Thông báo mời thầu

Xây dựng

Tìm thấy: 17:14 07/10/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp mặt đường và hệ thống thoát nước đường Trần Quang Diệu/18
Tên gói thầu
Xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Nâng cấp mặt đường và hệ thống thoát nước đường Trần Quang Diệu/18
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thành phố Hồ Chí Minh
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Tân Đông Hiệp, Thành phố Hồ Chí Minh
Thời điểm đóng thầu
09:00 17/10/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
732/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
07/10/2025 17:12
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UỶ BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TÂN ĐÔNG HIỆP
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:12 07/10/2025
đến
09:00 17/10/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 17/10/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
59.049.036 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi chín triệu không trăm bốn mươi chín nghìn không trăm ba mươi sáu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 17/10/2025 (16/03/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Công trình Phương Đông Tư vấn lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật đầu tư xây dựng công trình 285/125/18 Cách Mạng Tháng 8, phường Hòa Hưng, thành phố Hồ Chí Minh
2 Công ty TNHH MTV Kiểm định Xây dựng C.Q.C Tư vấn thẩm tra thiết kế và dự toán xây dựng B25, đường D11, KP 1, phường Bửu Long, thành phố Biên Hoà, tỉnh Đồng Nai
3 Công ty TNHH Tư vấn Công nghệ Xây dựng Quang Minh Tư vấn lập E-HSMT Số 31/1B Quốc lộ 13 cũ, phường Hiệp Bình, thành phố Hồ Chí Minh
4 Công ty TNHH Quản lý Xây dựng Hưng Thịnh Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 47, đường số 12, khu nhà ở Vạn Phúc 1, phường Hiệp Bình, thành phố Hồ Chí Minh
5 Công ty TNHH Tư vấn Công nghệ Xây dựng Quang Minh Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 31/1B Quốc lộ 13 cũ, phường Hiệp Bình, thành phố Hồ Chí Minh
6 Công ty TNHH Quản lý Xây dựng Hưng Thịnh Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 47, đường số 12, khu nhà ở Vạn Phúc 1, phường Hiệp Bình, thành phố Hồ Chí Minh
7 Công ty TNHH Xây dựng Phúc Nguyễn Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng của Chủ đầu tư hoặc do Chủ đầu tư thuê: Tư vấn quản lý dự án 40/34 Đường Thạnh Xuân 40, khu phố 3, phường Thới An, thành phố Hồ Chí Minh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần cẩu bánh hơi, sức nâng ≥ 06 tấn Nhà thầu kê khai theo mẫu 06D và tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê. + Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực.
1
2
Máy đào, dung tích gầu ≥ 0,8m3 Nhà thầu kê khai theo mẫu 06D và tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê. + Tài liệu chứng minh công suất thiết bị theo quy định (Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực hoặc tài liệu tương đương).
1
3
Máy lu bánh hơi, trọng lượng ≥ 16 tấn Nhà thầu kê khai theo mẫu 06D và tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê. + Tài liệu chứng minh công suất thiết bị theo quy định (Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực hoặc tài liệu tương đương).
1
4
Máy lu bánh thép, trọng lượng ≥ 10 tấn Nhà thầu kê khai theo mẫu 06D và tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê. + Tài liệu chứng minh công suất thiết bị theo quy định (Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực hoặc tài liệu tương đương).
1
5
Máy lu rung, lực rung ≥ 25 tấn Nhà thầu kê khai theo mẫu 06D và tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê. + Tài liệu chứng minh công suất thiết bị theo quy định (Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực hoặc tài liệu tương đương).
1
6
Máy phun nhựa đường, công suất ≥ 190 CV hoặc ô tô tưới nhựa, tải trọng ≥ 7 tấn Nhà thầu kê khai theo mẫu 06D và tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê. + Tài liệu chứng minh công suất thiết bị theo quy định (Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực hoặc tài liệu tương đương).
1
7
Máy rải cấp phối đá dăm, công suất ≥ 50m3/h Nhà thầu kê khai theo mẫu 06D và tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê. + Tài liệu chứng minh công suất thiết bị theo quy định (Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực hoặc tài liệu tương đương).
1
8
Máy ủi, công suất ≥ 110CV Nhà thầu kê khai theo mẫu 06D và tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê. + Tài liệu chứng minh công suất thiết bị theo quy định (Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực hoặc tài liệu tương đương).
1
9
Máy nén khí diezel, công suất ≥ 600m3/h Nhà thầu kê khai theo mẫu 06D và tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê; + Tài liệu chứng minh công suất thiết bị theo quy định (Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực hoặc tài liệu tương đương).
1
10
Ô tô tự đổ, tải trọng ≥ 07 tấn Nhà thầu kê khai theo mẫu 06D và tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê. + Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực.
1
11
Ô tô tưới nước hoặc ô tô tải chở bồn nước, dung tích bồn ≥ 5m3 Nhà thầu kê khai theo mẫu 06D và tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê. + Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực.
1
12
Ô tô tải thùng, tải trọng ≥ 2,5 tấn Nhà thầu kê khai theo mẫu 06D và tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê. + Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực.
1
13
Xe nâng người làm việc trên cao hoặc ô tô có chức năng nâng người làm việc trên cao, chiều cao nâng ≥ 12m Nhà thầu kê khai theo mẫu 06D và tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê. + Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực.
1
14
Bộ thiết bị sơn kẻ vạch (bao gồm 01 thiết bị sơn và 01 lò nấu sơn) Nhà thầu kê khai theo mẫu 06D và tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê.
1
15
Máy trộn bê tông, dung tích ≥ 250 lít Nhà thầu kê khai theo mẫu 06D và tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê.
1
16
Máy đầm dùi, công suất ≥ 1,5 kW Nhà thầu kê khai theo mẫu 06D và tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê.
1
17
Máy hàn, công suất ≥ 23 kW Nhà thầu kê khai theo mẫu 06D và tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê.
1
18
Máy cắt uốn cốt thép, công suất ≥ 5 kW Nhà thầu kê khai theo mẫu 06D và tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê.
1
19
Máy đầm đất cầm tay, trọng lượng ≥ 70kg Nhà thầu kê khai theo mẫu 06D và tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp III
9.6073
100m3
2
Vận chuyển đất tiếp cự ly <=7 km bằng ôtô tự đổ 7T, đất cấp III
9.6073
100m3
3
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng bó vĩa
1.3191
100m2
4
Bê tông móng bó vĩa, đá 1x2, mác 150
39.5736
m3
5
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn bó vĩa
6.2658
100m2
6
Bê tông bó vĩa, đá 1x2, mác 250
131.912
m3
7
Đắp cát công trình bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.2716
100m3
8
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới, CPĐD loại II dày 15cm
2.2353
100m3
9
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên, CPĐD loại I dày 15cm
2.2353
100m3
10
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhũ tương gốc axít, lượng nhũ tương 1,0 kg/m2
14.2893
100m2
11
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa C12,5, chiều dày mặt đường đã lèn ép 6 cm
14.2893
100m2
12
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn bê tông hoàn trả bê tông mặt đường
0.1299
100m2
13
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 1x2, mác 250, PCB40
30.23
m3
14
HẠNG MỤC: THOÁT NƯỚC
15
CỐNG DỌC
16
Đào cống bằng máy đào 0,8m3, đất cấp III
10.3801
100m3
17
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp III
11.7295
100m3
18
Vận chuyển đất tiếp cự ly <=7 km bằng ôtô tự đổ 7T, đất cấp III
11.7295
100m3
19
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn lót móng gối cống đúc sẵn
0.7557
100m2
20
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng gối cống đá 1x2, mác 150
35.9843
m3
21
Cung cấp, lắp đặt gối cống đúc sẵn, đường kính D600mm
110
cái
22
Cung cấp, lắp đặt gối cống đúc sẵn, đường kính D800mm
92
cái
23
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn gối cống đổ tại chỗ
1.5223
100m2
24
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông đá 1x2, mác 200 gối cống đổ tại chỗ
43.3635
m3
25
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 2m, đường kính D600mm
3
đoạn ống
26
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 2m, đường kính D800mm
1
đoạn ống
27
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 3m, đường kính D600mm
79
đoạn ống
28
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 3m, đường kính D800mm
47
đoạn ống
29
Nối ống bê tông bằng gioăng cao su, đường kính 600mm
73
mối nối
30
Nối ống bê tông bằng gioăng cao su, đường kính 800mm
43
mối nối
31
Quét nhựa đường chống thấm mối nối ống cống - đường kính F 0,75
73
ống cống
32
Quét nhựa đường chống thấm mối nối ống cống - đường kính F 1,00
43
ống cống
33
Quét nhựa bitum chống thấm ống cống
207.9116
m2
34
Đắp cát cống bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
7.4215
100m3
35
HỐ THU
36
NẮP ĐAN THÉP HỐ THU NƯỚC LOẠI 2 -Cung cấp thép D10
0.0264
tấn
37
Gia công kết cấu thép nắp đan hố thu nước
0.1123
tấn
38
Mạ kẽm nhúng nóng
0.1387
tấn
39
ỐNG GÂN SÓNG HDPE 2 LỚP D315 - Cung cấp ống gân sóng hdpe 2 lớp D315
28
m
40
BẢN ĐÁY - Ván khuôn gỗ. Ván khuôn lót móng
0.056
100m2
41
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng đá 1x2, mác 150, PCB40
1.344
m3
42
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng đá 1x2, mác 250, PCB40
0.441
m3
43
TƯỜNG THÂN - Ván khuôn thép tường hố thu
0.876
100m2
44
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông tường hố thu đá 1x2, mác 250, PCB40
5.7062
m3
45
HỐ GA
46
ĐÀO ĐẮP - Đào hố ga bằng máy đào 0,8m3, đất cấp III
1.827
100m3
47
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp III
2.0645
100m3
48
Vận chuyển đất tiếp cự ly <=7 km bằng ôtô tự đổ 7T, đất cấp III
2.0645
100m3
49
Đắp cát hố ga bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.9853
100m3
50
BẢN ĐÁY - Ván khuôn gỗ bê tông lót móng
0.0896
100m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 51

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây