Thông báo mời thầu

Xây dựng công trình

Tìm thấy: 17:39 12/02/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa Nhà giảng đường B4 và các hạng mục phụ trợ Trường Cao đẳng Cộng đồng Hà Tây
Tên gói thầu
Xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự ánSửa chữa Nhà giảng đường B4 và các hạng mục phụ trợ Trường Cao đẳng Cộng đồng Hà Tây
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn kinh phí chi thường xuyên của ngân sách thành phố Hà Nội
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Xuân Mai, Thành phố Hà Nội
Thời điểm đóng thầu
08:30 02/03/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
180 Ngày
Số quyết định phê duyệt
98/QĐ-CĐCĐHT
Ngày phê duyệt
12/02/2026 17:35
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường cao đẳng cộng đồng Hà Tây
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:36 12/02/2026
đến
08:30 02/03/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 02/03/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
150.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm năm mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
210 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 02/03/2026 (28/09/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Tư vấn ĐTXD HV88 Tư vấn lập E-HSMT TDP Cửa Đồng, Xã Bình Nguyên, Tỉnh Phú Thọ
2 Công ty TNHH thương mại và tư vấn đầu tư xây dựng Vạn Phúc Tư vấn thẩm định E-HSMT Phố Ngô Miễn, phường Vĩnh Yên, tỉnh Phú Thọ
3 Công ty Cổ phần Tư vấn ĐTXD HV88 Tư vấn đánh giá E-HSDT TDP Cửa Đồng, Xã Bình Nguyên, Tỉnh Phú Thọ
4 Công ty TNHH thương mại và tư vấn đầu tư xây dựng Vạn Phúc Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Phố Ngô Miễn, phường Vĩnh Yên, tỉnh Phú Thọ

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt uốn sắt
2
2
Máy cắt bê tông
2
3
Máy khoan bê tông
2
4
Máy trộn vữa
2
5
Máy trộn bê tông
3
6
Máy hàn
3
7
Đầm cóc
2
8
Máy đầm bê tông - đầm dùi
3
9
Máy đầm bê tông - đầm bàn
2
10
Máy bơm nước
1
11
Máy phát điện
1
12
Máy hàn nhiệt (máy hàn ống HPDE)
1
13
Máy thủy bình
1
14
Máy đào (máy xúc) gầu >= 1.25m3(Hoá đơn hoặc đăng ký/đăng kiểm còn hiệu lực)
1
15
Ô tô tự đổ> 5T (Hoá đơn hoặc đăng ký/đăng kiểm còn hiệu lực)
2
16
Xe tải có cần trục > 5T (Hoá đơn hoặc đăng ký/đăng kiểm còn hiệu lực)
1
17
Máy vận thăng ≤ 700kg, cao ≤ 25m (Hoá đơn hoặc đăng ký/đăng kiểm còn hiệu lực)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Van khóa PPR D25, PN16
12
cái
2
Van khóa PPR D20, PN16
10
cái
3
Tê PPR D50/50
2
cái
4
Tê PPR D50/32
12
cái
5
Tê PPR D32/25
75
cái
6
Tê PPR D25/20
75
cái
7
Tê PPR D50/20
2
cái
8
Cút 90 độ PPR D50
2
cái
9
Chếch 45 độ PPR D50
2
cái
10
Cút 90 độ PPR D32
20
cái
11
Cút 90 độ PPR D25
8
cái
12
Cút 90 độ PPR D20
14
cái
13
Cút 90 độ ren trong PPR D20
96
cái
14
Rác co D50
2
cái
15
Rác co D32
2
cái
16
Côn thu PPR D50/32
6
cái
17
Côn thu PPR D32/25
78
cái
18
Côn thu PPR D25/20
78
cái
19
Ống nhựa PVC D110, Class 1
0.841
100m
20
Ống nhựa PVC D90, Class 1
1.2
100m
21
Ống nhựa PVC D48, Class 1
0.27
100m
22
Ống nhựa PVC D42, Class 1
0.36
100m
23
Tê Y uPVC D110/110
17
cái
24
Tê Y thu uPVC D110/48
18
cái
25
Tê Y thu uPVC D90/90
68
cái
26
Tê Y thu uPVC D90/42
27
cái
27
Tê Y uPVC D42/42
2
cái
28
Cút 90 độ UPVC D110
24
cái
29
Cút 90 độ UPVC D90
56
cái
30
Cút 90 độ UPVC D48
18
cái
31
Cút 90 độ UPVC D42
24
cái
32
Cút chếch 45 độ uPVC D110
71
cái
33
Cút chếch 45 độ uPVC D90
45
cái
34
Cút chếch 45 độ uPVC D48
18
cái
35
Cút chếch 45 độ uPVC D42
24
cái
36
Côn uPVC D125/110
2
cái
37
Côn uPVC D110/90
10
cái
38
Côn uPVC D90/42
24
cái
39
Năp thông tắc uPVC D110
6
cái
40
Năp thông tắc uPVC D90
11
cái
41
Thông hút bê phốt
20
m3
42
HẠNG MỤC SÂN VƯỜN + BỒN HOA
43
Phá dỡ kết cấu bê tông bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực
219.4664
m3
44
Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng búa căn khí nén 3m3/ph
24.6232
m3
45
lớp bạt lót
3447.8
m2
46
Đổ bê tông bằng máy, đổ bằng máy bơm bê tông, bê tông nền, đá 2x4, mác 200, PCB30
359.5885
m3
47
Lát gạch TERAZO 400x400x30mm, vữa XM mác 75, PCB30
3149.47
m2
48
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp III
9.7335
m3
49
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 100, PCB30
3.8934
m3
50
Xây gạch không nung (6,5x10,5x22)cm, xây móng, chiều dày <= 33cm, vữa XM mác 75, PCB30
5.3025
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 72

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây