Thông báo mời thầu

Xây dựng công trình, thiết bị

Tìm thấy: 10:23 19/04/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Trường phổ thông bán trú TH&THCS xã Phước Lộc; Hạng mục: Khối các phòng học, phòng hỗ trợ học tập và các hạng mục phụ trợ
Tên gói thầu
Xây dựng công trình, thiết bị
Bên mời thầu
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Trường phổ thông bán trú TH&THCS xã Phước Lộc; hạng mục Khối các phòng học, phòng hỗ trợ học tập và các hạng mục phụ trợ
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Chương trình MTQG giảm nghèo bền vững (Ngân sách TW: 4.000.000.000 đồng; ngân sách tỉnh: 480.000.000 đồng và ngân sách huyện đối ứng)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Phước Sơn, Tỉnh Quảng Nam
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 29/04/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
180 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500155411_2504190937
Ngày phê duyệt
19/04/2025 09:56
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý Dự án đầu tư xây dựng và Phát triển quỹ đất huyện Phước Sơn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:21 19/04/2025
đến
09:00 29/04/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 29/04/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
89.100.000 VND
Số tiền bằng chữ
Tám mươi chín triệu một trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
210 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 29/04/2025 (25/11/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Tư vấn đầu tư xây dựng Hoàng Sa Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 38 Yết Kiêu, Phường Tân Thạnh, Thành phố Tam Kỳ
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG BK-CENTRAL Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 198 Nguyễn Hữu Thọ - Phường Hoà Thuận Tây - Quận Hải Châu - Thành phố Đà Nẵng
3 CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN - THẨM ĐỊNH GIÁ VÀ TƯ VẤN ECOVIS AFA VIỆT NAM Tư vấn thẩm định giá Số 142 đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - Phường Hoà Cường Nam - Quận Hải Châu - Thành phố Đà Nẵng
4 CÔNG TY TNHH TH PHÚC AN Tư vấn lập E-HSMT Tổ 2, thôn Phong Nam - Xã Hoà Châu - Huyện Hoà Vang - Thành phố Đà Nẵng
5 CÔNG TY TNHH TH PHÚC AN Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ 2, thôn Phong Nam - Xã Hoà Châu - Huyện Hoà Vang - Thành phố Đà Nẵng

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Trát gờ chỉ, vữa XM M75, PCB40
357.7
m
2
Bả bằng bột bả vào tường ngoài nhà
624.1483
m2
3
Bả bằng bột bả vào tường trong nhà
857.198
m2
4
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
1422.302
m2
5
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
624.1483
m2
6
Sơn dầm, trần, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
2536.24
m2
7
Lát đá bậc tam cấp, vữa XM M75, PCB40
39.12
m2
8
Lát đá bậc cầu thang, vữa XM M75, PCB40
32.73
m2
9
Lát đá mặt bệ các loại, vữa XM M75, PCB40
27.6686
m2
10
Lợp mái che tường bằng tôn múi, chiều dài bất kỳ 0,5mm, bắn ke chống bão(2 cái /m2)
4.3554
100m2
11
Gia công xà gồ thép
2.0751
tấn
12
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
264.3528
1m2
13
Lắp dựng xà gồ thép
2.0751
tấn
14
Quét dung dịch chống thấm mái, sê nô, ô văng
109.38
m2
15
Láng sê nô có đánh màu, dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
62.36
m2
16
Lát nền, sàn gạch - Tiết diện gạch granit 600x600, vữa XM M75, PCB40
688.125
m2
17
Ốp tường gạch Ceramic 300x600, vữa XM M75, PCB40
42.93
m2
18
Ốp chân tường - Tiết diện gạch granit 600x120, vữa XM M75, PCB40
35.412
m2
19
Lát gạch Terrazzo 400x400x30, vữa XM M75, PCB40
8.58
m2
20
GCLD khung thép V40x4 mạ kẽm bàn chậu rửa
2.07
m2
21
GCLD lan can ram dốc thép hộp mạ kẽm
12.87
m2
22
GCLD Tay vin lan can ống inox D60x2
60.65
m
23
Ốp chân tường đá chẻ , vữa XM M75, PCB40
35.55
m2
24
GCLD Cửa đi mở quay 2 cánh nhôm xingfa kính cường lực dày 8mm
46.8
m2
25
GCLD Cửa sổ mở quay nhôm xingfa kính cường lực dày 8mm
31.2
m2
26
Lắp dựng cửa sắt xếp, cửa cuốn
9.69
m2
27
GCLD Vách cố định nhôm xingfa kính cường lực dày 8mm
119.48
m2
28
GCLD Khung hoa sắt bảo vệ 14x14x1
84
m2
29
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
7.623
100m2
30
HỆ THỐNG CHỐNG SÉT
31
Hệ liên kết bằng inox + bulong giữa trụ đỡ kim thu sét và trụ bê tông + trụ đỡ D60, H=3m
1
cái
32
Lắp đặt Bộ xử lý đầu trên, dưới cáp thoát sét
2
hộp
33
Lắp đặt ống nhựa cứng SP D42
0.25
m
34
Kẹp cố định dây
30
bộ
35
Kéo rải dây đồng đỏ đặc , D=8mm
14
m
36
Cáp chống sét cao thế 24kv đồng trần 1x70
25
m
37
Cọc tiếp địa bằng đồng, 4x40, L=6m
4
cọc
38
Khoan giếng, máy khoan xoay tự hành 54CV, sâu ≤50m - Đường kính <200mm - Đất
24
1m khoan
39
Cáp D8 neo trụ
1
bộ
40
Mối hàn hóa nhiệt
4
mối
41
Mối hàn hóa đồng
4
mối
42
Đào kênh mương, rãnh thoát nước, đường ống, đường cáp bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất III
5.325
1m3
43
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,85
0.0533
100m3
44
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 4x6, PCB40
0.125
m3
45
Xây móng bằng gạch không nung 5,5x10x19cm-chiều dày ≤30cm, vữa XM M75
0.1296
m3
46
HỆ THỐNG ĐIỆN
47
CCLD tủ điện tổng 300x400
2
tủ
48
Lắp đặt công tắc 1 hạt
2
cái
49
Lắp đặt công tắc 2 hạt
36
cái
50
Lắp đặt công tắc 2 chiều
2
cái

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH TH PHÚC AN như sau:

  • Có quan hệ với 71 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 8,20 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 10,00%, Xây lắp 80,00%, Tư vấn 10,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 69.396.712.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 57.276.879.000 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 17,46%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây dựng công trình, thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây dựng công trình, thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 100

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây