Thông báo mời thầu

Xây dựng công trình

Tìm thấy: 16:14 22/05/2022
Trạng thái gói thầu
Đăng lần đầu
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng nhà văn hóa thôn Sơn Thịnh xã Lãng Sơn, huyện Yên Dũng, tỉnh Bắc Giang
Gói thầu
Xây dựng công trình
Chủ đầu tư
Số hiệu KHLCNT
Tên KHLCNT
Xây dựng công trình
Phân loại
Dự án đầu tư phát triển
Nguồn vốn
Ngân sách xã
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
07:00 30/05/2022
Thời gian hiệu lực của E-HSDT
160 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại

Tham dự thầu

Hình thức
Đấu thầu qua mạng
Nhận HSDT từ
16:04 22/05/2022
đến
07:00 30/05/2022
Chi phí nộp E-HSDT
Nơi nhận HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Mở thầu vào
07:00 30/05/2022
Mở thầu tại
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức
Thư bảo lãnh
Số tiền
35.000.000 VND
Bằng chữ
Ba mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
190 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 30/05/2022 (06/12/2022)

Hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Chi tiết hồ sơ mời thầu

BẢNG DỮ LIỆU

E-CDNT 1.1Bên mời thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HÀ NỘI 7
E-CDNT 1.2 Tên gói thầu: Xây dựng công trình
Tên dự án là: Xây dựng nhà văn hóa thôn Sơn Thịnh xã Lãng Sơn, huyện Yên Dũng, tỉnh Bắc Giang
Thời gian thực hiện hợp đồng là : 180 Ngày
E-CDNT 3Nguồn vốn (hoặc phương thức thu xếp vốn): Ngân sách xã
E-CDNT 5.3Bảo đảm cạnh tranh trong đấu thầu theo quy định như sau:

Nhà thầu tham dự thầu không có cổ phần hoặc vốn góp trên 30% với:
- Bên mời thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HÀ NỘI 7 , địa chỉ: Sen Hồ, thị trấn Nếnh, huyện Việt Yên, tỉnh Bắc Giang
- Chủ đầu tư: Chủ đầu tư: UBND xã Lãng Sơn; Địa chỉ Xã Lãng Sơn, Huyện Yên Dũng, Tỉnh Bắc Giang Điện thoại: 0204 3762 777
trừ trường hợp Chủ đầu tư, Bên mời thầu, nhà thầu tham dự thầu thuộc cùng một tập đoàn kinh tế nhà nước và sản phẩm thuộc gói thầu là đầu vào của Chủ đầu tư, Bên mời thầu, là đầu ra của nhà thầu tham dự thầu, đồng thời là ngành nghề sản xuất, kinh doanh chính của tập đoàn.

Nhà thầu tham dự thầu không có cổ phần hoặc vốn góp với các nhà thầu tư vấn; không cùng có cổ phần hoặc vốn góp trên 20% của một tổ chức, cá nhân khác với từng bên. Cụ thể như sau:
- Tư vấn lập, thẩm tra, thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán
- Tư vấn lập, thẩm định E-HSMT
- Tư vấn đánh giá E-HSDT; thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu
Tư vấn lập và đánh giá E-HSMT: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HÀ NỘI 7 , địa chỉ: Sen Hồ, thị trấn Nếnh, huyện Việt Yên, tỉnh Bắc Giang

Nhà thầu tham dự thầu không cùng thuộc một cơ quan hoặc tổ chức trực tiếp quản lý với:
- Bên mời thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HÀ NỘI 7 , địa chỉ: Sen Hồ, thị trấn Nếnh, huyện Việt Yên, tỉnh Bắc Giang
- Chủ đầu tư: Chủ đầu tư: UBND xã Lãng Sơn; Địa chỉ Xã Lãng Sơn, Huyện Yên Dũng, Tỉnh Bắc Giang Điện thoại: 0204 3762 777

Nhà thầu tham dự thầu có tên trong danh sách ngắn và không có cổ phần hoặc vốn góp trên 20% với các nhà thầu sau đây:

E-CDNT 5.6Điều kiện về cấp doanh nghiệp:
Là doanh nghiệp cấp nhỏ hoặc siêu nhỏ theo quy định của pháp luật về doanh nghiệp
E-CDNT 10.1(g) Nhà thầu phải nộp cùng với E-HSDT các tài liệu sau đây:
Không
E-CDNT 16.1 Thời hạn hiệu lực của E-HSDT : ≥ 160 ngày
E-CDNT 17.1Nội dung bảo đảm dự thầu:
- Giá trị và đồng tiền bảo đảm dự thầu: 35.000.000   VND
- Thời gian có hiệu lực của bảo đảm dự thầu: 190 ngày, kể từ thời điểm đóng thầu.
E-CDNT 16.2Nhà thầu chính chỉ được sử dụng nhà thầu phụ thực hiện các công việc với tổng giá trị dành cho nhà thầu phụ không vượt quá % giá chào của nhà thầu.
E-CDNT 25.2  Giá trị tối đa dành cho nhà thầu phụ : 20 % giá dự thầu của nhà thầu.
E-CDNT 27.1Phương pháp đánh giá E-HSDT: (Bên mời thầu phải lựa chọn tiêu chí đánh giá E-HSDT cho phù hợp với quy định tại Chương III. Trường hợp lựa chọn tiêu chí đánh giá khác với tiêu chí đánh giá tại Chương III thì không có cơ sở để đánh giá E-HSDT).
a) Đánh giá về năng lực và kinh nghiệm: Đạt - Không đạt
b) Đánh giá về kỹ thuật: Đạt - Không đạt
c) Đánh giá về giá: Phương pháp giá thấp nhất(Không áp dụng đối với hàng hóa ưu đãi)
E-CDNT 27.2.1 Xếp hạng nhà thầu: Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất được xếp hạng thứ nhất.
E-CDNT 29.4   Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất.
E-CDNT 31.1 Thời hạn đăng tải kết quả lựa chọn nhà thầu trên Hệ thống là 7 ngày làm việc, kể từ ngày Chủ đầu tư phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu.
E-CDNT 32 -Địa chỉ của Chủ đầu tư: Chủ đầu tư: UBND xã Lãng Sơn; Địa chỉ Xã Lãng Sơn, Huyện Yên Dũng, Tỉnh Bắc Giang Điện thoại: 0204 3762 777
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của người có thẩm quyền: Chủ đầu tư: UBND xã Lãng Sơn; Địa chỉ Xã Lãng Sơn, Huyện Yên Dũng, Tỉnh Bắc Giang Điện thoại: 0204 3762 777 Đai diện: Nguyễn Đức Thu SĐT: 0982247248
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của bộ phận thường trực giúp việc Hội đồng tư vấn: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HÀ NỘI 7 Địa chỉ: Sen Hồ, Thị trấn Nếnh, Huyện Việt Yên, Tỉnh Bắc Giang Mail: [email protected]
E-CDNT 33 Địa chỉ, số điện thoại, số fax của Tổ chức, cá nhân thực hiện nhiệm vụ theo dõi, giám sát:
Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Bắc Giang, Đường Nguyễn Gia Thiều, Phường Trần Phú, TP.Bắc Giang, tỉnh Bắc Giang. - Đường dây nóng của Báo Đấu thầu: 0243.768.6611

BẢNG HẠNG MỤC CÔNG TRÌNH VÀ TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN

Nêu yêu cầu về thời gian từ khi khởi công đến khi hoàn thành hợp đồng theo ngày/tuần/tháng.


Thời gian thực hiện công trình
180 Ngày

Trường hợp ngoài yêu cầu thời hạn hoàn thành cho toàn bộ công trình còn có yêu cầu tiến độ hoàn thành cho từng
hạng mục công trình thì lập bảng yêu cầu tiến độ hoàn thành như sau:


STTHạng mục công trìnhNgày bắt đầuNgày hoàn thành

YÊU CẦU NHÂN SỰ CHỦ CHỐT

STTVị trí công việcSố lượngTrình độ chuyên môn
(Trình độ tối thiểu, Chứng chỉ hành nghề...)
Tổng số năm kinh nghiệm
(tối thiểu_năm)
Kinh nghiệm
trong các công việc tương tự
(tối thiểu_năm)
1Chỉ huy trưởng Công trình1Tốt nghiệp cao đẳng trở lên. Chuyên ngành xây dựng dân dụng. Có chứng chỉ Giám sát công tác xây dựng công dân dụng do cơ quan nhà nước có thẩm quyền cấp còn hiệu lực. Đã trực tiếp tham gia thi công xây dựng ít nhất 01 công trình xây dựng công dân dụng cấp III hoặc 02 công trình xây dựng công dân dụng cấp IV.31
2Cán bộ kỹ thuật5Yêu cầu: Tốt nghiệp cao đẳng trở lên: 1 kỹ sư xây dựng dân dụng, 1 kỹ sư kiến trúc, 01 kỹ sư kinh tế xây dựng (có chứng chỉ định giá), 01 kỹ sư điện, 01 kỹ sư cấp thoát nước (nộp kèm bằng cấp, chứng chỉ )31
3Cán bộ phụ trách về an toàn lao động1Yêu cầu: Tốt nghiệp chuyên ngành kỹ thuật; Có chứng nhận bồi dưỡng về an toàn lao động, vệ sinh lao động(Trường hợp là kỹ sư an toàn lao động thì không yêu cầu có chứng nhận bồi dưỡng về an toàn lao động, vệ sinh lao động)31
4Đội trưởng đội kỹ thuật thi công4Đội trưởng đội kỹ thuật thi công: 01 Đội trưởng đội máy đào.- 01 Đội trưởng đội thợ nề.- 01 Đội trưởng đội cốp pha- 01 Đội trưởng đội thợ điện.Tài liệu kèm theo:- Chứng chỉ hoặc giấy chứng nhận bồi dưỡng chuyên môn nghiệp vụ phù hợp.31

Nhà thầu phải cung cấp thông tin chi tiết về các nhân sự chủ chốt được đề xuất và hồ sơ kinh nghiệm của nhân sự theo các Mẫu số 11A, 11B và 11C Chương IV.
Ghi chú: Căn cứ quy mô, tính chất của gói thầu và pháp luật về xây dựng mà Bên mời thầu quy định yêu cầu về nhân sự chủ chốt như chỉ huy trưởng công trình, chủ nhiệm kỹ thuật thi công, chủ nhiệm thiết kế bản vẽ thi công, đội trưởng thi công, giám sát kỹ thuật, chất lượng… và số năm kinh nghiệm tối thiểu của nhân sự chủ chốt đó cho phù hợp.

BẢNG CHI TIẾT HẠNG MỤC XÂY LẮP
(Đối với loại hợp đồng trọn gói)

Bên mời thầu ghi tên các hạng mục, công việc cụ thể của từng hạng mục để nhà thầu làm cơ sở chào giá dự thầu:

STTMô tả công việc mời thầuYêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chínhKhối lượng mời thầuĐơn vị tính
ANhà văn hóa
1Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất IIITheo hồ sơ thiết kế được duyệt2,5604100m3
2Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 4x6, PCB30Theo hồ sơ thiết kế được duyệt15,1402m3
3Ván khuôn móng dàiTheo hồ sơ thiết kế được duyệt0,2598100m2
4Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤200cm, M200, đá 1x2, PCB40Theo hồ sơ thiết kế được duyệt44,8922m3
5Ván khuôn móng dàiTheo hồ sơ thiết kế được duyệt0,7638100m2
6Ván khuôn móng cộtTheo hồ sơ thiết kế được duyệt0,4525100m2
7Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mmTheo hồ sơ thiết kế được duyệt0,7192tấn
8Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mmTheo hồ sơ thiết kế được duyệt3,0433tấn
9Lắp dựng cốt thép móng, ĐK >18mmTheo hồ sơ thiết kế được duyệt0,4025tấn
10Xây móng bằng gạch BTKN 6x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, vữa XM M50, PCB40Theo hồ sơ thiết kế được duyệt46,111m3
11Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90Theo hồ sơ thiết kế được duyệt1,6978100m3
12Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90Theo hồ sơ thiết kế được duyệt1,8785100m3
13Mua đất cấp 3 để đắp nền nhàTheo hồ sơ thiết kế được duyệt120,49m3
14Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M150, đá 1x2, PCB40Theo hồ sơ thiết kế được duyệt23,8271m3
15Bê tông cột SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤28m, M200, đá 1x2, PCB40Theo hồ sơ thiết kế được duyệt10,2672m3
16Ván khuôn cột vuông, chữ nhật, chiều cao ≤28mTheo hồ sơ thiết kế được duyệt1,508100m2
17Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28mTheo hồ sơ thiết kế được duyệt0,3692tấn
18Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤28mTheo hồ sơ thiết kế được duyệt1,3468tấn
19Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK >18mm, chiều cao ≤28mTheo hồ sơ thiết kế được duyệt0,5149tấn
20Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40Theo hồ sơ thiết kế được duyệt14,9412m3
21Ván khuôn thép, khung xương, cột chống giáo ống, xà dầm, giằng, chiều cao ≤28mTheo hồ sơ thiết kế được duyệt1,6849100m2
22Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28mTheo hồ sơ thiết kế được duyệt0,5004tấn
23Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤28mTheo hồ sơ thiết kế được duyệt1,7408tấn
24Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK >18mm, chiều cao ≤28mTheo hồ sơ thiết kế được duyệt0,1944tấn
25Bê tông sàn mái SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M200, đá 1x2, PCB40Theo hồ sơ thiết kế được duyệt9,879m3
26Ván khuôn thép, khung xương, cột chống giáo ống, sàn mái, chiều cao ≤28mTheo hồ sơ thiết kế được duyệt1,1453100m2
27Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28mTheo hồ sơ thiết kế được duyệt1,1162tấn
28Bê tông lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, bê tông M200, đá 1x2, PCB40Theo hồ sơ thiết kế được duyệt2,1153m3
29Ván khuôn gỗ lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đanTheo hồ sơ thiết kế được duyệt0,2962100m2
30Lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28mTheo hồ sơ thiết kế được duyệt0,0493tấn
31Lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, ĐK >10mm, chiều cao ≤28mTheo hồ sơ thiết kế được duyệt0,2124tấn
32Gia công vì kèo thép hình khẩu độ nhỏ, khẩu độ ≤18mTheo hồ sơ thiết kế được duyệt2,2011tấn
33Lắp vì kèo thép khẩu độ ≤18mTheo hồ sơ thiết kế được duyệt2,2011tấn
34Gia công xà gồ thépTheo hồ sơ thiết kế được duyệt2,0295tấn
35Lắp dựng xà gồ thépTheo hồ sơ thiết kế được duyệt2,0295tấn
36Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủTheo hồ sơ thiết kế được duyệt239,13841m2
37Bu lông M20x860Theo hồ sơ thiết kế được duyệt12cái
38Bu lông M12x70Theo hồ sơ thiết kế được duyệt167cái
39Lợp mái che tường Tấm lợp chống nóng, chống ồn PU dày 18mm, tỷ trọng 35-40kg/m3, tôn mạ A/z150, APU1 (11 sóng) dày 0,45mmTheo hồ sơ thiết kế được duyệt2,7547100m2
40Xây tường thẳng bằng gạch BTKN 6x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M50, PCB40Theo hồ sơ thiết kế được duyệt83,9926m3
41Xây tường thẳng gạch bê tông 10,5x6x22cm - Chiều dày 10,5cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M50, XM PCB40Theo hồ sơ thiết kế được duyệt5,1105m3
42Xây cột, trụ bằng gạch BTKN 6x10,5x22cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M50, PCB40Theo hồ sơ thiết kế được duyệt4,561m3
43Trát tường ngoài, dày 1,5cm, Vữa XM M50, XM PCB40Theo hồ sơ thiết kế được duyệt582,617m2
44Trát tường trong, dày 1,5cm, Vữa XM M50, XM PCB40Theo hồ sơ thiết kế được duyệt492,0988m2
45Trát trụ cột, lam đứng, cầu thang, dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40Theo hồ sơ thiết kế được duyệt67,3284m2
46Trát trần, vữa XM M75, PCB40Theo hồ sơ thiết kế được duyệt75,2065m2
47Đắp phào đơn, vữa XM M75, PCB40Theo hồ sơ thiết kế được duyệt213,114m
48Trát gờ chỉ, vữa XM M75, PCB40Theo hồ sơ thiết kế được duyệt187,682m
49Đắp chi tiết con bọ trang trí đầu cột xây ốp tường trục A (công bậc 4/7)Theo hồ sơ thiết kế được duyệt3công
50Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủTheo hồ sơ thiết kế được duyệt492,0988m2
51Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủTheo hồ sơ thiết kế được duyệt725,1519m2
52Láng nền, sàn không đánh màu, dày 3cm, vữa XM M100, PCB40Theo hồ sơ thiết kế được duyệt33,5684m2
53Lát nền, sàn - Tiết diện gạch ceramic 600x600mm, vữa XM M75, PCB40Theo hồ sơ thiết kế được duyệt82,1295m2
54Lát gạch Cotto 500x500mm, vữa XM M75, PCB40Theo hồ sơ thiết kế được duyệt163,8443m2
55Xây các bộ phận kết cấu phức tạp khác bằng gạch BTKN 6x10,5x22cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M75, PCB40Theo hồ sơ thiết kế được duyệt14,8077m3
56Đá Granit tự nhiên màu đỏ đậm Ấn ĐộTheo hồ sơ thiết kế được duyệt84,3319m2
57Gia công lan canTheo hồ sơ thiết kế được duyệt0,3323tấn
58Lắp dựng lan can sắtTheo hồ sơ thiết kế được duyệt12,945m2
59Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủTheo hồ sơ thiết kế được duyệt20,17121m2
60Trần tôn lõi PU 3 lớp, khổ 310/335mm, 360/390mm, màu các loại hoặc vân gỗ (đã bao gồm khung xương thép, phào góc, lắp đặt hoàn thiện tại công trình), Trần tôn lõi PU 3 lớp (tôn +PU+ tôn) dày16mmTheo hồ sơ thiết kế được duyệt199,5984m2
61Cửa đi mở quay hệ Xingfa 55, khung bao và khung cánh nhôm dày 2mm, Kính dán an toàn dày 6,38mmTheo hồ sơ thiết kế được duyệt23,49m2
62Cửa sổ mở trượt, lùa hệ 93 Xingfa, khung bao và khung cánh nhôm dày 2,0mm, Kính dán an toàn dày 6,38mmTheo hồ sơ thiết kế được duyệt29,16m2
63Vách kính cố định hệ Xingfa 55, nhôm dày 1,8- 2mm, Kính dán an toàn dày 6,38mmTheo hồ sơ thiết kế được duyệt16,2m2
64Bộ phụ kiện cửa đi mở quay 4 cánh (gồm: 12bản lề 3D, tay nắm+ khóa đa điểm, 03 bộ chốttrên+ dưới)Theo hồ sơ thiết kế được duyệt3bộ
65Bộ phụ kiện cửa đi mở quay 1 cánh (gồm: 03bản lề 3D, tay nắm+ khóa đa điểm)Theo hồ sơ thiết kế được duyệt2bộ
66Bộ phụ kiện cửa sổ mở trượt 2 cánh (gồm: bánhxe, chốt sập, khóa đa điểm, tay nắm)Theo hồ sơ thiết kế được duyệt10bộ
67Vách chớp tôn, sơn tĩnh điện, lắp dựng hoàn chỉnhTheo hồ sơ thiết kế được duyệt22,68m2
68Hoa sắt vuông 12 x 12, trọng lượng 18kg/m2 ÷22 Kg/m2, cả lắp dựng, sơn 3 nướcTheo hồ sơ thiết kế được duyệt29,16m2
69Lát gạch Gạch rỗng kích thước 220 x 105 x 120mm, vữa XM M75, PCB40Theo hồ sơ thiết kế được duyệt25,1937m2
70Quét dung dịch chống thấm mái, sê nô, ô văngTheo hồ sơ thiết kế được duyệt98,0487m2
71Phôi dưỡng bằng tấm Alunimium cắt CNC để trát các chi tiết hoa vănTheo hồ sơ thiết kế được duyệt11,594m2
72Trát các chi tiết hoa văn phức tạp ở cột xây ốp tường (công bậc 4/7)Theo hồ sơ thiết kế được duyệt20công
73Chữ " NHÀ VĂN HÓA THÔN SƠN THỊNH" bằng tấm alunimium màu đỏ, cắt bằng máy, bắn vít vào tường, lắp dựng hoàn chỉnhTheo hồ sơ thiết kế được duyệt2,365m2
74Lắp đặt ống nhựa PVC, D90mmTheo hồ sơ thiết kế được duyệt0,652100m
75Lắp đặt cút nhựa PVC D90mmTheo hồ sơ thiết kế được duyệt11cái
76Lắp cầu chắn rác inox d100Theo hồ sơ thiết kế được duyệt9cái
77Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16mTheo hồ sơ thiết kế được duyệt5,3691100m2
78Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong có chiều cao >3,6m - Chiều cao chuẩn 3,6mTheo hồ sơ thiết kế được duyệt2,2818100m2
79Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong có chiều cao >3,6m - Mỗi 1,2m tăng thêmTheo hồ sơ thiết kế được duyệt2,2818100m2
80Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong có chiều cao >3,6m - Mỗi 1,2m tăng thêmTheo hồ sơ thiết kế được duyệt2,2818100m2
81Tổ hợp bình bọt MFZ4 chữa cháyTheo hồ sơ thiết kế được duyệt2bình
82Tổ hợp bình khí CO2 chữa cháy, 5kg, MT5Theo hồ sơ thiết kế được duyệt2bình
83Hộp đựng bình chữa cháyTheo hồ sơ thiết kế được duyệt2hộp
84Bảng nội quy, tiêu lệnh PCCCTheo hồ sơ thiết kế được duyệt2bộ
85Tủ điện tổng KT 400x300x160Theo hồ sơ thiết kế được duyệt1hộp
86Tủ điện phòng vỏ tôn nắp nhựa màu (loại chứa 6MCB)Theo hồ sơ thiết kế được duyệt2hộp
87Lắp đặt aptomat 2 cực mccb-2p-60aTheo hồ sơ thiết kế được duyệt1cái
88Lắp đặt aptomat 2 cực mcb-2p-40aTheo hồ sơ thiết kế được duyệt1cái
89Lắp đặt aptomat 2 cực mcb-2p-16aTheo hồ sơ thiết kế được duyệt1cái
90Lắp đặt aptomat MCB 1P-25ATheo hồ sơ thiết kế được duyệt2cái
91Lắp đặt aptomat MCB 1P-10ATheo hồ sơ thiết kế được duyệt6cái
92Đèn Đèn LED ốp trần 300/24WTheo hồ sơ thiết kế được duyệt2bộ
93Lắp đặt Đèn LED Panel 600x1200/75WTheo hồ sơ thiết kế được duyệt6bộ
94Lắp đặt Bóng LED Bulb 30WTheo hồ sơ thiết kế được duyệt4bộ
95Lắp đặt đèn LED Tube T8 20WTheo hồ sơ thiết kế được duyệt13bộ
96Lắp đặt đèn LED chiếu pha 200WTheo hồ sơ thiết kế được duyệt4bộ
97Lắp đặt công tắc 1 hạtTheo hồ sơ thiết kế được duyệt1cái
98Lắp đặt công tắc 2 hạtTheo hồ sơ thiết kế được duyệt1cái
99Lắp đặt công tắc 3 hạtTheo hồ sơ thiết kế được duyệt1cái
100Lắp đặt công tắc 4 hạtTheo hồ sơ thiết kế được duyệt1cái
101Lắp đặt ổ cắm đơnTheo hồ sơ thiết kế được duyệt7cái
102Lắp đặt ổ cắm đôiTheo hồ sơ thiết kế được duyệt16cái
103Lắp đặt quạt treo tường công nghiệp 100W, D500Theo hồ sơ thiết kế được duyệt7cái
104Lắp đặt CU/XLPE/PVC 2x10mm2Theo hồ sơ thiết kế được duyệt60m
105Dây CU/PVC/PVC(2x6)mm2Theo hồ sơ thiết kế được duyệt8m
106Dây CU/PVC/PVC(2x4)mm2Theo hồ sơ thiết kế được duyệt90m
107Dây CU/PVC/PVC(2x2.5)mm2Theo hồ sơ thiết kế được duyệt8m
108Dây CU/PVC/PVC(2x1.5)mm2Theo hồ sơ thiết kế được duyệt270m
109Lắp đặt Ống nhựa HDPE gân xoắn chịu lực luồn dây cáp điện D40/30Theo hồ sơ thiết kế được duyệt60m
110Ống nhựa luồn dây điện DN25Theo hồ sơ thiết kế được duyệt8m
111Ống nhựa luồn dây điện DN20Theo hồ sơ thiết kế được duyệt300m
112Kim thu sét D16Theo hồ sơ thiết kế được duyệt4cái
113Dây dẫn sét thép D10Theo hồ sơ thiết kế được duyệt70m
114Dây nối đất, thép D16Theo hồ sơ thiết kế được duyệt7m
115Thanh nối tiếp địa, thép bản 40x4, mạ kẽm nhúng nóngTheo hồ sơ thiết kế được duyệt20m
116Gia công và đóng cọc chống sét thép góc L63x63x6, L=2.5mTheo hồ sơ thiết kế được duyệt4cọc
117Hồ lô sứTheo hồ sơ thiết kế được duyệt4bộ
118Mũ tôn chống dột ở kim thu sétTheo hồ sơ thiết kế được duyệt4cái
119Lắp đặt hộp kiểm tra tiếp địaTheo hồ sơ thiết kế được duyệt2hộp
120Thuê máy kiểm tra điện trởTheo hồ sơ thiết kế được duyệt1ca
121Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất IIITheo hồ sơ thiết kế được duyệt0,108100m3
122Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90Theo hồ sơ thiết kế được duyệt0,108100m3
BPhá dỡ
1Tháo dỡ mái tôn bằng thủ công, chiều cao ≤28mTheo hồ sơ thiết kế được duyệt200,5696m2
2Tháo dỡ cửa bằng thủ côngTheo hồ sơ thiết kế được duyệt59,04m2
3Tháo dỡ trầnTheo hồ sơ thiết kế được duyệt167,9184m2
4Tháo dỡ kết cấu sắt thép bằng thủ công, chiều cao ≤28mTheo hồ sơ thiết kế được duyệt1,7972tấn
5Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/phTheo hồ sơ thiết kế được duyệt19,608m3
6Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng búa căn khí nén 3m3/phTheo hồ sơ thiết kế được duyệt84,6292m3
7Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/phTheo hồ sơ thiết kế được duyệt18,4318m3
8Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất IIITheo hồ sơ thiết kế được duyệt0,8416100m3
9Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất IVTheo hồ sơ thiết kế được duyệt2,0687100m3
10Vận chuyển đất 1km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 7T, trong phạm vi 2km - Cấp đất IVTheo hồ sơ thiết kế được duyệt2,0687100m3/1km

THIẾT BỊ THI CÔNG CHỦ YẾU DỰ KIẾN HUY ĐỘNG ĐỂ THỰC HIỆN GÓI THẦU

STTLoại thiết bị Đặc điểm thiết bịSố lượng tối thiểu cần có
1Máy đầm bànđầm bê tông3
2Máy đầm dùiđầm bê tông3
3Máy trộn bê tôngđầm bê tông3
4Máy cắt uốn cắt thépcắt uốn cắt thép3
5Máy hànhàn2
6Máy trộn vữatrộn vữa3
7Ô tô tự đổvan chuyển1
8Máy đàođào xúc1
9Máy đầm cócĐầm3
10Tờivân chuyển vật liệu lên cao3
11Máy cắt gạch đácắt gạch đá3
12may bơm nướcbơm nước3
13Máy phát điệnphát điện2
14Máy khoan cầm taykhoan3

Nhà thầu phải kê khai thông tin chi tiết về các thiết bị thi công chủ yếu dự kiến huy động để thực hiện gói thầu theo Mẫu số 11D Chương IV.
Ghi chú: (1) Căn cứ quy mô, tính chất của gói thầu mà Bên mời thầu quy định yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu dự kiến huy động và số lượng để thực hiện gói thầu cho phù hợp.

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị Đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đầm bàn
đầm bê tông
3
1
Máy đầm bàn
đầm bê tông
3
2
Máy đầm dùi
đầm bê tông
3
2
Máy đầm dùi
đầm bê tông
3
3
Máy trộn bê tông
đầm bê tông
3
3
Máy trộn bê tông
đầm bê tông
3
4
Máy cắt uốn cắt thép
cắt uốn cắt thép
3
4
Máy cắt uốn cắt thép
cắt uốn cắt thép
3
5
Máy hàn
hàn
2
5
Máy hàn
hàn
2
6
Máy trộn vữa
trộn vữa
3
6
Máy trộn vữa
trộn vữa
3
7
Ô tô tự đổ
van chuyển
1
7
Ô tô tự đổ
van chuyển
1
8
Máy đào
đào xúc
1
8
Máy đào
đào xúc
1
9
Máy đầm cóc
Đầm
3
9
Máy đầm cóc
Đầm
3
10
Tời
vân chuyển vật liệu lên cao
3
10
Tời
vân chuyển vật liệu lên cao
3
11
Máy cắt gạch đá
cắt gạch đá
3
11
Máy cắt gạch đá
cắt gạch đá
3
12
may bơm nước
bơm nước
3
12
may bơm nước
bơm nước
3
13
Máy phát điện
phát điện
2
13
Máy phát điện
phát điện
2
14
Máy khoan cầm tay
khoan
3
14
Máy khoan cầm tay
khoan
3

Danh sách hạng mục xây lắp:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1 Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
2,5604 100m3 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt
2 Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 4x6, PCB30
15,1402 m3 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt
3 Ván khuôn móng dài
0,2598 100m2 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt
4 Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤200cm, M200, đá 1x2, PCB40
44,8922 m3 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt
5 Ván khuôn móng dài
0,7638 100m2 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt
6 Ván khuôn móng cột
0,4525 100m2 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt
7 Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0,7192 tấn Theo hồ sơ thiết kế được duyệt
8 Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
3,0433 tấn Theo hồ sơ thiết kế được duyệt
9 Lắp dựng cốt thép móng, ĐK >18mm
0,4025 tấn Theo hồ sơ thiết kế được duyệt
10 Xây móng bằng gạch BTKN 6x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, vữa XM M50, PCB40
46,111 m3 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt
11 Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
1,6978 100m3 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt
12 Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
1,8785 100m3 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt
13 Mua đất cấp 3 để đắp nền nhà
120,49 m3 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt
14 Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M150, đá 1x2, PCB40
23,8271 m3 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt
15 Bê tông cột SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤28m, M200, đá 1x2, PCB40
10,2672 m3 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt
16 Ván khuôn cột vuông, chữ nhật, chiều cao ≤28m
1,508 100m2 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt
17 Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0,3692 tấn Theo hồ sơ thiết kế được duyệt
18 Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤28m
1,3468 tấn Theo hồ sơ thiết kế được duyệt
19 Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK >18mm, chiều cao ≤28m
0,5149 tấn Theo hồ sơ thiết kế được duyệt
20 Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
14,9412 m3 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt
21 Ván khuôn thép, khung xương, cột chống giáo ống, xà dầm, giằng, chiều cao ≤28m
1,6849 100m2 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt
22 Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0,5004 tấn Theo hồ sơ thiết kế được duyệt
23 Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤28m
1,7408 tấn Theo hồ sơ thiết kế được duyệt
24 Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK >18mm, chiều cao ≤28m
0,1944 tấn Theo hồ sơ thiết kế được duyệt
25 Bê tông sàn mái SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
9,879 m3 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt
26 Ván khuôn thép, khung xương, cột chống giáo ống, sàn mái, chiều cao ≤28m
1,1453 100m2 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt
27 Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
1,1162 tấn Theo hồ sơ thiết kế được duyệt
28 Bê tông lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
2,1153 m3 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt
29 Ván khuôn gỗ lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
0,2962 100m2 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt
30 Lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0,0493 tấn Theo hồ sơ thiết kế được duyệt
31 Lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, ĐK >10mm, chiều cao ≤28m
0,2124 tấn Theo hồ sơ thiết kế được duyệt
32 Gia công vì kèo thép hình khẩu độ nhỏ, khẩu độ ≤18m
2,2011 tấn Theo hồ sơ thiết kế được duyệt
33 Lắp vì kèo thép khẩu độ ≤18m
2,2011 tấn Theo hồ sơ thiết kế được duyệt
34 Gia công xà gồ thép
2,0295 tấn Theo hồ sơ thiết kế được duyệt
35 Lắp dựng xà gồ thép
2,0295 tấn Theo hồ sơ thiết kế được duyệt
36 Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
239,1384 1m2 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt
37 Bu lông M20x860
12 cái Theo hồ sơ thiết kế được duyệt
38 Bu lông M12x70
167 cái Theo hồ sơ thiết kế được duyệt
39 Lợp mái che tường Tấm lợp chống nóng, chống ồn PU dày 18mm, tỷ trọng 35-40kg/m3, tôn mạ A/z150, APU1 (11 sóng) dày 0,45mm
2,7547 100m2 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt
40 Xây tường thẳng bằng gạch BTKN 6x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M50, PCB40
83,9926 m3 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt
41 Xây tường thẳng gạch bê tông 10,5x6x22cm - Chiều dày 10,5cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M50, XM PCB40
5,1105 m3 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt
42 Xây cột, trụ bằng gạch BTKN 6x10,5x22cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M50, PCB40
4,561 m3 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt
43 Trát tường ngoài, dày 1,5cm, Vữa XM M50, XM PCB40
582,617 m2 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt
44 Trát tường trong, dày 1,5cm, Vữa XM M50, XM PCB40
492,0988 m2 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt
45 Trát trụ cột, lam đứng, cầu thang, dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
67,3284 m2 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt
46 Trát trần, vữa XM M75, PCB40
75,2065 m2 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt
47 Đắp phào đơn, vữa XM M75, PCB40
213,114 m Theo hồ sơ thiết kế được duyệt
48 Trát gờ chỉ, vữa XM M75, PCB40
187,682 m Theo hồ sơ thiết kế được duyệt
49 Đắp chi tiết con bọ trang trí đầu cột xây ốp tường trục A (công bậc 4/7)
3 công Theo hồ sơ thiết kế được duyệt
50 Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
492,0988 m2 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 204

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây