Thông báo mời thầu

Xây dựng (gói thâu số 05)

Tìm thấy: 11:45 14/06/2022
Trạng thái gói thầu
Đăng lần đầu
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đường giao thông ấp Nhân Trung – Nhân Trí – Nhân Nghĩa – Nhân Phước, xã Xuyên Mộc
Gói thầu
Xây dựng (gói thâu số 05)
Chủ đầu tư
Số hiệu KHLCNT
Tên KHLCNT
Đường giao thông ấp Nhân Trung – Nhân Trí – Nhân Nghĩa – Nhân Phước, xã Xuyên Mộc
Phân loại
Dự án đầu tư phát triển
Nguồn vốn
Ngân sách Huyện – Chương trình ĐBDT thiểu số năm 2022
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:00 24/06/2022
Thời gian hiệu lực của E-HSDT
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại

Tham dự thầu

Hình thức
Đấu thầu qua mạng
Nhận HSDT từ
11:38 14/06/2022
đến
15:00 24/06/2022
Chi phí nộp E-HSDT
Nơi nhận HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Mở thầu vào
15:00 24/06/2022
Mở thầu tại
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức
Thư bảo lãnh
Số tiền
150.000.000 VND
Bằng chữ
Một trăm năm mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 24/06/2022 (22/09/2022)

Hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Chi tiết hồ sơ mời thầu

BẢNG DỮ LIỆU

E-CDNT 1.1Bên mời thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG XUÂN THỌ
E-CDNT 1.2 Tên gói thầu: Xây dựng (gói thâu số 05)
Tên dự án là: Đường giao thông ấp Nhân Trung – Nhân Trí – Nhân Nghĩa – Nhân Phước, xã Xuyên Mộc
Thời gian thực hiện hợp đồng là : 6 Tháng
E-CDNT 3Nguồn vốn (hoặc phương thức thu xếp vốn): Ngân sách Huyện – Chương trình ĐBDT thiểu số năm 2022
E-CDNT 5.3Bảo đảm cạnh tranh trong đấu thầu theo quy định như sau:

Nhà thầu tham dự thầu không có cổ phần hoặc vốn góp trên 30% với:
- Bên mời thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG XUÂN THỌ , địa chỉ: Tổ 6, ấp Phước Tân 1, xã Tân Hưng, thành phố Bà Rịa, tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
- Chủ đầu tư: - Phòng Dân tộc huyện Xuyên Mộc – Địa chỉ: Số 151, QL.55, thị trấn Phước Bửu, huyện Xuyên Mộc. ĐT: 0254 3771818 - Công ty TNHH Xây dựng Xuân Thọ. Địa chỉ: Tổ 6, ấp Phước Tân 1, xã Tân Hưng, thành phố Bà Rịa, tỉnh BRVT
trừ trường hợp Chủ đầu tư, Bên mời thầu, nhà thầu tham dự thầu thuộc cùng một tập đoàn kinh tế nhà nước và sản phẩm thuộc gói thầu là đầu vào của Chủ đầu tư, Bên mời thầu, là đầu ra của nhà thầu tham dự thầu, đồng thời là ngành nghề sản xuất, kinh doanh chính của tập đoàn.

Nhà thầu tham dự thầu không có cổ phần hoặc vốn góp với các nhà thầu tư vấn; không cùng có cổ phần hoặc vốn góp trên 20% của một tổ chức, cá nhân khác với từng bên. Cụ thể như sau:
- Tư vấn lập, thẩm tra, thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán
- Tư vấn lập, thẩm định E-HSMT
- Tư vấn đánh giá E-HSDT; thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu
+ Tư vấn lập hồ sơ thiết kế: Công ty TNHH Tư vấn và Xây dựng Minh Hưng. Địa chỉ: ấp Bắc 1, Xã Hoà Long, thành phố Bà Rịa, tỉnh BRVT. + Tư vấn thẩm trahồ sơ thiết kế, dự toán: Công ty TNHH Xây dựng Xuân Thọ - Địa chỉ: Tổ 6, ấp Phước Tân 1, xã Tân Hưng, thành phố Bà Rịa, tỉnh BRVT. + Đơn vị thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán:Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Xuyên Mộc – Địa chỉ: Số 151, QL.55, thị trấn Phước Bửu, huyện Xuyên Mộc, tỉnh Bà Rịa – Vũng Tàu. + Tư vấn lậpHSMT/Đánh giá HSDT: Công ty TNHH Xây dựng Xuân Thọ. Địa chỉ: Tổ 6, ấp Phước Tân 1, xã Tân Hưng, thành phố Bà Rịa, tỉnh BRVT. + Tư vấn thẩm định HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu: Công ty TNHH Xây dựng Trí Đức - Địa chỉ: Số 5A5 khu định cư Lan Anh 4, xã Hoà Long, Thành phố Bà Rịa, Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu.

Nhà thầu tham dự thầu không cùng thuộc một cơ quan hoặc tổ chức trực tiếp quản lý với:
- Bên mời thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG XUÂN THỌ , địa chỉ: Tổ 6, ấp Phước Tân 1, xã Tân Hưng, thành phố Bà Rịa, tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
- Chủ đầu tư: - Phòng Dân tộc huyện Xuyên Mộc – Địa chỉ: Số 151, QL.55, thị trấn Phước Bửu, huyện Xuyên Mộc. ĐT: 0254 3771818 - Công ty TNHH Xây dựng Xuân Thọ. Địa chỉ: Tổ 6, ấp Phước Tân 1, xã Tân Hưng, thành phố Bà Rịa, tỉnh BRVT

Nhà thầu tham dự thầu có tên trong danh sách ngắn và không có cổ phần hoặc vốn góp trên 20% với các nhà thầu sau đây:

E-CDNT 5.6Điều kiện về cấp doanh nghiệp:
Không áp dụng
E-CDNT 10.1(g) Nhà thầu phải nộp cùng với E-HSDT các tài liệu sau đây:
Nhà thầu phải nộp cùng với E-HSDT các tài liệu sau đây: Thực hiện đầy đủ các biểu mẫu cần thiết được quy định trong Chương IV. Biểu mẫu mời thầu và dự thầu (E-HSMT); Bản sao y đã được chứng thực các giấy tờ sau: Giấy chứng nhận đăng ký doanh nghiệp hoặc tài liệu có giá trị tương đương, giấy chứng nhận hoạt động tổ chức; Giấy xác nhận không nợ thuế ; Hợp đồng tương tự, Biên bản nghiệm thu hoàn thành hợp đồng hoặc biên bản thanh lý hợp đồng; Các bằng cấp, chứng chỉ của Chỉ huy trưởng, hồ sơ chứng minh năng lực của chỉ huy trưởng, cán bộ kỹ thuật, Công nhân kỹ thuật. Tài liệu chứng minh thiết bị, công cụ, dụng cụ. Nhà thầu phải nộp báo cáo tài chính kiểm toán độc lập. Nhà thầu phải chuẩn bị các tài liệu bản gốc của HSDT để sẳn sàng đối chiếu nếu được mới thương thảo hợp đồng, nếu trúng thầu nhà thầu nộp cho Chủ đầu tư 1 bộ hồ sơ giấy bao gồm tất cả các hồ sơ đã tham dự thầu, để Chủ đầu tư có hồ sơ để phục vụ thanh tra kiểm toán sau này.
E-CDNT 16.1 Thời hạn hiệu lực của E-HSDT : ≥ 60 ngày
E-CDNT 17.1Nội dung bảo đảm dự thầu:
- Giá trị và đồng tiền bảo đảm dự thầu: 150.000.000   VND
- Thời gian có hiệu lực của bảo đảm dự thầu: 90 ngày, kể từ thời điểm đóng thầu.
E-CDNT 16.2Nhà thầu chính chỉ được sử dụng nhà thầu phụ thực hiện các công việc với tổng giá trị dành cho nhà thầu phụ không vượt quá % giá chào của nhà thầu.
E-CDNT 25.2  Giá trị tối đa dành cho nhà thầu phụ : 25 % giá dự thầu của nhà thầu.
E-CDNT 27.1Phương pháp đánh giá E-HSDT: (Bên mời thầu phải lựa chọn tiêu chí đánh giá E-HSDT cho phù hợp với quy định tại Chương III. Trường hợp lựa chọn tiêu chí đánh giá khác với tiêu chí đánh giá tại Chương III thì không có cơ sở để đánh giá E-HSDT).
a) Đánh giá về năng lực và kinh nghiệm: Đạt - Không đạt
b) Đánh giá về kỹ thuật: Đạt - Không đạt
c) Đánh giá về giá: Phương pháp giá thấp nhất(Không áp dụng đối với hàng hóa ưu đãi)
E-CDNT 27.2.1 Xếp hạng nhà thầu: Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất được xếp hạng thứ nhất.
E-CDNT 29.4   Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất.
E-CDNT 31.1 Thời hạn đăng tải kết quả lựa chọn nhà thầu trên Hệ thống là 7 ngày làm việc, kể từ ngày Chủ đầu tư phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu.
E-CDNT 32 -Địa chỉ của Chủ đầu tư: - Phòng Dân tộc huyện Xuyên Mộc – Địa chỉ: Số 151, QL.55, thị trấn Phước Bửu, huyện Xuyên Mộc. ĐT: 0254 3771818 - Công ty TNHH Xây dựng Xuân Thọ. Địa chỉ: Tổ 6, ấp Phước Tân 1, xã Tân Hưng, thành phố Bà Rịa, tỉnh BRVT
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của người có thẩm quyền: UBND huyện Xuyên Mộc, số 151, QL.55, khu phố Phước Lộc, thị trấn Phước Bửu, huyện Xuyên Mộc
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của bộ phận thường trực giúp việc Hội đồng tư vấn: Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Bà Rịa – Vũng Tàu, Địa chỉ: Khu B3 Trung tâm hành chính chính trị tỉnh - số 198 đường Bạch Đằng, phường Phước Trung, TP Bà Rịa, tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
E-CDNT 33 Địa chỉ, số điện thoại, số fax của Tổ chức, cá nhân thực hiện nhiệm vụ theo dõi, giám sát:
Phòng Tài chính Kế hoạch Đầu tư huyện Xuyên Mộc Địa chỉ: Số 159, QL.55 khu phố Phước Lộc, thị trấn Phước Bửu, huyện Xuyên Mộc. Điện thoại: 0254.3875112

BẢNG HẠNG MỤC CÔNG TRÌNH VÀ TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN

Nêu yêu cầu về thời gian từ khi khởi công đến khi hoàn thành hợp đồng theo ngày/tuần/tháng.


Thời gian thực hiện công trình
6 Tháng

Trường hợp ngoài yêu cầu thời hạn hoàn thành cho toàn bộ công trình còn có yêu cầu tiến độ hoàn thành cho từng
hạng mục công trình thì lập bảng yêu cầu tiến độ hoàn thành như sau:


STTHạng mục công trìnhNgày bắt đầuNgày hoàn thành

YÊU CẦU NHÂN SỰ CHỦ CHỐT

STTVị trí công việcSố lượngTrình độ chuyên môn
(Trình độ tối thiểu, Chứng chỉ hành nghề...)
Tổng số năm kinh nghiệm
(tối thiểu_năm)
Kinh nghiệm
trong các công việc tương tự
(tối thiểu_năm)
1Chỉ huy trưởng công trình1* Tốt nghiệp Đại học chuyên ngành giao thông.* Đã từng là chỉ huy trưởng ít nhất 01 công trình cấp IV cùng loại (có xác nhận của Chủ đầu tư kèm theo hoặc biên bản nghiệm thu hoàn thành công trình phải có tên chỉ huy trưởng);* Chứng chỉ hành nghề giám sát thi công phù hợp với công trình đảm nhiệm.* Có hợp đồng lao động dài hạn và đã làm việc tại công ty tối thiểu 01 năm.53
2Cán bộ kỹ thuật trực tiếp thi công1Có bằng tốt nghiệp Đại học thuộc chuyên ngành phù hợp với công việc đảm nhận. Có hợp đồng lao động dài hạn với nhà thầu. Có chứng nhận ATLĐ còn hiệu lực32
3Công nhân kỹ thuật10Kèm theo chứng chỉ đào tạo nghề được chứng thực. Có chứng nhận ATLĐ còn hiệu lực21

Nhà thầu phải cung cấp thông tin chi tiết về các nhân sự chủ chốt được đề xuất và hồ sơ kinh nghiệm của nhân sự theo các Mẫu số 11A, 11B và 11C Chương IV.
Ghi chú: Căn cứ quy mô, tính chất của gói thầu và pháp luật về xây dựng mà Bên mời thầu quy định yêu cầu về nhân sự chủ chốt như chỉ huy trưởng công trình, chủ nhiệm kỹ thuật thi công, chủ nhiệm thiết kế bản vẽ thi công, đội trưởng thi công, giám sát kỹ thuật, chất lượng… và số năm kinh nghiệm tối thiểu của nhân sự chủ chốt đó cho phù hợp.

BẢNG CHI TIẾT HẠNG MỤC XÂY LẮP
(Đối với loại hợp đồng trọn gói)

Bên mời thầu ghi tên các hạng mục, công việc cụ thể của từng hạng mục để nhà thầu làm cơ sở chào giá dự thầu:

STTMô tả công việc mời thầuYêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chínhKhối lượng mời thầuĐơn vị tính
APHẦN ĐƯỜNG
1Đào nền đường trong phạm vi Theo yêu cầu tại chương V12,043100m3
2Đắp bù nền đường bằng máy đầm 9T, độ chặt K=0,95 (tận dụng 90% đất đào)Theo yêu cầu tại chương V10,838100m3
3Đắp nền đường bằng đất chọn lọc, máy đầm 9T, độ chặt K=0,95 (đất mới)Theo yêu cầu tại chương V19,943100m3
4Đắp lề đường bằng máy đầm 9T, độ chặt K=0,95Theo yêu cầu tại chương V3,021100m3
5Thi công mặt đường đá dăm nước lớp dưới, chiều dày mặt đường đã lèn ép 12 cmTheo yêu cầu tại chương V195,598100m2
6Thi công mặt đường đá dăm nước lớp trên, chiều dày mặt đường đã lèn ép 10 cmTheo yêu cầu tại chương V195,598100m2
7Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường Theo yêu cầu tại chương V3.129,574m3
8Ván khuôn gỗ, ván khuôn nền, sân bãi, mặt đường bê tông, mái taluyTheo yêu cầu tại chương V13,39100m2
9Cắt khe co 1*4 của đường lăn, sân đỗTheo yêu cầu tại chương V875,610m
10Thi công cọc tiêu bê tông cốt thép 0,12x0,12x1,025mTheo yêu cầu tại chương V20cái
11Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại tam giác cạnh 70 cmTheo yêu cầu tại chương V34cái
12Lắp đặt hệ thống an toàn hộ lan bằng tôn lượn sóng dày 3mmTheo yêu cầu tại chương V110m
BCỐNG THOÁT NƯỚC
1Đào đất móng cống, đất cấp IITheo yêu cầu tại chương V1,032100m3
2Bê tông đá 4x6 lót móng M.150 dày 10cmTheo yêu cầu tại chương V8,66m3
3Xây đá hộc gia cố sân cống, vữa XM mác 100Theo yêu cầu tại chương V6,6m3
4Bê tông móng cống, tường đầu, tường cánh, sân cống đá 1x2 M.200Theo yêu cầu tại chương V26,96m3
5Sản xuất, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn, cốt thép ống cống, đường kính Theo yêu cầu tại chương V0,522tấn
6Sản xuất, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn, cốt thép ống cống, đường kính >= 10 mmTheo yêu cầu tại chương V1,359tấn
7Bê tông cống hộp, mối nối đá 1x2 M.250Theo yêu cầu tại chương V9,828m3
8Quét nhựa bitum và dán bao tải, dán 2 lớp bao tải, quét 3 lớp nhựaTheo yêu cầu tại chương V128,76m2
9Gia công, lắp dựng ván khuôn cống các loạiTheo yêu cầu tại chương V2,865100m2
10Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg-200kg bằng cần cẩuTheo yêu cầu tại chương V28cấu kiện
11Đắp đất nền móng công trình, độ chặt yêu cầu K=0,90Theo yêu cầu tại chương V34,39m3
12Đào móng công trình, chiều rộng móng Theo yêu cầu tại chương V0,193100m3
13Bê tông lót móng, chiều rộng Theo yêu cầu tại chương V1,7m3
14Xây đá hộc, xây cống, vữa XM mác 150Theo yêu cầu tại chương V1,65m3
15Bê tông móng cống, tường đầu, tường cánh, sân cống đá 1x2 M.200Theo yêu cầu tại chương V5,81m3
16Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép ống cống, ống buy, đường kính Theo yêu cầu tại chương V0,093tấn
17Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép ống cống, ống buy, đường kính Theo yêu cầu tại chương V0,243tấn
18Bê tông ống cống, mối nối đá 1x2, mác 250Theo yêu cầu tại chương V1,76m3
19Quét nhựa bitum và dán bao tải, 2 lớp bao tải 3 lớp nhựaTheo yêu cầu tại chương V22,41m2
20Ván khuôn gỗ. Ván khuôn lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đanTheo yêu cầu tại chương V0,551100m2
21Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg-200kg bằng cần cẩuTheo yêu cầu tại chương V5cấu kiện
22Đắp đất nền móng công trình, nền đường bằng thủ côngTheo yêu cầu tại chương V6,45m3
23Di dời trụ điệnTheo yêu cầu tại chương V14trụ

THIẾT BỊ THI CÔNG CHỦ YẾU DỰ KIẾN HUY ĐỘNG ĐỂ THỰC HIỆN GÓI THẦU

STTLoại thiết bị Đặc điểm thiết bịSố lượng tối thiểu cần có
1Máy đào dung tích gàu ≥ 0,8m3Giấy chứng nhận ATKT, giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng2
2Xe lu tĩnh bánh thép ≥ 10TGiấy chứng nhận ATKT, giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng3
3Máy ủi ≥ 110CVGiấy chứng nhận ATKT, giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng1
4Xe ô tô tự đổ ≥ 10TGiấy chứng nhận ATKT, giấy chứng nhận đăng ký xe4
5Ô tô tưới nước ≥ 10m3Giấy chứng nhận đăng ký xe, >= 10m31
6Máy trộn vữa bê tông loại ≥ 250LGiấy tờ chứng minh quyền sở hữu, loại ≥ 250L2
7Máy đầm bê tông – Đầm bàn công suất: 1,0kWGiấy tờ chứng minh quyền sở hữu, loại ≥ 1,0kW1
8Máy đầm bê tông – Đầm dùi công suất: 1,5kWGiấy tờ chứng minh quyền sở hữu, loại ≥ 1,5kW2
9Máy cắt bê tông – Công suất 7,5kWGiấy tờ chứng minh quyền sở hữu, loại ≥ 7,5kW1

Nhà thầu phải kê khai thông tin chi tiết về các thiết bị thi công chủ yếu dự kiến huy động để thực hiện gói thầu theo Mẫu số 11D Chương IV.
Ghi chú: (1) Căn cứ quy mô, tính chất của gói thầu mà Bên mời thầu quy định yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu dự kiến huy động và số lượng để thực hiện gói thầu cho phù hợp.

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị Đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào dung tích gàu ≥ 0,8m3
Giấy chứng nhận ATKT, giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng
2
2
Xe lu tĩnh bánh thép ≥ 10T
Giấy chứng nhận ATKT, giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng
3
3
Máy ủi ≥ 110CV
Giấy chứng nhận ATKT, giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng
1
4
Xe ô tô tự đổ ≥ 10T
Giấy chứng nhận ATKT, giấy chứng nhận đăng ký xe
4
5
Ô tô tưới nước ≥ 10m3
Giấy chứng nhận đăng ký xe, >= 10m3
1
6
Máy trộn vữa bê tông loại ≥ 250L
Giấy tờ chứng minh quyền sở hữu, loại ≥ 250L
2
7
Máy đầm bê tông – Đầm bàn công suất: 1,0kW
Giấy tờ chứng minh quyền sở hữu, loại ≥ 1,0kW
1
8
Máy đầm bê tông – Đầm dùi công suất: 1,5kW
Giấy tờ chứng minh quyền sở hữu, loại ≥ 1,5kW
2
9
Máy cắt bê tông – Công suất 7,5kW
Giấy tờ chứng minh quyền sở hữu, loại ≥ 7,5kW
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1 Đào nền đường trong phạm vi
12,043 100m3 Theo yêu cầu tại chương V
2 Đắp bù nền đường bằng máy đầm 9T, độ chặt K=0,95 (tận dụng 90% đất đào)
10,838 100m3 Theo yêu cầu tại chương V
3 Đắp nền đường bằng đất chọn lọc, máy đầm 9T, độ chặt K=0,95 (đất mới)
19,943 100m3 Theo yêu cầu tại chương V
4 Đắp lề đường bằng máy đầm 9T, độ chặt K=0,95
3,021 100m3 Theo yêu cầu tại chương V
5 Thi công mặt đường đá dăm nước lớp dưới, chiều dày mặt đường đã lèn ép 12 cm
195,598 100m2 Theo yêu cầu tại chương V
6 Thi công mặt đường đá dăm nước lớp trên, chiều dày mặt đường đã lèn ép 10 cm
195,598 100m2 Theo yêu cầu tại chương V
7 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường
3.129,574 m3 Theo yêu cầu tại chương V
8 Ván khuôn gỗ, ván khuôn nền, sân bãi, mặt đường bê tông, mái taluy
13,39 100m2 Theo yêu cầu tại chương V
9 Cắt khe co 1*4 của đường lăn, sân đỗ
875,6 10m Theo yêu cầu tại chương V
10 Thi công cọc tiêu bê tông cốt thép 0,12x0,12x1,025m
20 cái Theo yêu cầu tại chương V
11 Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại tam giác cạnh 70 cm
34 cái Theo yêu cầu tại chương V
12 Lắp đặt hệ thống an toàn hộ lan bằng tôn lượn sóng dày 3mm
110 m Theo yêu cầu tại chương V
13 Đào đất móng cống, đất cấp II
1,032 100m3 Theo yêu cầu tại chương V
14 Bê tông đá 4x6 lót móng M.150 dày 10cm
8,66 m3 Theo yêu cầu tại chương V
15 Xây đá hộc gia cố sân cống, vữa XM mác 100
6,6 m3 Theo yêu cầu tại chương V
16 Bê tông móng cống, tường đầu, tường cánh, sân cống đá 1x2 M.200
26,96 m3 Theo yêu cầu tại chương V
17 Sản xuất, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn, cốt thép ống cống, đường kính
0,522 tấn Theo yêu cầu tại chương V
18 Sản xuất, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn, cốt thép ống cống, đường kính >= 10 mm
1,359 tấn Theo yêu cầu tại chương V
19 Bê tông cống hộp, mối nối đá 1x2 M.250
9,828 m3 Theo yêu cầu tại chương V
20 Quét nhựa bitum và dán bao tải, dán 2 lớp bao tải, quét 3 lớp nhựa
128,76 m2 Theo yêu cầu tại chương V
21 Gia công, lắp dựng ván khuôn cống các loại
2,865 100m2 Theo yêu cầu tại chương V
22 Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg-200kg bằng cần cẩu
28 cấu kiện Theo yêu cầu tại chương V
23 Đắp đất nền móng công trình, độ chặt yêu cầu K=0,90
34,39 m3 Theo yêu cầu tại chương V
24 Đào móng công trình, chiều rộng móng
0,193 100m3 Theo yêu cầu tại chương V
25 Bê tông lót móng, chiều rộng
1,7 m3 Theo yêu cầu tại chương V
26 Xây đá hộc, xây cống, vữa XM mác 150
1,65 m3 Theo yêu cầu tại chương V
27 Bê tông móng cống, tường đầu, tường cánh, sân cống đá 1x2 M.200
5,81 m3 Theo yêu cầu tại chương V
28 Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép ống cống, ống buy, đường kính
0,093 tấn Theo yêu cầu tại chương V
29 Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép ống cống, ống buy, đường kính
0,243 tấn Theo yêu cầu tại chương V
30 Bê tông ống cống, mối nối đá 1x2, mác 250
1,76 m3 Theo yêu cầu tại chương V
31 Quét nhựa bitum và dán bao tải, 2 lớp bao tải 3 lớp nhựa
22,41 m2 Theo yêu cầu tại chương V
32 Ván khuôn gỗ. Ván khuôn lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
0,551 100m2 Theo yêu cầu tại chương V
33 Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg-200kg bằng cần cẩu
5 cấu kiện Theo yêu cầu tại chương V
34 Đắp đất nền móng công trình, nền đường bằng thủ công
6,45 m3 Theo yêu cầu tại chương V
35 Di dời trụ điện
14 trụ Theo yêu cầu tại chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây dựng (gói thâu số 05)". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây dựng (gói thâu số 05)" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 72

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây