Thông báo mời thầu

Xây dựng + Đảm bảo ATGT

Tìm thấy: 10:30 17/05/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, mở rộng đường giao thông nông thôn thôn Hoàng Hòa, xã Cẩm Điền (Giai đoạn 2)
Tên gói thầu
Xây dựng + Đảm bảo ATGT
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Cẩm Giàng, Tỉnh Hải Dương
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:00 27/05/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
38/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
14/05/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Cẩm Điền
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:13 17/05/2024
đến
14:00 27/05/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 27/05/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
100.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 27/05/2024 (24/09/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Chi nhánh Hải Dương - Công ty cổ phần Đầu tư và phát triển Cộng Đồng Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số nhà 180 Phạm Văn Đồng, Phường Tứ Minh, Thành phố Hải Dương, Tỉnh Hải Dương
2 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Đường Kẻ Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Khu Đỗ Xá, Phường Tứ Minh, Thành phố Hải Dương, Tỉnh Hải Dương
3 Công ty cổ phần đầu tư xây dựng GoBig Tư vấn lập E-HSMT Xã Ngọc Thanh, thành phố Phúc Yên, tỉnh Vĩnh Phúc
4 Công ty cổ phần xây dựng và phát triển Wewway Tư vấn thẩm định E-HSMT Thôn Nội Đồng, xã Đại Thịnh, huyện Mê Linh, thành phố Hà Nội
5 Công ty cổ phần đầu tư xây dựng GoBig Tư vấn đánh giá E-HSDT Xã Ngọc Thanh, thành phố Phúc Yên, tỉnh Vĩnh Phúc
6 Công ty cổ phần xây dựng và phát triển Wewway Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thôn Nội Đồng, xã Đại Thịnh, huyện Mê Linh, thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
a) Loại thiết bị: Máy đào; b) Đặc điểm thiết bị: Sẵn sàng huy động, sử dụng tốt
1
2
a) Loại thiết bị: Máy ủi; b) Đặc điểm thiết bị: Sẵn sàng huy động, sử dụng tốt
1
3
a) Loại thiết bị: Máy lu; b) Đặc điểm thiết bị: Sẵn sàng huy động, sử dụng tốt
1
4
a) Loại thiết bị: Máy trộn bê tông; b) Đặc điểm thiết bị: Sẵn sàng huy động, sử dụng tốt
1
5
a) Loại thiết bị: Máy trộn vữa; b) Đặc điểm thiết bị: Sẵn sàng huy động, sử dụng tốt
1
6
a) Loại thiết bị: Máy đầm đất cầm tay; b) Đặc điểm thiết bị: Sẵn sàng huy động, sử dụng tốt
1
7
a) Loại thiết bị: Máy đầm bê tông, đầm bàn; b) Đặc điểm thiết bị: Sẵn sàng huy động, sử dụng tốt
1
8
a) Loại thiết bị: Ô tô tự đổ; b) Đặc điểm thiết bị: Sẵn sàng huy động, sử dụng tốt
1
9
a) Loại thiết bị: Máy rải hỗn hợp bê tông nhựa b) Đặc điểm thiết bị: Sẵn sàng huy động, sử dụng tốt
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Thi công xây dựng
2
Phá dỡ kết cấu bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực - Kết cấu gạch
66
m3
3
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3 - Cấp đất II
18.3823
100m3
4
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ - Cấp đất III
0.66
100m3
5
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ - Cấp đất II
18.3823
100m3
6
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
6.0097
100m3
7
Đắp cấp phối đá dăm lớp dưới bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
3.3923
100m3
8
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên
3.6753
100m3
9
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 1kg/m2
38.0273
100m2
10
Sản xuất đá dăm đen, bê tông nhựa hạt mịn bằng trạm trộn 50÷60T/h
7.0463
100tấn
11
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (Loại C ≤ 12,5) - Chiều dày mặt đường đã lèn ép 7cm
38.0273
100m2
12
Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ, ô tô tự đổ 7T
7.0463
100tấn
13
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤4
114.1
m3
14
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 50kg đến 200kg bằng cần cẩu
2282
1cấu kiện
15
Rãnh BT đúc sẵn
1141
m
16
Nắp rãnh BT đúc sẵn
1141
m
17
Nối rãnh bê tông 400x600 bằng phương pháp xảm vữa xi măng
1141
mối nối
18
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤4
1.095
m3
19
Lắp đặt khối móng bê tông đỡ đoạn ống - D=600mm (3 đế/ 1 đoạn cống 2,5m)
18
cái
20
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 2,5m - Đường kính 600mm (phần qua đường)
6
1 đoạn ống
21
Nối ống bê tông bằng phương pháp xảm - Đường kính 600mm
6
mối nối
22
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng >1m, sâu >1m - Cấp đất II
2.9203
1m3
23
Đào móng bằng máy đào 0,4m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II
0.2628
100m3
24
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ - Cấp đất II
0.292
100m3
25
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤4
7.5
m3
26
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.312
100m2
27
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M200, đá 2x4, PCB40
7.812
m3
28
Xây hố van, hố ga bằng gạch BT 6,5x10,5x22cm, vữa XM M75, PCB40
27
m3
29
Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
75
m2
30
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
1600
m2
31
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.4
100m2
32
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.313
tấn
33
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
4
m3
34
Gia công cấu kiện thép hình L (thép góc hố ga)
0.816
tấn
35
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 50kg đến 200kg bằng cần cẩu
100
1cấu kiện
36
nắp thu nước bằng gang đúc sẵn
50
1cấu kiện
37
Ván khuôn móng dài
2.44
100m2
38
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M150, đá 4x6, PCB40
36.6
m3
39
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 2cm, vữa XM M100, PCB40
366
m2
40
Bó vỉa thẳng hè, đường bằng tấm bê tông đúc sẵn 23x30x100cm, vữa XM M75, PCB40
1220
m
41
Ván khuôn móng dài
2.44
100m2
42
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M150, đá 4x6, PCB40
24.4
m3
43
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn các loại cấu kiện khác
1.708
100m2
44
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, bê tông M300, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
12.2
m3
45
Lắp các loại CKBT đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng ≤25kg
2440
1 cấu kiện
46
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 1kg/m2
0.2275
100m2
47
Sản xuất đá dăm đen, bê tông nhựa hạt mịn bằng trạm trộn 50÷60T/h
0.0221
100tấn
48
Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ cự ly 4km, ô tô tự đổ 7T
0.0221
100tấn
49
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (Loại C ≤ 12,5) - Chiều dày mặt đường đã lèn ép 4cm
0.2275
100m2
50
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, dày sơn 6mm
30.5
m2

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Điền như sau:

  • Có quan hệ với 6 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.744.209.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.706.508.000 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,35%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây dựng + Đảm bảo ATGT". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây dựng + Đảm bảo ATGT" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 101

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây