Thông báo mời thầu

Xây dựng

      Đang xem    
Dự án Kế hoạch tổng thể lựa chọn nhà thầu Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 09:57 17/07/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã hủy
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Tu bổ, phục hồi di tích lịch sử Đình Ngọc Thạnh
Tên gói thầu
Xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Tu bổ, phục hồi di tích lịch sử Đình Ngọc Thạnh
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn ngân sách tỉnh hỗ trợ, ngân sách xã và các nguồn vốn hợp pháp khác.
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Tuy Phước Tây, Tỉnh Gia Lai
Thời điểm đóng thầu
08:30 10/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
2112/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
17/07/2026 09:55
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Tuy Phước Tây

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:56 17/07/2026
đến
08:30 10/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 10/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
44.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi bốn triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 10/08/2026 (08/12/2026)

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Kiến Trúc Viên Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Thôn Vĩnh Huy, xã Tuy Phước, tỉnh Gia Lai - - Xã Tuy Phước - Tỉnh Gia Lai
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG TRƯỜNG SINH Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Xóm Đông, thôn Trung Tín 1, xã Tuy Phước, tỉnh Gia Lai, Việt Nam - - Xã Tuy Phước - Tỉnh Gia Lai
3 CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT XÂY DỰNG TÂN TIẾN Tư vấn lập E-HSMT Lô 19, đường số 5, khu dân cư tại Cụm kho bãi dọc QL1D - - Phường Quy Nhơn Nam - Tỉnh Gia Lai
4 CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT XÂY DỰNG TÂN TIẾN Tư vấn đánh giá E-HSDT Lô 19, đường số 5, khu dân cư tại Cụm kho bãi dọc QL1D - - Phường Quy Nhơn Nam - Tỉnh Gia Lai

Thông tin gia hạn

STT Thời điểm Gia hạn thành công Thời điểm đóng thầu cũ Thời điểm đóng thầu sau gia hạn Thời điểm mở thầu cũ Thời điểm mở thầu sau gia hạn Lý do
1 09:35 27/07/2026 08:30 27/07/2026 08:30 03/08/2026 08:30 27/07/2026 08:30 03/08/2026 Do đến thời điểm đóng thầu không có nhà thầu tham gia thầu
2 10:09 03/08/2026 08:30 03/08/2026 08:30 10/08/2026 08:30 03/08/2026 08:30 10/08/2026 Gia hạ thêm thời gian để nhà thầu chuẩn bị Hồ sơ dự thầu

Thông tin huỷ thầu

Lí do huỷ thầu
HSMT_1
Số quyết định
2339/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt quyết định
00:00 14/08/2026
Văn bản quyết định đính kèm

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Thời điểm huỷ thầu
08:58 18/08/2026

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ 7T. Kèm theo giấy đăng ký phương tiện hoặc hoá đơn mua của thiết bị (Trường hợp thuê thiết bị thi công thì phải có hợp đồng thuê thiết bị với bên cho thuê và đính kèm tài liệu chứng minh chủ quyền của Bên cho thuê như trên) và giấy kiểm định chất lượng an toàn kỹ thuật còn hiệu lực nộp cùng E-HSDT. Nếu nhà thầu kê khai thiết bị không trung thực thì nhà thầu không được thay thế thiết bị khác, E-HSDT của nhà thầu bị loại và nhà thầu sẽ bị coi là gian lận theo quy định.
1
2
Máy trộn bê tông 250 lít
1
3
Máy đầm đất cầm tay 70kg
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.4329
100m2
2
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.0352
tấn
3
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
0.5478
tấn
4
Đào móng băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất III
15.7729
1m3
5
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 4x6, PCB30
4.1661
m3
6
Xây móng bằng đá chẻ 15x20x25cm, vữa XM M75, PCB40
17.8507
m3
7
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
3.0122
m3
8
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.211
100m2
9
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0484
tấn
10
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.4284
tấn
11
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,85
0.8068
100m3
12
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,85
0.3094
100m3
13
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,85
0.0666
100m3
14
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M150, đá 4x6, PCB40
7.1454
m3
15
Bê tông cột SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
2.3495
m3
16
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0628
tấn
17
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.3986
tấn
18
Ván khuôn cột - Cột vuông, chữ nhật
0.3195
100m2
19
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
2.6818
m3
20
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.3133
100m2
21
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0.061
tấn
22
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤28m
0.3625
tấn
23
Bê tông sàn mái SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
1.6045
m3
24
Ván khuôn gỗ sàn mái
0.1605
100m2
25
Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0.2826
tấn
26
Quét dung dịch chống thấm mái, sê nô, ô văng
14.806
m2
27
Xây các bộ phận kết cấu phức tạp khác bằng gạch đất sét nung 5x10x20cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
2.569
m3
28
Xây tường thẳng bằng gạch rỗng 6 lỗ 10x15x22cm - Chiều dày >10cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, XM PCB40
23.8186
m3
29
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
13.5135
m2
30
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
144.1852
m2
31
Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
146.5885
m2
32
Trát xà dầm, vữa XM M75, PCB40
31.33
m2
33
Trát trần, vữa XM M75, PCB40
14.81
m2
34
Láng bể nước, giếng nước, giếng cáp dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
14.81
m2
35
Trát gờ chỉ, vữa XM M75, PCB40
148.914
m
36
Đắp phào kép, vữa XM M100, PCB40
14.1
m
37
Tu bổ, phục hồi các bức phù điêu trang trí trên tường, trụ, trần và các cấu kiện khác, loại tô da
8.3807
m2
38
Tu bổ, phục hồi các bức phù điêu trang trí trên tường, trụ, trần và các cấu kiện khác, loại gắn sành sứ, thủy tinh
2.4
m2
39
Tu bổ, phục hồi mặt nguyệt, và các loại tương tự, loại gắn sành sứ
0.36
m2
40
Tu bổ, phục hồi rồng, con nghê, búp sen có gắn mảnh sành sứ
6
con
41
Lắp dựng các con Nghê, mặt nguyệt, búp sen khác
7
con
42
Ốp, tu bổ, phục hồi kết cấu khác bằng mảnh sành sứ
3.1217
m2
43
Tu bổ, phục hồi ô chữ nho, và các loại tương tự
3.2055
m2
44
Lát đá mặt bệ Granite đỏ Rubi
1.47
m2
45
Công tác dán đĩa gốm màu xanh D150
4
cái
46
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
144.1852
m2
47
Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
192.7285
m2
48
Quét nước xi măng 2 nước
13.5135
m2
49
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong có chiều cao >3,6m - Chiều cao chuẩn 3,6m
1.0505
100m2
50
Tu bổ, phục hồi mái lợp ngói mũi hài 90v/ m2, lợp mái
64.8756
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 36

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây