Thông báo mời thầu

xây dựng công trình

Tìm thấy: 15:29 05/06/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa đường liên thôn xã Tân An
Tên gói thầu
xây dựng công trình
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: cải tạo, sửa chữa đường liên thôn xã Tân An
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện ĐakPơ, Tỉnh Gia Lai
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
18:00 12/06/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500247138_2506051525
Ngày phê duyệt
05/06/2025 15:25
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Đak Pơ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:27 05/06/2025
đến
18:00 12/06/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
18:00 12/06/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
60.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 12/06/2025 (10/10/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH MTV TCD Đại Nam Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 91 Sư Vạn Hạnh , phường hội thương, TP pleiku, tỉnh Gia Lai
2 Công ty cổ phần Quang Minh Phát - Gia Lai Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 96/01/22 Phạm Văn Đồng, TP Pleiku, Tỉnh Gia Lai
3 Công ty TNHH MTV TCD Đại Nam Tư vấn lập E-HSMT 91 Sư Vạn Hạnh , phường hội thương, TP pleiku, tỉnh Gia Lai
4 Công ty TNHH MTV TCD Đại Nam Tư vấn đánh giá E-HSDT 91 Sư Vạn Hạnh , phường hội thương, TP pleiku, tỉnh Gia Lai

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào:Thông số kỹ thuật của thiết bị phải phù hợp với biện pháp thi công của Nhà thầu đề xuất và có đầy đủ tài liệu theo yêu cầu tại điểm 7 E-CDNT 10.8 Chương II. Bảng dữ liệu đấu thầu
2
2
Ô tô tự đổ: Thông số kỹ thuật của thiết bị phải phù hợp với biện pháp thi công của Nhà thầu đề xuất và có đầy đủ tài liệu theo yêu cầu tại điểm 7 E-CDNT 10.8 Chương II. Bảng dữ liệu đấu thầu
2
3
Lu bánh thép: Thông số kỹ thuật của thiết bị phải phù hợp với biện pháp thi công của Nhà thầu đề xuất và có đầy đủ tài liệu theo yêu cầu tại điểm 7 E-CDNT 10.8 Chương II. Bảng dữ liệu đấu thầu
2
4
Lu rung: Thông số kỹ thuật của thiết bị phải phù hợp với biện pháp thi công của Nhà thầu đề xuất và có đầy đủ tài liệu theo yêu cầu tại điểm 7 E-CDNT 10.8 Chương II. Bảng dữ liệu đấu thầu
2
5
Máy ủi hoặc máy san: Thông số kỹ thuật của thiết bị phải phù hợp với biện pháp thi công của Nhà thầu đề xuất và có đầy đủ tài liệu theo yêu cầu tại điểm 7 E-CDNT10.8 Chương II. Bảng dữ liệu đấu thầu
1
6
Máy trộn bê tông: Thông số kỹ thuật của thiết bị phải phù hợp với biện pháp thi công của Nhà thầu đề xuất và có đầy đủ tài liệu theo yêu cầu tại điểm 7 E-CDNT10.8 Chương II. Bảng dữ liệu đấu thầu
1
7
Máy đầm bàn: Thông số kỹ thuật của thiết bị phải phù hợp với biện pháp thi công của Nhà thầu đề xuất và có đầy đủ tài liệu theo yêu cầu tại điểm 7 E-CDNT10.8 Chương II. Bảng dữ liệu đấu thầu
1
8
Máy đầm dùi: Thông số kỹ thuật của thiết bị phải phù hợp với biện pháp thi công của Nhà thầu đề xuất và có đầy đủ tài liệu theo yêu cầu tại điểm 7 E-CDNT10.8 Chương II. Bảng dữ liệu đấu thầu
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Ván khuôn mương
75.78
m2
2
Bê tông mương đá 1x2 M200
10.86
m3
3
Xếp đá chống xói hạ lưu (đá tận dụng)
8.11
m3
4
Cốt thép tấm đan d<10mm
0.0086
tấn
5
Cốt thép tấm đan d=12mm
0.0434
tấn
6
Ván khuôn tấm đan
2.16
m2
7
Bê tông tấm đan đá 1x2 M200
0.43
m3
8
Lắp đặt tấm đan
6
cấu kiện
9
Chèn VXM M100 dày 1cm
0.74
m2
10
Thuế tài nguyên; phí bảo vệ môi trường và quyền khai thác khoáng sản
11
Thuế tài nguyên (đất tận thu)
615.42
m3
12
Phí bảo vệ môi trường (đất tận thu)
615.42
m3
13
Công tác chuẩn bị
14
Đào sân BTXM cũ nhà dân
73.91
m3
15
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
0.69
m3
16
Tháo dỡ kết cấu sắt thép cổng chào = thủ công
0.25
tấn
17
V/chuyển thép UBND xã Tân An cự ly 1km
0.25
tấn/km
18
Vận chuyển xà bần đổ xa 3 km
74.59
m3/km
19
Nền đường
20
Đào diện thi công đất cấp 3 bằng máy
233.55
m3
21
Đào đất hữu cơ
233.9
m3
22
Vận chuyển đất hữu cơ đổ xa 3 km
233.9
m3/km
23
Đào nền, khuôn đường đất cấp 3 bằng máy
999.08
m3
24
Đào mương dọc đất cấp 3 bằng máy
760.71
m3
25
Đắp nền đường lu lèn K=0.95
544.62
m3
26
Vận chuyển đổ thải 3 km
1377.91
m3/km
27
Mặt đường BTXM
28
Mua đất đồi chọn lọc về để đắp
571.834
m3
29
Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép 25T Độ chặt yêu cầu K=0.98
492.96
m3
30
Rải giấy dầu lớp cách ly
2464.78
m2
31
Ván khuôn mặt đường bê tông
303.622
m2
32
Bê tông mặt đường đá 2x4 M300
541.9
m3
33
Khoan bê tông bằng máy khoan Lỗ khoan fi<=16, sâu 37.5cm
2440
lỗ
34
Bơm VXM trộn keo Epoxy
0.037
m3
35
Thép truyền lực khe co, khe giãn d=25mm
2.0115
tấn
36
Thép truyền lực khe dọc d=12mm
1.6247
tấn
37
Cắt khe co MĐBTXM
426
m
38
Cắt khe dọc MĐBTXM
3424.84
m
39
Matit chèn khe co, khe giãn
1728.899
Kg
40
Quét nhựa thanh thép truyền lực
33.797
m2
41
LĐ ống nhựa d42
19.2
m
42
Mùn cưa trộn nhựa
0.02
m3
43
Gỗ ván chèn khe co, khe giãn
0.264
m3
44
Cắt mặt đường BTXM cũ
75.07
m
45
Đào đường BTXM cũ bằng máy
29.77
m3
46
Vận chuyển đổ thải 3 km
29.77
m3/km
47
Mua đất đồi chọn lọc về để đắp
22.0052
m3
48
Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép 25T Độ chặt yêu cầu K=0.98
18.97
m3
49
Rải giấy dầu lớp cách ly
94.87
m2
50
Cắt khe co MĐBTXM
104.88
m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 65

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây