Thông báo mời thầu

Xây dựng + thiết bị

Tìm thấy: 14:22 25/10/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp, sửa chữa thủy lợi Đăk Ting, xã Đăk Rơ Ông
Tên gói thầu
Xây dựng + thiết bị
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Chương trình mục tiêu quốc gia xây dựng nông thôn mới và lồng ghép các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Tu Mơ Rông, Tỉnh Kon Tum
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
08:00 01/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
756/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
23/10/2024 10:36
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UỶ BAN NHÂN DÂN HUYỆN TU MƠ RÔNG
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:20 25/10/2024
đến
08:00 01/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 01/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
26.449.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi sáu triệu bốn trăm bốn mươi chín nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 01/11/2024 (01/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Phúc Hưng Thịnh Kon Tum Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 49 Đường Nơ Trang Long, Phường Trường Chinh, Thành phố Kon Tum
2 Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán
3 Công ty TNHH MTV Nguyên Khoa Kon Tum Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 218/6, đường Duy Tân, phường Trường Chinh, thành phố Kon Tum, tỉnh Kon Tum
4 Phòng Tài chính Kế hoạch huyện Tu Mơ Rông Tư vấn thẩm định E-HSMT Xã Tu Mơ Rông, Huyện Tu Mơ Rông, Tỉnh Kon Tum
5 Công ty TNHH MTV Nguyên Khoa Kon Tum Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 218/6, đường Duy Tân, phường Trường Chinh, thành phố Kon Tum, tỉnh Kon Tum
6 Phòng Tài chính Kế hoạch huyện Tu Mơ Rông Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Xã Tu Mơ Rông, Huyện Tu Mơ Rông, Tỉnh Kon Tum

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào ≥1,25m3
1
2
Máy đào ≥0,8m3
1
3
Ô tô tự đổ, trọng tải ≥ 10 tấn
2
4
Máy trộn vữa - dung tích : 150 lít
2
5
Máy trộn bê tông - dung tích: 250 lít
2
6
Máy ủi
1
7
Cần cẩu – sức nâng ≥ 10 tấn
1
8
Máy đầm đất cầm tay ≥ 70kg
2
9
Máy đầm dùi 1,5 KW
2
10
Máy hàn 23 KW
2
11
Máy cắt uốn cốt thép
2
12
Máy lu bánh thép – trọng lượng 16 tấn
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt ống thép không rỉ - nối bằng p/p hàn, đoạn ống dài 6m - Đường kính 32mm
0.144
100m
2
Gia công kết cấu thép dạng bình, bể, thùng tháp dạng hình trụ
0.0284
tấn
3
Gia công kết cấu thép dạng bình, bể, thùng tháp dạng hình trụ
0.0628
tấn
4
Gia công kết cấu thép dạng bình, bể, thùng tháp dạng hình trụ
0.0178
tấn
5
Lắp cột thép các loại
0.109
tấn
6
Bu lông M10*80
36
Cái
7
Bu lông M18*80
1
Cái
8
Thi công khớp nối ngăn nước, gioăng cao su
3.4
m
9
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
5.5
1m2
10
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0075
tấn
11
Gia công kết cấu thép dạng bình, bể, thùng tháp dạng hình trụ
0.0367
tấn
12
Gia công kết cấu thép dạng bình, bể, thùng tháp dạng hình trụ
0.1401
tấn
13
Gia công kết cấu thép dạng bình, bể, thùng tháp dạng hình trụ
0.0077
tấn
14
Lắp cột thép các loại
0.1845
tấn
15
Bu lông M10*80
42
Cái
16
Bu lông M12*80
4
Cái
17
Bu lông M16*200 ( Để bắt vít)
2
Cái
18
Gia công kết cấu thép dạng bình, bể, thùng tháp dạng hình trụ
0.0388
tấn
19
Lắp cột thép các loại
0.0388
tấn
20
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.0412
tấn
21
Thi công khớp nối ngăn nước, gioăng cao su
3.8
m
22
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
8.18
1m2
23
Đào móng băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất III
4
1m3
24
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.015
100m3
25
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 3cm, vữa XM M100, PCB40
8
m2
26
Bê tông tường SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công - Chiều dày ≤45cm, chiều cao ≤6m, M150, đá 1x2, PCB40
1.6
m3
27
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M150, đá 2x4, PCB40
1.6
m3
28
Ván khuôn thép, khung xương, cột chống giáo ống, tường, chiều cao ≤28m
0.18
100m2
29
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.0336
tấn
30
Lắp dựng cốt thép tường, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.0592
tấn
31
Làm và thả rọ đá, loại 2x1x0,5m trên cạn
2
1 rọ
32
CỐNG LẤY NƯỚC
33
Đào móng bằng máy đào 1,25m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
1.244
100m3
34
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.478
100m3
35
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
18.5
m3
36
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, bê tông M200, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
0.03
m3
37
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M150, đá 2x4, PCB40
16.72
m3
38
Bê tông tường SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công - Chiều dày ≤45cm, chiều cao ≤6m, M150, đá 2x4, PCB40
13.03
m3
39
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M150, đá 4x6, PCB40
2.38
m3
40
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 3cm, vữa XM M100, PCB40
8.33
m2
41
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn kim loại, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
0.0026
100m2
42
Ván khuôn thép, khung xương, cột chống giáo ống, tường, chiều cao ≤28m
0.6945
100m2
43
Gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan, hàng rào, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, con sơn
0.0009
tấn
44
Lắp dựng cốt thép tường, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0028
tấn
45
Gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan, hàng rào, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, con sơn
0.0148
tấn
46
Gia công kết cấu thép dạng bình, bể, thùng tháp dạng hình trụ
1.24
tấn
47
Gia công các kết cấu thép vỏ bao che
0.3629
tấn
48
Gia công các kết cấu thép vỏ bao che
0.0151
tấn
49
Bu lông D16
48
Cái
50
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
38.45
1m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây dựng + thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây dựng + thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 36

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây