô tô tự đổ >= 7 tấn - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. + Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu, giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực. + Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê, giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực. (Tất cả tài liệu chứng minh phải là bản phô tô có chứng thực của cơ quan có thẩm quyền, đối với hóa đơn cung cấp bản phô tô).
2
3
Máy trộn bê tông >= 250 lít - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. + Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu. + Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tất cả tài liệu chứng minh phải là bản phô tô có chứng thực của cơ quan có thẩm quyền, đối với hóa đơn cung cấp bản phô tô).
3
4
Máy cắt uốn sắt thép - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. + Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu. + Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tất cả tài liệu chứng minh phải là bản phô tô có chứng thực của cơ quan có thẩm quyền, đối với hóa đơn cung cấp bản phô tô).
3
5
Máy đầm bê tông – đầm bàn - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. + Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu. + Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê. (Tất cả tài liệu chứng minh phải là bản phô tô có chứng thực của cơ quan có thẩm quyền, đối với hóa đơn cung cấp bản phô tô).
3
6
Máy đầm bê tông – đầm dùi - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. + Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu. + Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê. (Tất cả tài liệu chứng minh phải là bản phô tô có chứng thực của cơ quan có thẩm quyền, đối với hóa đơn cung cấp bản phô tô).
3
7
Máy hàn - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. + Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu. + Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê. (Tất cả tài liệu chứng minh phải là bản phô tô có chứng thực của cơ quan có thẩm quyền, đối với hóa đơn cung cấp bản phô tô).
3
8
Máy đầm cóc - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. + Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu + Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tất cả tài liệu chứng minh phải là bản phô tô có chứng thực của cơ quan có thẩm quyền, đối với hóa đơn cung cấp bản phô tô).
3
9
Máy vận thăng hoặc Máy tời >=800 kg - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. + Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu + Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tất cả tài liệu chứng minh phải là bản phô tô có chứng thực của cơ quan có thẩm quyền, đối với hóa đơn cung cấp bản phô tô).
2
10
Máy cắt gạch đá - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. + Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu + Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tất cả tài liệu chứng minh phải là bản phô tô có chứng thực của cơ quan có thẩm quyền, đối với hóa đơn cung cấp bản phô tô).
3

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, bê tông M200, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
0.1539
m3
Theo quy định tại Chương V
2
Lắp các loại CKBT đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng ≤100kg
1
1 cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
3
Hạng mục nhà xe học sinh
Theo quy định tại Chương V
4
Đào móng bằng máy đào 0,8m3, rộng ≤6m-đất cấp I
0.2869
100m3
Theo quy định tại Chương V
5
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.2089
100m3
Theo quy định tại Chương V
6
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.0604
100m3
Theo quy định tại Chương V
7
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M150, đá 4x6, PCB40
13.475
m3
Theo quy định tại Chương V
8
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK 8mm
0.0249
tấn
Theo quy định tại Chương V
9
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK 12mm
0.1109
tấn
Theo quy định tại Chương V
10
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK 16mm
0.096
tấn
Theo quy định tại Chương V
11
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.3393
tấn
Theo quy định tại Chương V
12
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M250, đá 1x2, PCB40
0.1103
m3
Theo quy định tại Chương V
13
Ván khuôn móng cột
0.0261
100m2
Theo quy định tại Chương V
14
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M250, đá 1x2, PCB40
3.6055
m3
Theo quy định tại Chương V
15
Xây móng bằng gạch đất sét nung 4x8x18cm - Chiều dày ≤30cm, vữa XM M75, PCB40
3.796
m3
Theo quy định tại Chương V
16
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
22.14
m2
Theo quy định tại Chương V
17
Bả bằng bột bả vào tường
22.14
m2
Theo quy định tại Chương V
18
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
22.14
m2
Theo quy định tại Chương V
19
Cắt ron
0.856
100m
Theo quy định tại Chương V
20
Gia công cột bằng thép hình mạ kẽm
0.4586
tấn
Theo quy định tại Chương V
21
Gia công cột bằng thép tấm mạ kẽm
0.1601
tấn
Theo quy định tại Chương V
22
Cung cấp bulon
40
cái
Theo quy định tại Chương V
23
Lắp cột thép các loại
0.4586
tấn
Theo quy định tại Chương V
24
Gia công xà gồ thép
0.367
tấn
Theo quy định tại Chương V
25
Lắp dựng xà gồ thép
0.367
tấn
Theo quy định tại Chương V
26
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
56.67
1m2
Theo quy định tại Chương V
27
Lợp mái che tường bằng tôn múi, chiều dài bất kỳ
1.185
100m2
Theo quy định tại Chương V
28
Hạng mục cổng, hàng rào
Theo quy định tại Chương V
29
Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II
0.3973
100m3
Theo quy định tại Chương V
30
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.2649
100m3
Theo quy định tại Chương V
31
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M150, đá 4x6, PCB40
3.442
m3
Theo quy định tại Chương V
32
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK 8mm
0.0023
tấn
Theo quy định tại Chương V
33
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK 10mm
0.1568
tấn
Theo quy định tại Chương V
34
Ván khuôn móng cột
0.2306
100m2
Theo quy định tại Chương V
35
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
7.9809
m3
Theo quy định tại Chương V
36
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK 6mm, chiều cao ≤6m
0.102
tấn
Theo quy định tại Chương V
37
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK 14mm, chiều cao ≤6m
0.2475
tấn
Theo quy định tại Chương V
38
Ván khuôn cột vuông, chữ nhật, chiều cao ≤28m
0.3636
100m2
Theo quy định tại Chương V
39
Bê tông cột SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
2.502
m3
Theo quy định tại Chương V
40
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK 6mm, chiều cao ≤6m
0.0466
tấn
Theo quy định tại Chương V
41
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK 8mm, chiều cao ≤6m
0.0144
tấn
Theo quy định tại Chương V
42
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK 14mm, chiều cao ≤6m
0.2126
tấn
Theo quy định tại Chương V
43
Ván khuôn thép, khung xương, cột chống giáo ống, xà dầm, giằng, chiều cao ≤28m
0.2555
100m2
Theo quy định tại Chương V
44
Trãi tấm ni lông lót
0.0798
100m2
Theo quy định tại Chương V
45
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
2.4354
m3
Theo quy định tại Chương V
46
Xây tường thẳng bằng gạch ống không nung 8x8x18cm - Chiều dày ≤30cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
9.0155
m3
Theo quy định tại Chương V
47
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, Trát tường trong, dày 1,5cm, Vữa XM M75, XM PCB40
45.56
m2
Theo quy định tại Chương V
48
Trát xà dầm, vữa XM M75, PCB40
21.559
m2
Theo quy định tại Chương V
49
Đắp phào kép, vữa XM M75, PCB40
73.6
m
Theo quy định tại Chương V
50
Cắt ron cột
7.44
100m
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 131

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây