Thông báo mời thầu

Xây dựng công trình, lắp đặt thiêt bị

Tìm thấy: 10:32 26/11/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Khu liên hợp thể thao huyện Phước Sơn giai đoạn 2
Tên gói thầu
Xây dựng công trình, lắp đặt thiêt bị
Bên mời thầu
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Chương trình MTQG giảm nghèo bền vững giai đoạn 2021-2025. Kế hoạch vốn theo Nghị quyết 02/NQHĐND ngày 12/3/2024: NSTW 20.000.000.000 đồng, ngân sách tỉnh 2.400.000.000 đồng, ngân sách huyện đối ứng phần còn lại
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Phước Sơn, Tỉnh Quảng Nam
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 14/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
180 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
282
Ngày phê duyệt
25/11/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án Đầu tư xây dựng và Phát triển Quỹ đất huyện Phước Sơn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:30 26/11/2024
đến
09:00 14/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 14/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
780.981.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy trăm tám mươi triệu chín trăm tám mươi mốt nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
210 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 14/12/2024 (12/07/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THIẾT KẾ & XÂY DỰNG MỸ GIA Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 136A Trần Nhật Duật - Phường Cẩm Châu - Thành phố Hội An - Tỉnh Quảng Nam
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG BK-CENTRAL Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 198 Nguyễn Hữu Thọ - Phường Hoà Thuận Tây - Quận Hải Châu - Thành phố Đà Nẵng
3 CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN - THẨM ĐỊNH GIÁ VÀ TƯ VẤN ECOVIS AFA VIỆT NAM Tư vấn thẩm định giá Số 142 đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - Phường Hoà Cường Nam - Quận Hải Châu - Thành phố Đà Nẵng
4 CÔNG TY TNHH TH PHÚC AN Tư vấn lập E-HSMT Tổ 2, thôn Phong Nam - Xã Hoà Châu - Huyện Hoà Vang - Thành phố Đà Nẵng
5 CÔNG TY TNHH TH PHÚC AN Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ 2, thôn Phong Nam - Xã Hoà Châu - Huyện Hoà Vang - Thành phố Đà Nẵng
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG CƠ ĐIỆN PHƯỚC LỘC Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 30 Mân Quang 6 - Phường Thọ Quang - Quận Sơn Trà - Thành phố Đà Nẵng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ trọng tải tối thiểu 05 tấn còn hoạt động tốt, nhà thầu phải đính kèm tài liệu chứng minh còn trong tình trạng hoạt động tốt, đáp ứng tính sẵn sàng huy động
1
2
Máy đào dung tích gầu ≥ 0,8m3 còn hoạt động tốt, nhà thầu phải đính kèm tài liệu chứng minh còn trong tình trạng hoạt động tốt, đáp ứng tính sẵn sàng huy động
1
3
Máy rải hỗn hợp bê tông nhựa nhà thầu phải đính kèm tài liệu chứng minh còn trong tình trạng hoạt động tốt, đáp ứng tính sẵn sàng huy động
1
4
Máy phun nhựa đường nhà thầu phải đính kèm tài liệu chứng minh còn trong tình trạng hoạt động tốt, đáp ứng tính sẵn sàng huy động
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Nhà thi đấu
2
Phần xây dựng
3
Đào móng bằng máy đào 2,3m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
25.5868
100m3
4
Ván khuôn thép móng dài
1.1186
100m2
5
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M150, đá 4x6, PCB40
87.188
m3
6
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
4.5596
tấn
7
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
14.9417
tấn
8
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK >18mm
20.2709
tấn
9
Ván khuôn thép móng cột
0.634
100m2
10
Ván khuôn thép móng dài
8.2149
100m2
11
Bê tông móng, chiều rộng >250cm, máy bơm bê tông, M350, đá 1x2, PCB40
381.8606
m3
12
San đầm đất bằng máy lu bánh thép 16T, độ chặt Y/C K = 0,90
20.8963
100m3
13
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 12T, phạm vi ≤300m - Cấp đất III
4.6905
100m3
14
Đào móng bằng máy đào 0,4m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
2.9953
100m3
15
Ván khuôn thép, khung xương, cột chống giáo ống, xà dầm, giằng, chiều cao ≤28m
1.1563
100m2
16
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 4x6, PCB30
46.9634
m3
17
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,85
1.1197
100m3
18
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, phạm vi ≤300m - Cấp đất III
1.8755
100m3
19
Xây móng bằng đá hộc - Chiều dày ≤60cm, vữa XM M75, PCB40
75.7
m3
20
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
137.3
m2
21
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
123.3
m2
22
Ốp đá granit tự nhiên vào tường sử dụng keo dán
11.9392
m2
23
Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
14
m2
24
Ván khuôn thép, khung xương, cột chống giáo ống, xà dầm, giằng, chiều cao ≤28m
8.2328
100m2
25
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
1.7214
tấn
26
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
8.2258
tấn
27
Bê tông xà dầm, giằng, sàn mái, máy bơm bê tông, M300, đá 1x2, PCB40
95.6908
m3
28
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,85
13.7875
100m3
29
Rải giấy dầu lớp cách ly
25.4682
100m2
30
Lắp dựng cốt thép nền, ĐK ≤10mm
2.758
tấn
31
Bê tông nền, máy bơm bê tông, M200, đá 1x2, PCB40
235.6778
m3
32
Cắt khe đường lăn, sân đỗ, khe 1x4
2.88
10m
33
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
1223
m2
34
Rải Thảm thi đấu đa năng
12.23
100m2
35
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
1.2956
tấn
36
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
3.8913
tấn
37
Lắp dựng cốt thép tường, ĐK >18mm, chiều cao ≤6m
3.8393
tấn
38
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
5.3835
tấn
39
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤28m
5.6936
tấn
40
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK >18mm, chiều cao ≤28m
9.1924
tấn
41
Ván khuôn thép, khung xương, cột chống giáo ống, sàn mái, chiều cao ≤28m
18.381
100m2
42
Bê tông cột TD ≤0,1m2, chiều cao ≤6m, máy bơm bê tông, M350, đá 1x2, PCB40
25.256
m3
43
Bê tông cột TD >0,1m2, chiều cao ≤6m, máy bơm bê tông, M350, đá 1x2, PCB40
48.576
m3
44
Bê tông cột TD ≤0,1m2, chiều cao ≤28m, máy bơm bê tông, M350, đá 1x2, PCB40
18.698
m3
45
Bê tông cột TD >0,1m2, chiều cao ≤28m, máy bơm bê tông, M350, đá 1x2, PCB40
95.244
m3
46
Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
18.8984
tấn
47
Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK >10mm, chiều cao ≤28m
1.6433
tấn
48
Ván khuôn thép, khung xương, cột chống giáo ống, sàn mái, chiều cao ≤28m
19.0939
100m2
49
Trát trần, vữa XM M75, PCB40
1437.592
m2
50
Bê tông xà dầm, giằng, sàn mái, máy bơm bê tông, M350, đá 1x2, PCB40
194.4251
m3

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH TH PHÚC AN như sau:

  • Có quan hệ với 71 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 8,20 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 10,00%, Xây lắp 80,00%, Tư vấn 10,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 69.396.712.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 57.276.879.000 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 17,46%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây dựng công trình, lắp đặt thiêt bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây dựng công trình, lắp đặt thiêt bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 214

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây