Thông báo mời thầu

Xây dựng công trình

Tìm thấy: 09:35 16/07/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa nhà văn hóa khu phố Tân Vĩnh, phường Đông Lương
Tên gói thầu
Xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn tỉnh hỗ trợ thực hiện các nhiệm vụ năm 2024
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Đông Hà, Tỉnh Quảng Trị
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:15 23/07/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
222/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
05/07/2024 09:31
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG ĐÔNG LƯƠNG
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:33 16/07/2024
đến
09:15 23/07/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:15 23/07/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
10.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 23/07/2024 (21/10/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN TÀI NGUYÊN VÀ XÂY DỰNG ĐỨC NGUYÊN Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 18/15 Lê Thế Tiết - Khu phố 3 - Phường 2 - Thành phố Đông Hà - Tỉnh Quảng Trị
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG ĐÔNG Á Tư vấn lập E-HSMT Khu phố 11 - Phường 5 - Thành phố Đông Hà - Tỉnh Quảng Trị
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG ĐÔNG Á Tư vấn đánh giá E-HSDT Khu phố 11 - Phường 5 - Thành phố Đông Hà - Tỉnh Quảng Trị

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy thủy bình
1
2
Máy đào >= 0,8m3
1
3
Ô tô tải >= 7 tấn
1
4
Các thiết bị thi công khác nhà thầu tự kê khai và cam kết (không yêu cầu chứng minh) có đầy đủ để thi công công trình.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Bê tông trụ, TD >0,1m2, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
1.7642
m3
2
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.0466
tấn
3
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.097
tấn
4
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.0234
tấn
5
Xây ốp trụ cổng bằng gạch bê tông đặc - Chiều dày 20cm, vữa XM M100, XM PCB40
1.7226
m3
6
Xây tường thẳng bằng gạch bê tông 15x20x30cm - Chiều dày 15cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, XM PCB40
5.4162
m3
7
Ván khuôn cho bê tông đổ tại chỗ, ván khuôn xà dầm, giằng
0.0903
100m2
8
Bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
0.7021
m3
9
Lắp dựng cốt thép giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0673
tấn
10
Đắp đất nền móng công trình, nền đường
9.59
m3
11
Trát tường ngoài, dày 1,5 cm, vữa XM mác 75
72.68
m2
12
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75
22.976
m2
13
Trát trụ cột, dày 1,5 cm, vữa XM mác 75
42.5854
m2
14
Trát ốp trang trí mặt trụ cột, dày 1,5 cm, vữa XM mác 75
4.9
m2
15
Trát gờ chỉ, vữa XM M75, PCB40
169.86
m
16
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
115.2654
m2
17
Ốp tường trụ, cột - Gạch granite màu đỏ KT 60x60cm, vữa XM M75, PCB40
10.56
m2
18
Gia công cổng sắt
0.1772
tấn
19
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
18.9408
1m2
20
Bộ bản lề cối xoay cổng Inox có bi Ø52
1
bộ
21
Lắp dựng cổng khung sắt
8.2
m2
22
Đào móng, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất I
0.3325
100m3
23
Bê tông lót móng, rộng ≤250cm, M150, đá 4x6, PCB40
4.9822
m3
24
Bê tông móng, rộng ≤250cm, M250, đá 1x2, PCB40
3.2
m3
25
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.3939
100m2
26
Ván khuôn cột - Cột vuông, chữ nhật
0.7257
100m2
27
Bê tông cột, TD >0,1m2, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
4.6947
m3
28
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.1296
tấn
29
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.2649
tấn
30
Xây tường thẳng bằng gạch bê tông 15x20x30cm - Chiều dày 20cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, XM PCB40
20.9362
m3
31
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.3127
100m2
32
Bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
2.4318
m3
33
Lắp dựng cốt thép giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.235
tấn
34
Đắp đất nền móng công trình
33.25
m3
35
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
253.08
m2
36
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
39.694
m2
37
Trát trụ cột, dày 1,5 cm, vữa XM mác 75
94.3482
m2
38
Trát ốp trang trí mặt trụ cột, dày 1,5 cm, vữa XM mác 75
8.05
m2
39
Trát gờ chỉ, vữa XM M75, PCB40
166.08
m
40
Sơn tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
347.4282
m2
41
Nhịp hàng rào
8
ck
42
Chiều dài
24.85
m
43
Đào móng, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất I
0.1408
100m3
44
Bê tông lót móng, đá 4x6, chiều rộng <=250 cm, mác 100
2.223
m3
45
Bê tông móng, rộng ≤250cm, M250, đá 1x2, PCB40
3.3925
m3
46
Ván khuôn móng vuông, chữ nhật
0.1866
100m2
47
Cốt thép móng, đường kính <=10 mm
0.1215
tấn
48
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
0.1404
tấn
49
Bê tông cổ cột, cột đá 1x2, cao <=4 m, mác 200
2.42
m3
50
Ván khuôn cho bê tông đổ tại chỗ, cột vuông, chữ nhật
0.376
100m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 71

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây