Thông báo mời thầu

Xây dựng công trình

Tìm thấy: 16:16 27/12/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cứng hóa kênh mương xã Đồng Phúc (Đoạn từ nhà anh Xếp thôn Cao Đồng đi Đình Hạ; Đoạn từ ngã tư Đồng Cuôi đi thôn Văn Sơn)
Tên gói thầu
Xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn NS cấp trên hỗ trợ và ngân sách xã
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 06/01/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2400609068_2412250858
Ngày phê duyệt
27/12/2024 16:09
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Đồng Phúc
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:11 27/12/2024
đến
09:00 06/01/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 06/01/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
60.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 06/01/2025 (06/04/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH MTV xây dựn và thương mại Tiến Lâm Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Thôn Nam Phú, Xã Xuân Phú, Huyện Yên Dũng, Tỉnh Bắc Giang.
2 Công ty TNHH Đăng Bích Tư vấn lập E-HSMT Số 142-144 đường Nguyễn Văn Cừ - Phường Lê Lợi - TP.Bắc Giang - Bắc Giang
3 Công ty TNHH Nguyệt Anh Bắc Giang Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 02/3 ngõ 23 đường Á Lữ, phường Trần Phú, thành phố Bắc Giang
4 Công ty TNHH Đăng Bích Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 142-144 đường Nguyễn Văn Cừ - Phường Lê Lợi - TP.Bắc Giang - Bắc Giang
5 Công ty TNHH Nguyệt Anh Bắc Giang Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 02/3 ngõ 23 đường Á Lữ, phường Trần Phú, thành phố Bắc Giang

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy hàn. Đặc điểm: Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
1
2
Máy trộn vữa. Đặc điểm: Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
1
3
Máy trộn bê tông. Đặc điểm: Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
1
4
Máy đầm dùi. Đặc điểm: Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
1
5
Máy đầm đất cầm tay (đầm cóc). Đặc điểm: Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
1
6
Máy cắt uốn thép. Đặc điểm: Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
1
7
Ô tô tự đổ. Đặc điểm: Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
1
8
Máy đào. Đặc điểm: Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
1
9
Máy lu. Đặc điểm: Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
1
10
Máy ủi. Đặc điểm: Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
KÊNH TUYẾN 1
2
Đào móng , chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất I
30.372
100m3
3
Vận chuyển đất - Cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤1km
303.715
10m³/1km
4
Đào móng , chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II
16.632
100m3
5
Đắp cát công trình , độ chặt Y/C K = 0,85
1.156
100m3
6
Ván khuôn móng dài
5.302
100m2
7
Bê tông móng , chiều rộng ≤250cm, M150, đá 2x4, PCB40
353.81
m3
8
Xây tường thẳng bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
838.86
m3
9
Quét nhựa bi tum và dán giấy dầu 2 lớp giấy 2 lớp nhựa
77.43
m2
10
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
4741.06
m2
11
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ Ván khuôn giằng kênh
1.434
100m2
12
Gia công, lắp đặt cốt thép giằng kênh
1.948
tấn
13
Bê tông giằng kênh, bê tông M200, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn
17.4
m3
14
Lắp các loại CKBT đúc sẵn , trọng lượng ≤50kg
291
1 cấu kiện
15
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 50kg đến 200kg
5
1cấu kiện
16
Đắp nền đường , độ chặt Y/C K = 0,95
35.561
100m3
17
Mua đất cấp III (Đất K95)
4018.438
m3
18
Đắp đất , độ chặt Y/C K = 0,90 ( Tận dụng đất đào )
14.899
100m3
19
Đào móng , chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II
0.209
100m3
20
Đắp cát công trình , độ chặt Y/C K = 0,85
0.005
100m3
21
Ván khuôn móng dài
0.037
100m2
22
Bê tông móng , chiều rộng ≤250cm, M150, đá 2x4, PCB40
2.04
m3
23
Xây tường thẳng bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
3.51
m3
24
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
13.97
m2
25
Ván khuôn gối đỡ
0.075
100m2
26
Bê tông gối đỡ , chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
0.79
m3
27
Ván khuôn trần cống
0.054
100m2
28
Lắp dựng cốt thép trần cống, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0.153
tấn
29
Bê tông trần cống , bê tông M250, đá 1x2, PCB40
1.14
m3
30
Đắp đất , độ chặt Y/C K = 0,90
0.083
100m3
31
Đào móng , chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II
0.262
100m3
32
Đắp cát công trình , độ chặt Y/C K = 0,85
0.007
100m3
33
Ván khuôn móng dài
0.104
100m2
34
Bê tông móng , chiều rộng ≤250cm, M150, đá 2x4, PCB40
3
m3
35
Xây tường thẳng bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
8.24
m3
36
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
38.08
m2
37
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ Ván khuôn, nắp đan
0.037
100m2
38
Gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan
0.544
tấn
39
Bê tông tấm đan, bê tông M200, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn
0.68
m3
40
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 50kg đến 200kg
17
1cấu kiện
41
Đắp đất , độ chặt Y/C K = 0,90
0.112
100m3
42
Đào móng , chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II
0.383
100m3
43
Đắp cát công trình , độ chặt Y/C K = 0,85
0.008
100m3
44
Ván khuôn móng dài
0.447
100m2
45
Bê tông móng , chiều rộng ≤250cm, M150, đá 2x4, PCB40
10.78
m3
46
Xây tường thẳng bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
3.67
m3
47
Lắp đặt ống bê tông , đoạn ống dài 1m - Đường kính 400mm
27
1 đoạn ống
48
Đắp đất , độ chặt Y/C K = 0,90
0.262
100m3
49
Gia công hệ khung dàn
0.171
tấn
50
Lắp dựng kết cấu thép hệ khung dàn, sàn đạo trên cạn
0.171
tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 43

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây