Thông báo mời thầu

Xây dựng công trình

Tìm thấy: 15:56 16/06/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Tuyến đường Võ Nguyên Giáp qua khu liên hợp thể thao (giáp khu dân cư thôn 4) xã Khâm Đức
Tên gói thầu
Xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Tuyến đường Võ Nguyên Giáp qua khu liên hợp thể thao (giáp khu dân cư thôn 4) xã Khâm Đức
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã Khâm Đức
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Khâm Đức, Thành phố Đà Nẵng
Thời điểm đóng thầu
14:00 26/06/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
180 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
211/QĐ-TTCU
Ngày phê duyệt
16/06/2026 15:53
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trung tâm Cung ứng dịch vụ sự nghiệp công xã Khâm Đức
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:55 16/06/2026
đến
14:00 26/06/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 26/06/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
214.690.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai trăm mười bốn triệu sáu trăm chín mươi nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
210 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 26/06/2026 (22/01/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Tư vấn Kiểm định Xây dụng BK-CENTRAL Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 198 Nguyễn Hữu Thọ, Phường Hòa Cường, Thành phố Đà Nẵng
2 Công ty TNHH Tư vấn và Xây dựng Vạn Trường An Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 39 Bùi Tấn Diên, Phường Hòa Khánh, Thành phố Đà Nẵng
3 Không có Tư vấn thẩm định giá Không có
4 Chưa tổ chức lựa chọn Tư vấn giám sát thực hiện hợp đồng, kiểm định Chưa tổ chức lựa chọn
5 Công ty cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng BK Quảng Nam Tư vấn lập E-HSMT Số 73 đường Lý Thường Kiệt, phường Bàn Thạch, thành phố Đà Nẵng
6 Công ty TNHH Tư vấn và Xây dựng Vạn Trường An Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 39 đường Bùi Tấn Diên, Phường Hoà Khánh, Thành phố Đà Nẵng
7 Công ty cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng BK Quảng Nam Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 73 đường Lý Thường Kiệt, phường Bàn Thạch, thành phố Đà Nẵng
8 Công ty TNHH Tư vấn và Xây dựng Vạn Trường An Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 39 đường Bùi Tấn Diên, Phường Hoà Khánh, Thành phố Đà Nẵng
9 Chưa tổ chức lựa chọn Tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu Chưa tổ chức lựa chọn

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào có dung tích gàu ≥ 0,8m3 (Đáp ứng yêu cầu tại điểm e khoảng 31.1 chương I. Chỉ dẫn nhà thầu)
1
2
Máy lu rung ≥ 12T (Đáp ứng yêu cầu tại điểm e khoảng 31.1 chương I. Chỉ dẫn nhà thầu)
1
3
Máy lu bánh hơi ≥ 16T (Đáp ứng yêu cầu tại điểm e khoảng 31.1 chương I. Chỉ dẫn nhà thầu)
1
4
Máy rải bê tông nhựa (Đáp ứng yêu cầu tại điểm e khoảng 31.1 chương I. Chỉ dẫn nhà thầu)
1
5
Ô tô tự đổ ≥ 10T (Đáp ứng yêu cầu tại điểm e khoảng 31.1 chương I. Chỉ dẫn nhà thầu)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Nền, mặt đường
2
Phá dở kết cấu hiện trạng
3
Phá dỡ kết cấu bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực - Kết cấu gạch
3.25
m3
4
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
10.35
m3
5
Xúc đá hỗn hợp lên phương tiện vận chuyển bằng máy đào 1,25m3
13.6
m3
6
Vận chuyển đất cấp 4 đổ đi bằng ô tô 12T, cự ly TB 1, Km
13.6
m3
7
Chặt cây ở mặt đất bằng phẳng, đường kính gốc cây ≤30cm
4
cây
8
Đào gốc cây, đường kính gốc cây ≤30cm
4
gốc
9
Di dời trụ điện bê tông ly tâm
2
trụ
10
Nền đường
11
Đào nền đường bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất I
66.0422
m3
12
Đào nền đường bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất III
6721.1603
m3
13
Đào khuôn đường bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất III
2306.2633
m3
14
Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép 16T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,95
1091.4203
m3
15
Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép 16T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,98
57.6323
m3
16
Lu tăng cường nền đường bằng máy lu bánh thép 16T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,98
8982.187
m2
17
Vận chuyển đất cấp 1 đổ đi, cự ly TB 1, Km
66.0422
m3
18
Vận chuyển đất cấp 3 đổ đi bằng ô tô 12T, cự ly TB 1, Km
7727.2651
m3
19
Mặt đường
20
Thi công móng cấp phối đá dăm loại 2 Dmax37,5
62.64
m3
21
Thi công móng cấp phối đá dăm loại 1 Dmax25
1787.2725
m3
22
Tưới thấm bám mặt đường bằng nhũ tương gốc axit
6332.8557
m2
23
Thảm BTNC16 dày 6cm (phụ gia tăng độ dính bám)
6332.8557
m2
24
Vận chuyển BTN cự ly TB 91,74 Km (BTN Duy Trung Km4+500 ĐT610, vào 6Km đến CT)
936.5027
tấn
25
Xử lý vuốt nối
26
Lớp cát đệm
8.9789
m3
27
Rải giấy dầu lớp cách ly
179.578
m2
28
BTXM mặt đường M300 đá 1x2
32.324
m3
29
An toàn giao thông
30
Sơn dẻo nhiệt phản quang màu trắng dày 3mm
47.06
m2
31
Sơn dẻo nhiệt phản quang màu vàng dày 3mm
43.725
m2
32
Đá dăm đệm móng
0.224
m3
33
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
0.0102
tấn
34
Ván khuôn móng cột
11.2
m2
35
Bê tông móng M200, đá 2x4
1.12
m3
36
Đào đất hố móng
1.12
m3
37
Vận chuyển đất cấp 3 đổ đi bằng ô tô 12T, cự ly TB 1, Km
1.12
m3
38
Biển báo tam giác A70
15
cái
39
Cột biển báo D76mm, L=2,9m
13
cái
40
Cột biển báo D76mm, L=3,85m
1
cái
41
Lắp đặt biển báo
15
biển
42
Lắp đặt cột biển báo
14
cột
43
Bó vỉa, vỉa hè
44
Bó vỉa
45
Bê tông móng M200, đá 1x2
157.4262
m3
46
Ván khuôn thép móng dài
495.1599
m2
47
Đá dăm đệm móng
106.3571
m3
48
Bó vỉa bê tông tính năng cao, vữa XM M75
1656
m
49
Vỉa hè
50
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M150, đá 2x4, PCB40
491.403
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 66

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây