Thông báo mời thầu

Xây dựng công trình

Tìm thấy: 18:37 27/11/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Mô hình “Thu, xử lý và trữ nước an toàn hộ gia đình hoặc nhóm hộ gia đình, mô hình cấp nước hộ gia đình thích ứng với biến đổi khí hậu cho dân cư vùng đặc thù, chưa có khả năng tiếp cận với cấp nước tập trung, khan hiếm, khó khăn về nguồn nước” trên địa bàn xã Phước Thành
Tên gói thầu
Xây dựng công trình
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Trung ương và ngân sách huyện đối ứng.
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Phước Sơn, Tỉnh Quảng Nam
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:30 04/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
82/QĐ-BQLX
Ngày phê duyệt
22/11/2024 18:33
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban quản lý các Chương trình MTQG xã Phước Thành, giai đoạn 2021-2025.
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
18:35 27/11/2024
đến
08:30 04/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 04/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
5.193.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm triệu một trăm chín mươi ba nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 04/12/2024 (03/05/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Xây dựng Thương mại Nam Sào Nam Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 609 Hùng Vương, thị trấn Nam Phước, huyện Duy Xuyên, tỉnh Quảng Nam
2 Phòng Kinh tế & Hạ tầng huyện Phước Sơn Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 48 đường Hồ Chí Minh, thị trấn Khâm Đức, huyện Phước Sơn, tỉnh Quảng Nam
3 Công ty TNHH Bản Mây Tư vấn lập E-HSMT Số 29 Mai Thúc Loan, Tổ dân phố số 1, Thị Trấn Khâm Đức, Huyện Phước Sơn, Tỉnh Quảng Nam
4 Công ty TNHH Tư vấn đấu tư Sông Son 6 Tư vấn thẩm định E-HSMT 50 Nguyễn Chích, Phường Hòa Thuận, Thành phố Tam Kỳ, Tỉnh Quảng Nam
5 Công ty TNHH Bản Mây Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 29 Mai Thúc Loan, Tổ dân phố số 1, Thị Trấn Khâm Đức, Huyện Phước Sơn, Tỉnh Quảng Nam
6 Công ty TNHH Tư vấn đấu tư Sông Son 6 Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 50 Nguyễn Chích, Phường Hòa Thuận, Thành phố Tam Kỳ, Tỉnh Quảng Nam

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
ĐẦU MỐI LẤY NƯỚC
2
Đào đường ống bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu <=1m, đất cấp III
3.736
1m3
3
Đắp đất đường ống bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,85
0.0291
100m3
4
Bê tông móng hố van M200, đá 1x2, PCB40
0.049
m3
5
Bê tông tường hố van M200, đá 1x2, PCB40
0.096
m3
6
Ván khuôn gỗ tường hố van
0.022
100m2
7
Bê tông tấm đan hố ga, trụ đỡ M200, đá 1x2 đúc sẵn bằng thủ công
0.049
m3
8
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn gỗ, nắp đan,
0.0028
100m2
9
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M150, đá 4x6, PCB40
0.049
m3
10
Sản xuất lắp đặt cốt thép tấm đan, đường kính ≤10mm
0.0028
tấn
11
Lắp các loại CKBT đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng ≤50kg
1
1 cấu kiện
12
Lắp đặt ống thép tráng kẽm, nối bằng p/p măng sông, đoạn ống dài 8m - Đường kính 60
0.16
100m
13
Lắp đặt côn, cút thép tráng kẽm nối bằng p/p măng sông - Đường kính 60
4
cái
14
Cắt, phá dỡ bê tông đường
7
m
15
Rải giấy dầu lớp cách ly
0.035
100m2
16
Bê tông mặt đường hoàn trả M300, đá 1x2, PCB40
0.2975
m3
17
Máy bơm nước hỏa tiển DC thả chìm bơm nước giếng khoan
1
máy
18
Lắp đặt máy bơm nước các loại
1
1 máy
19
Lắp đăt tấm pin năng lượng mặt trời và phụ kiện
12
tấm
20
Bộ biến tầng cho bơm 2hp 1500w và rờle bơm tự động
1
bộ
21
Gia công vì kèo thép hình khẩu độ nhỏ, khẩu độ ≤9m
0.0704
tấn
22
Lắp vì kèo thép khẩu độ ≤18m
0.0704
tấn
23
Gia công xà gồ thép
0.1253
tấn
24
Lắp dựng xà gồ thép
0.1253
tấn
25
Bộ bu lông M16 và tấm bản mã ngàm vào tường bể
6
bộ
26
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
16.5786
1m2
27
BỂ ĐIỀU TIẾT TRUNG TÂM
28
Đào móng băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất III
1m3
29
Đào móng bằng máy đào 0,4m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
0.2379
100m3
30
Đắp đất nền móng công trình, nền đường
7.93
m3
31
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng >250cm, M200, đá 1x2, PCB40
6.12
m3
32
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông tường chiều dày <= 45cm, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 200
9.325
m3
33
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, bê tông M200, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
2.244
m3
34
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng >250cm, M150, đá 4x6, PCB40
2.448
m3
35
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
0.5152
tấn
36
Lắp dựng cốt thép tường, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.763
tấn
37
Lắp dựng cốt thép tường, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.1229
tấn
38
Gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan, hàng rào, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, con sơn
0.1075
tấn
39
Ván khuôn gỗ tường thẳng - Chiều dày ≤45cm
1.0706
100m2
40
Than củi làm tầng lọc
2.7
m3
41
Thi công tầng lọc đá dăm 2x4
0.027
100m3
42
Thi công tầng lọc cát
0.027
100m3
43
Quét nước xi măng 2 nước
38
m2
44
Láng bể nước dày 2cm, vữa XM M100, PCB40
45.6
m2
45
Lắp các loại CKBT đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng ≤35kg
16
1 cấu kiện
46
Lắp đặt ống thép tráng kẽm, nối bằng p/p măng sông, đoạn ống dài 8m - Đường kính 60
0.09
100m
47
Lắp đặt côn, cút thép tráng kẽm nối bằng p/p măng sông - Đường kính 60
6
cái
48
Lắp đặt tê thép tráng kẽm nối bằng p/p măng sông - Đường kính 60
3
cái
49
Lắp đặt ống nhựa xả nước thừa HDPE nối bằng măng sông D63mm
0.15
100 m
50
Lắp đặt co cút nhựa HDPE nối bằng p/p măng sông - Đường kính 63
2
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 77

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây