Thông báo mời thầu

Xây dựng công trình

Tìm thấy: 09:48 25/03/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đường Lê Duẫn, xã Chư Pưh
Tên gói thầu
Xây dựng công trình
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Đường Lê Duẩn, xã Chư Pưh
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Tỉnh phân cấp
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Chư Pưh, Tỉnh Gia Lai
Thời điểm đóng thầu
10:00 03/04/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
99/QĐ-BQL
Ngày phê duyệt
25/03/2026 09:45
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban quản lý Chư Pưh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:47 25/03/2026
đến
10:00 03/04/2026
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 03/04/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
40.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 03/04/2026 (02/07/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG PHONG HẢI GIA LAI Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 51 Hoàng Văn Thái - - Phường Pleiku - Tỉnh Gia Lai
2 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG LINH QUÝ GIA LAI Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Đường Lý Thái Tổ, Thôn Hòa Bình - - Xã Chư Pưh - Tỉnh Gia Lai
3 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG LINH QUÝ GIA LAI Tư vấn lập E-HSMT Đường Lý Thái Tổ, Thôn Hòa Bình - - Xã Chư Pưh - Tỉnh Gia Lai
4 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG LINH QUÝ GIA LAI Tư vấn đánh giá E-HSDT Đường Lý Thái Tổ, Thôn Hòa Bình - - Xã Chư Pưh - Tỉnh Gia Lai

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ ≥10T, Thuộc Sở hữu của nhà thầu (Giấy chứng nhận đăng ký xe, có chứng nhận đảm bảo an toàn kỹ thuật) theo quy định và còn hiệu lực đến thời điểm mở thầu); Trường hợp đi thuê: Hợp đồng thuê máy móc, thiết bị và các tài liệu chứng minh máy móc, thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê đáp ứng yêu cầu trên.
2
2
Ô tô tưới nước ≥ 5m3, Thuộc Sở hữu của nhà thầu (Giấy chứng nhận đăng ký xe, có chứng nhận đảm bảo an toàn kỹ thuật) theo quy định và còn hiệu lực đến thời điểm mở thầu); Trường hợp đi thuê: Hợp đồng thuê máy móc, thiết bị và các tài liệu chứng minh máy móc, thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê đáp ứng yêu cầu trên.
1
3
Cần trục (cần cẩu) ≥ 6 tấn, Thuộc Sở hữu của nhà thầu (Giấy chứng nhận đăng ký xe, có chứng nhận đảm bảo an toàn kỹ thuật) theo quy định và còn hiệu lực đến thời điểm mở thầu); Trường hợp đi thuê: Hợp đồng thuê máy móc, thiết bị và các tài liệu chứng minh máy móc, thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê đáp ứng yêu cầu trên.
1
4
Máy lu bánh thép 8,5T-10T, Thuộc Sở hữu của nhà thầu (Giấy chứng nhận đăng ký xe, có chứng nhận đảm bảo an toàn kỹ thuật) theo quy định và còn hiệu lực đến thời điểm mở thầu); Trường hợp đi thuê: Hợp đồng thuê máy móc, thiết bị và các tài liệu chứng minh máy móc, thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê đáp ứng yêu cầu trên.
1
5
Máy lu bánh thép ≥ 25T, Thuộc Sở hữu của nhà thầu (Giấy chứng nhận đăng ký xe, có chứng nhận đảm bảo an toàn kỹ thuật) theo quy định và còn hiệu lực đến thời điểm mở thầu); Trường hợp đi thuê: Hợp đồng thuê máy móc, thiết bị và các tài liệu chứng minh máy móc, thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê đáp ứng yêu cầu trên.
1
6
Máy ủi ≥ 110CV, Thuộc Sở hữu của nhà thầu (Giấy chứng nhận đăng ký xe, có chứng nhận đảm bảo an toàn kỹ thuật) theo quy định và còn hiệu lực đến thời điểm mở thầu); Trường hợp đi thuê: Hợp đồng thuê máy móc, thiết bị và các tài liệu chứng minh máy móc, thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê đáp ứng yêu cầu trên.
1
7
Máy đào ≥0,5m3, Thuộc Sở hữu của nhà thầu (Giấy chứng nhận đăng ký xe, có chứng nhận đảm bảo an toàn kỹ thuật) theo quy định và còn hiệu lực đến thời điểm mở thầu); Trường hợp đi thuê: Hợp đồng thuê máy móc, thiết bị và các tài liệu chứng minh máy móc, thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê đáp ứng yêu cầu trên.
1
8
Máy phun nhựa đường 190CV, chứng minh thiết bị còn hoạt động tốt
1
9
Đầm dùi 1,5 kW, chứng minh thiết bị còn hoạt động tốt
2
10
Máy cắt gạch đá 1,7 kW, chứng minh thiết bị còn hoạt động tốt
2
11
Máy trộn vữa 150l, chứng minh thiết bị còn hoạt động tốt
2
12
Máy trộn bê tông 250l, chứng minh thiết bị còn hoạt động tốt
2
13
Máy hàn điện 23kW, chứng minh thiết bị còn hoạt động tốt
1
14
Máy cắt uốn thép 5kW, chứng minh thiết bị còn hoạt động tốt
1
15
Máy thủy bình, có kiểm định
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Phá dỡ bó vỉa đan rãnh hiện trạng
4.75
m3
2
Phá dỡ nền vỉa hè
7.56
m2
3
Đào kết cấu mặt đường BTXM hiện trạng
58.39
m3
4
Đào đá vỉa hiện trạng KT(15x20x20)cm
10.96
m3
5
Tháo dỡ tấm đan mương hiện trạng
12
cấu kiện
6
Phá dỡ mương xây hiện trạng
3.3
m3
7
Vận chuyển xà bần đổ thải 1km
58.6168
m3
8
Đào đất cấp II đổ xa
105.46
m3
9
Vận chuyển đất 1km, đất cấp II
105.46
m3
10
Đào nền đường, đất cấp III
9.05
m3
11
Đào khuôn đường, đất cấp III
803.51
m3
12
Đào mương, đất cấp III
532.37
m3
13
Đắp trả mương, độ chặt yêu cầu K=0,95
71.44
m3
14
Đắp đất nền đường lu lèn K=0,95
551.17
m3
15
Vận chuyển đất 1km, đất cấp III
641.38
m3
16
Đắp nền đường, độ chặt yêu cầu K=0,98
765.11
m3
17
Đất đồi chọn lọc
887.5276
m3
18
Vận chuyển đất, cự ly 1km (DL5)
887.5276
m3/1km
19
Vận chuyển đất, cự ly 0.9km (DL5)
887.5276
m3/1km
20
Vận chuyển đất, cự ly 2km (DL2)
887.5276
m3/1km
21
Đá dăm tiêu chuẩn dày 12cm, móng dưới
2142.18
m2
22
Đá dăm tiêu chuẩn dày 12cm, móng trên
2550.36
m2
23
Bù vênh đá dăm dày TB 3cm
408.18
m2
24
Láng nhựa mặt đường 3 lớp, tiêu chuẩn nhựa 4,5 kg/m2
2550.36
m2
25
Láng nhựa mặt đường 3 lớp, tiêu chuẩn nhựa 4,3 kg/m2
816.15
m2
26
Trồng đá vỉa 15x20x20
8.23
m3
27
Ván khuôn đan rãnh + bó vỉa
135.62
m2
28
Rải giấy dầu lớp cách ly
353.8
m2
29
Bê tông đan rãnh, bó vỉa, đá 1x2, mác 200
85.1
m3
30
Khe chống nứt dày 1cm, vữa XM mác 50
17.53
m2
31
Đệm móng CPĐD Dmax = 37.5mm
42.51
m3
32
Đệm VXM, dày 3cm, vữa XM mác 100
425.07
m2
33
Lát đá Bazan KT 60x30x3cm
425.07
m2
34
Đào móng, đất cấp III
1.25
m3
35
Bê tông móng, đá 1x2, mác 150
1.25
m3
36
Thép chống xoay D14
9.68
kg
37
Cột biển báo D90, L=3.05m
10
cái
38
Biển báo tam giác A70cm, tôn dày >= 1.2mm
10
cái
39
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại tam giác cạnh 70 cm
10
cái
40
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, màu vàng, chiều dày lớp sơn 2,0mm
18.6
m2
41
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, màu trắng, chiều dày lớp sơn 2,0mm
97.23
m2
42
Rải giấy dầu lớp cách ly
23.46
m2
43
Ván khuôn hố thu
55.61
m2
44
Bê tông đá 1x2, mác 250
9.02
m3
45
Ống HDPE D250*9.6
16.1
m
46
Lắp đặt van lật ngăn mùi HDPE
23
cái
47
Láng vữa tạo độ dốc, dày 2cm, vữa XM mác 100
6.21
m2
48
Gia công thép góc các loại
0.2766
tấn
49
Gia công lắp đặt thép tấm các loại
0.8115
tấn
50
Lắp đặt ống thép D21
3.22
m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 56

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây