Thông báo mời thầu

Xây dựng công trình

Tìm thấy: 09:00 03/02/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Công trình: Duy tu, sửa chữa trường TH-THCS xã Phước Thành
Tên gói thầu
Xây dựng công trình
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Chương trình MTQG phát triển kinh tế xã hội vùng đồng bào DTTS và miền núi
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Phước Sơn, Tỉnh Quảng Nam
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 08/02/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
150 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500030595_2501242124
Ngày phê duyệt
24/01/2025 22:03
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND XÃ PHƯỚC THÀNH
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:57 03/02/2025
đến
10:00 08/02/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 08/02/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
21.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi mốt triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
180 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 08/02/2025 (07/08/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH MTV Tư vấn và Xây Dựng Bảo Kim Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 10 đường Tú Xương, Thị trấn Khâm Đức, huyện Phước Sơn, tỉnh Quảng Nam - Thị trấn Khâm Đức - Huyện Phước Sơn - Tỉnh Quảng Nam
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ SÔNG SON 6 Tư vấn lập E-HSMT 50 Nguyễn Chích - Phường Hòa Thuận - Thành phố Tam Kỳ - Tỉnh Quảng Nam
3 Công ty TNHH Bản Mây Tư vấn thẩm định E-HSMT 29 Mai Thúc Loan, - Thị trấn Khâm Đức - Huyện Phước Sơn - Tỉnh Quảng Nam
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ SÔNG SON 6 Tư vấn đánh giá E-HSDT 50 Nguyễn Chích - Phường Hòa Thuận - Thành phố Tam Kỳ - Tỉnh Quảng Nam
5 Công ty TNHH Bản Mây Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 29 Mai Thúc Loan, - Thị trấn Khâm Đức - Huyện Phước Sơn - Tỉnh Quảng Nam

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
SỬA CHỮA NHÀ LỚP HỌC 2 TẦNG
2
XÂY LẮP
3
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
302.956
m2
4
Bả bằng bột bả vào tường
37.003
m2
5
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
1009.854
m2
6
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
1850.168
m2
7
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
14.835
m2
8
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
33.6
m2
9
HỆ NS-1038: Cửa sổ mở quay/hất 1 cánh ,sơn tĩnh điện Độ dày nhôm 1.2 mm. Kính trắng Công Nghiệp Hạ Long – CFG (Hoặc tương đương) dày 8mm (kèm ô cố định)
33.6
m2
10
Trát cạnh cửa VXM M75 dày 1,5cm
15.2
m2
11
Phá dỡ vữa láng sê nô
117.998
m2
12
Láng sê nô có đánh màu, dày 3cm, vữa XM mác 125
117.998
m2
13
Quét dung dịch chống thấm sê nô
117.998
m2
14
Di chuyển bàn ghế, vật dụng để thi công
3
Công
15
Tháo dỡ mái bằng thủ công, chiều cao <= 28m
469.186
m2
16
Lợp mái che tường bằng tôn mạ màu dày 0.45mm
469.186
m2
17
Lát đá bậc tam cấp, vữa XM mác 75
8.815
m2
18
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
384.33
m2
19
Lắp dựng dàn giáo trong, chiều cao chuẩn 3,6m
286.09
m2
20
KHU D: SỮA CHỮA NHÀ HIỆU BỘ
21
XÂY LẮP
22
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
129.117
m2
23
Bả bằng bột bả vào tường
23.43
m2
24
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
322.792
m2
25
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
468.6
m2
26
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
48.62
m2
27
Phá dỡ vữa láng sê nô
54.36
m2
28
Láng sê nô có đánh màu, dày 3cm, vữa XM mác 125
54.36
m2
29
Quét dung dịch chống thấm sê nô
54.36
m2
30
Tháo dỡ mái bằng thủ công, chiều cao <= 28m
260.838
m2
31
Lợp mái tôn mạ màu dày 0.45mm
260.838
m2
32
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
226.38
m2
33
Lắp dựng dàn giáo trong, chiều cao chuẩn 3,6m
222.72
m2
34
Lát đá bậc tam cấp, vữa XM mác 75
14.95
m2
35
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
188.57
m2
36
Lát nền, sàn bằng gạch Semi Porcelain 300x300mm, vữa XM M75
22.88
1m2
37
Ốp tường, trụ, cột bằng gạch Semi Porcelain 300x600mm vữa XM M75
84
1m2
38
Lát nền, sàn, kích thước gạch Semi Porcelain 600x600mm, vữa XM mác 75
121.65
m2
39
HỆ THỐNG ĐIỆN
40
Lắp đặt các loại đèn ống dài 1,2m, loại hộp đèn 1 bóng
15
bộ
41
Lắp đặt các loại đèn ống dài 1,2m, loại hộp đèn 2 bóng
10
bộ
42
Lắp đặt ổ cắm đôi
35
cái
43
Lắp đặt công tắc - 2 hạt trên 1 công tắc
8
cái
44
Lắp đặt quạt điện - Quạt ốp trần
7
cái
45
Lắp đặt quạt điện - Quạt treo tường
5
cái
46
Lắp đặt các aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện 25Ampe
9
cái
47
Lắp đặt các aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện 50Ampe
1
cái
48
Hộp đế đặt nỗi 7x12xm
65
hộp
49
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x1.5mm2
200
m
50
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x2.5mm2
100
m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 88

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây