Thông báo mời thầu

Xây dựng công trình

Tìm thấy: 22:14 10/09/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Duy tu, sửa chữa thủy lợi Xà Rim Phước Đức
Tên gói thầu
Xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Theo Quyết định số 2085/QĐ-UBND ngày 24/5/2024 của UBND huyện Phước Sơn về việc phân bổ kinh phí sự nghiệp thực hiện các Chương trình MTQG năm 2024
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Phước Sơn, Tỉnh Quảng Nam
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 17/09/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
36/QĐ-BQL
Ngày phê duyệt
04/09/2024 22:10
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban quản lý các CTMTQG xã Phước Đức, giai đoạn 2021-2025
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
22:12 10/09/2024
đến
08:00 17/09/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 17/09/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
6.684.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu triệu sáu trăm tám mươi bốn nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 17/09/2024 (14/02/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Xây dựng Vithaco Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 92 Phạm Văn Đồng, Thị Trấn Khâm Đức, Huyện Phước Sơn, Tỉnh Quảng Nam
2 Công ty Cổ phần Tư vấn Kiểm định xây dựng BK-CENTRAL Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 198 Nguyễn Hữu Thọ, P. Hòa Thuận Tây, Q. Hải Châu, TP Đà Nẵng
3 Công ty TNHH Xây dựng Thương mại Nam Sào Nam Tư vấn lập E-HSMT Số 609 Hùng Vương, thị trấn Nam Phước, huyện Duy Xuyên, tỉnh Quảng Nam
4 Ban quản lý các CTMTQG xã Phước Đức, giai đoạn 2021-2025 Tư vấn thẩm định E-HSMT Xã Phước Đức, huyện Phước Sơn, tỉnh Quảng Nam
5 Công ty TNHH Xây dựng Thương mại Nam Sào Nam Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 609 Hùng Vương, thị trấn Nam Phước, huyện Duy Xuyên, tỉnh Quảng Nam
6 Ban quản lý các CTMTQG xã Phước Đức, giai đoạn 2021-2025 Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Xã Phước Đức, huyện Phước Sơn, tỉnh Quảng Nam
7 Phòng Kinh tế & Hạ tầng huyện Phước Sơn Đơn vị thẩm định thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 48 đường Hồ Chí Minh, thị trấn Khâm Đức, huyện Phước Sơn, tỉnh Quảng Nam

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đập dâng
2
Phá đá bằng thủ công, chiều dày lớp đá <= 0,5m, đá cấp III
0.52
m3
3
Đắp đất đê quai bằng thủ công
18.092
m3
4
Đào phá đê quai bằng thủ công, đất cấp II
18.092
m3
5
Lắp đặt ống nhựa HDPE phương pháp hàn gia nhiệt, đường kính ống 200mm chiều dày 7,7mm
24
m
6
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng > 3m, sâu <= 2m, đất cấp III
40.24
m3
7
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
14.563
m3
8
Bê tông lót móng M150 đá 4x6
2.673
m3
9
Bê tông móng M250 đá 1x2
12.816
m3
10
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
23.768
m2
11
Bê tông mương đá 1x2 M200
7.984
m3
12
Ván khuôn thép mương
29.38
m2
13
Công tác gia công lắp dựng cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.005
tấn
14
Công tác gia công lắp dựng cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 18mm
0.516
tấn
15
Gia công, lắp dựng cốt thép mương, đường kính <= 10mm
0.176
tấn
16
Gia công, lắp dựng cốt thép mương, đường kính >10mm
0.276
tấn
17
Bê tông tấm đan M250 đá 1x2
0.022
m3
18
Cốt thép tấm đan
0.002
tấn
19
Ván khuôn tấm đan
0.209
m2
20
Lắp đặt tấm đan
2
1 cấu kiện
21
Gia công lưới thép chắn rác
0.074
tấn
22
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
2.682
m2
23
Lắp đặt lưới chắn rác
1
1 cấu kiện
24
Gom nhặt cuội sỏi suối
2
công
25
Chèn cuội sỏi suối
2.35
m3
26
Tuyến đường ống
27
Lắp đặt van cổng ty chìm mặt bích DN80
1
cái
28
Lắp đặt van cổng ty chìm mặt bích DN100
1
cái
29
Lắp đai khởi thuỷ đường kính ống D90mm
5
cái
30
Lắp đặt van xả khí DN25
5
cái
31
Hàn nối bích nhựa HDPE, đường kính 90mm, chiều dày 4,2 mm
5
bộ
32
Lắp đặt ống thép tráng kẽm D88,3mm dày 3mm
18
m
33
Lắp đặt ống thép tráng kẽm D108mm dày 3mm
92.19
m
34
Lắp đặt ống thép tráng kẽm D168,3mm dày 3,96mm
0.5
m
35
Lắp đặt côn thép D168,3/108mm nối bằng phương pháp hàn
1
cái
36
Lắp đặt côn thép D108/90mm nối bằng phương pháp hàn
1
cái
37
Lắp đặt co lơi thép tráng kẽm đường kính D88,3mm
1
cái
38
Lắp đặt co lơi thép tráng kẽm đường kính D108mm
7
cái
39
Bích thép rỗng, đường kính DN80 dày 8mm (mạ kẽm)
3
cái
40
Bích thép rỗng, đường kính DN100 dày 8mm (mạ kẽm)
2
cái
41
Gia công đầu ống lấy nước
2
công
42
Cao su tấm
3
cái
43
Bu lông M16 (nối ống thép với ống HDPE)
18
bộ
44
Lắp đặt ống nhựa HDPE nối bằng phương pháp hàn, đoạn ống dài 40m, đường kính ống 90mm
558.9
m
45
Lắp đặt măng sông ren ngoài HDPE, đường kính măng sông 63mm
21
cái
46
Lắp đặt ống nhựa HDPE nối bằng măng sông, đoạn ống dài 50m, đường kính ống 63mm
23.8
m
47
Lắp đặt van đóng mở bằng van cửa đồng MIHA DN50
7
cái
48
Đào đất đặt đường ống, đất cấp III
81.69
m3
49
Đào móng mố đỡ, đất cấp III
6.93
m3
50
Đào móng hố van, đất cấp III
16.141
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 88

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây