Thông báo mời thầu

Xây dựng, mua sắm và lắp đặt thiết bị

Tìm thấy: 08:44 27/07/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa, cải tạo nhà điều hành, sản xuất Công ty VINECO
Tên gói thầu
Xây dựng, mua sắm và lắp đặt thiết bị
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn tự chủ
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Nam Từ Liêm, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 09/08/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
Số 112/2023/QĐ-VINECO
Ngày phê duyệt
26/07/2023 17:57
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Công ty cổ phần các hệ thống viễn thông VINECO
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:39 27/07/2023
đến
10:00 09/08/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 09/08/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
90.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Chín mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 09/08/2023 (07/11/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH xây lắp và dịch vụ công nghiệp Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Số 10, ngõ 106 Trần Duy Hưng , Phường Trung Hoà, Quận Cầu Giấy, Thành phố Hà Nội
2 Công ty cổ phần đầu tư xây dựng Việt Max Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Xóm Đông Duy, Xã Phú Đông, Huyện Ba Vì, Thành phố Hà Nội, Việt Nam
3 Công ty TNHH Phát triển HDC Việt Nam Tư vấn lập E-HSMT Số 126, đường Lê Trọng Tấn, phường La Khê, quận Hà Đông, thành phố Hà Nội
4 Công ty cổ phần đầu tư phát triển xây dựng thương mại Thành Phát Tư vấn thẩm định E-HSMT LK27-27, khu đô thị Văn Phú, phường Phú La, quận Hà Đông, thành phố Hà Nội
5 Công ty TNHH Phát triển HDC Việt Nam Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 126, đường Lê Trọng Tấn, phường La Khê, quận Hà Đông, thành phố Hà Nội
6 Công ty cổ phần đầu tư phát triển xây dựng thương mại Thành Phát Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu LK27-27, khu đô thị Văn Phú, phường Phú La, quận Hà Đông, thành phố Hà Nội
7 Công ty Cổ phần Định giá và Đầu tư Việt - Chi nhánh VIV Hà Nội I Tư vấn thẩm định giá thiết bị Lô 12 ô DV 13 thuộc khu đất dịch vụ trong khu ĐTM Tây Nam Hồ Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Quận Hoàng Mai, Thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ kèm tài liệu chứng minh thuộc sở hữu hoặc đi thuê, giấy kiểm định còn hiệu lực
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
PHẦN XÂY DỰNG
2
I. THÁO DỠ VÀ LẮP DỰNG
3
Tháo dỡ mái bằng thủ công, chiều cao <= 28m
492
m2
4
Tháo dỡ xà gồ, vì kèo bằng thủ công
492
m2
5
Tháo dỡ máng thu nước mái
48
md
6
Cẩu mái tôn, vì kèo xuống, vận chuyển về bãi tập kết
1
TB
7
II. LẮP DỰNG LẠI MÁI TÔN (SỬ DỤNG CÁC VẬT LIỆU CŨ)
8
Gia công cắt sửa hệ khung xương mái ( sử dụng lại sắt cũ )
492
m2
9
Lắp dựng hệ khung đỡ mái tôn
149.175
m2
10
Lợp thay thế mái loại tấm lợp tấm tôn
179.009
m2
11
Gia công cắt sửa mái tôn cũ (sử dụng lại sắt cũ )
179.009
12
Gia công lắp đặt hệ khung đỡ máng thu nước
16.33
md
13
Gia công lắp đặt máng Inox
16.33
md
14
Khoan cấy và đổ nối thêm các đầu cột 220x220
15
Khoan tạo lỗ bê tông bằng máy khoan, lỗ khoan D28mm, chiều sâu khoan 22cm
28
lỗ khoan
16
Khoan tạo lỗ bê tông bằng máy khoan, lỗ khoan D25mm, chiều sâu khoan 20cm
132
lỗ khoan
17
Bơm Ramset (1 tuyp =650ml=0.65dm3)
18.299
tuyp
18
Nhân công đổ ramset (tạm tính theo nhân công khoan cấy)
160
lỗ
19
Cốt thép cột, đường kính cốt thép <=10mm
1.456
100kg
20
Cốt thép cột, đường kính cốt thép >18mm
16.962
100kg
21
Ván khuôn gia cố cột vuông, chữ nhật
98.948
m2
22
Bê tông cột, tiết diện <=0,1m2, vữa BT M350
5.442
m3
23
Khoan cấy thép dầm
24
Khoan tạo lỗ bê tông bằng máy khoan, lỗ khoan D22mm, chiều sâu khoan 18cm
68
lỗ khoan
25
Bơm Ramset (1 tuyp =650ml=0.65dm3)
4.652
tuyp
26
Nhân công đổ ramset (tạm tính theo nhân công khoan cấy)
68
lỗ
27
Cốt thép dầm, giằng, đường kính cốt thép <=10mm
5.101
100kg
28
Cốt thép dầm, giằng, đường kính cốt thép <=18mm
37.525
100kg
29
Ván khuôn gia cố xà dầm, giằng
136.689
m2
30
Bê tông xà dầm, giằng, đá 1x2, vữa BT M350, PCB30
15.036
m3
31
Khoan cấy thép sàn
32
Khoan tạo lỗ bê tông bằng máy khoan, lỗ khoan D12mm, chiều sâu khoan 10cm
460
lỗ khoan
33
Bơm Ramset (1 tuyp =650ml=0.65dm3)
5.2
tuyp
34
Nhân công đổ ramset (tạm tính theo nhân công khoan cấy)
460
lỗ
35
Cốt thép sàn mái, đường kính cốt thép <=10mm
76.922
100kg
36
Ván khuôn gia cố sàn, mái
497.479
m2
37
Bê tông sàn mái, đá 1x2, vữa BT M350, PCB30
69.686
m3
38
Phá dỡ tầng 3
39
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
13.2
m2
40
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=11cm
55.987
m3
41
Đục mở tường làm cửa, loại tường xây gạch, chiều dày tường <= 22cm
1.98
m2
42
Phá dỡ mấu bê tông đỡ dầm sắt
14
cấu kiện
43
Tháo bỏ các thiết bị vệ sinh
44
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu rửa
2
bộ
45
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh bệ xí
2
bộ
46
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh khác (như: gương soi, vòi rửa, vòi sen, hộp đựng giấy vệ sinh, ...)
3
bộ
47
Tháo dỡ gạch ốp tường
109.648
m2
48
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
20.317
m2
49
Bốc xếp vận chuyển phế thải
50
Vận chuyển các loại phế thải từ trên cao xuống
58.372
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây dựng, mua sắm và lắp đặt thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây dựng, mua sắm và lắp đặt thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 101

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây