Thông báo mời thầu

Xây dựng + Thiết bị

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 09:28 28/07/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, mở rộng trụ sở làm việc Tòa án nhân dân khu vực 2 – Đồng Nai
Tên gói thầu
Xây dựng + Thiết bị
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Cải tạo, mở rộng trụ sở làm việc Tòa án nhân dân khu vực 2 – Đồng Nai
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Long Thành, Tỉnh Đồng Nai
Thời điểm đóng thầu
09:00 06/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
12/QĐ-TA
Ngày phê duyệt
28/07/2026 09:25
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Tòa án nhân dân khu vực 2 - Đồng Nai
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:27 28/07/2026
đến
09:00 06/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 06/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
42.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi hai triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 06/08/2026 (03/01/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng 377 Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 96 Nguyễn Thanh Tuyền, Phường Tân Sơn Hòa, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.
2 Công ty TNHH Tư vấn Kỹ thuật Xây dựng An Phát Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 110 Phạm Viết Chánh, Phường Thạnh Mỹ Tây, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.
3 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây dựng Vạn Thành Đạt Tư vấn lập E-HSMT Số 79 Tăng Nhơn Phú, khu phố 5, Phường Phước Long, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.
4 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây dựng Vạn Thành Đạt Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 79 Tăng Nhơn Phú, khu phố 5, Phường Phước Long, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Giàn giáo (01 bộ: 42 chân và 42 chéo) - Có chứng từ hóa đơn giá trị gia tăng * Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê, nhà thầu phải cung cấp Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị áp dụng cho gói thầy này, đối với thuê của cá nhân thì kèm thêm tài liệu định danh (căn cước công dân) của người cho thuê.
10
2
Ô tô tự đổ - trọng tải ≥ 5 tấn - Có Giấy chứng nhận đăng ký xe chuyên dùng. - Có Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiên giao thông cơ giới đường bộ còn hiệu lực theo quy định. * Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê, nhà thầu phải cung cấp Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị áp dụng cho gói thầy này, đối với thuê của cá nhân thì kèm thêm tài liệu định danh (căn cước công dân) của người cho thuê.
1
3
Cần cẩu – sức nâng ≥ 10 tấn - Có Giấy chứng nhận đăng ký xe chuyên dùng. - Có Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiên giao thông cơ giới đường bộ còn hiệu lực theo quy định. * Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê, nhà thầu phải cung cấp Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị áp dụng cho gói thầy này, đối với thuê của cá nhân thì kèm thêm tài liệu định danh (căn cước công dân) của người cho thuê.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Trát trần, vữa XM mác 75 (ngoài nhà)
10.02
m2
2
Trát trần, vữa XM mác 75 (trong nhà)
131.9
m2
3
Bả bằng bột bả vào tường trong nhà
497.5
m2
4
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần trong nhà
213.9
m2
5
Bả bằng bột bả vào tường ngoài nhà
186.22
m2
6
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần ngoài nhà
133.375
m2
7
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
711.4
m2
8
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
319.595
m2
9
MÁI
10
Xây gạch ống 8x8x18, xây tường thẳng chiều dày <= 30cm, chiều cao <= 28m, vữa XM mác 75, PCB40 (ngoài nhà)
5.72
m3
11
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB40
57.2
m2
12
Bả bằng bột bả vào tường ngoài nhà
28.6
m2
13
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
28.6
m2
14
Gia công xà gồ thép mạ kẽm
0.935
tấn
15
Lắp dựng xà gồ thép mạ kẽm
0.935
tấn
16
Lợp mái tôn sóng vuông màu đỏ dày 0.5mm
1.36
100m2
17
PHẦN CHỈ
18
Đắp chỉ 1 cấp, vữa XM mác 75
162.2
m
19
Đắp chỉ nhiều cấp phức tạp, vữa XM mác 75 (định mức vật liệu x3)
19.2
m
20
Bả bằng bột bả vào tường ngoài nhà
43.96
m2
21
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
43.96
m2
22
Kẻ ron
67.2
m
23
CHỐNG THẤM
24
Quét dung dịch chống thấm định mức 1.5kg/m2 (lớp 1)
27.26
m2
25
Quét dung dịch chống thấm định mức 1.5kg/m2 (lớp 2)
27.26
m2
26
Quét dung dịch chống thấm định mức 1.5kg/m2 (lớp 3)
27.26
m2
27
CCLĐ lưới thủy tinh chèn góc giao dầm sàn áp mái phục vụ chống thấm mái
157.2
m2
28
Láng nền sàn không đánh màu, chiều dày 3cm, vữa XM mác 100 có pha dung dịch chống thấm định mức 1kg/m2 (để bảo vệ chống thấm)
166.28
m2
29
PHẦN TRẦN
30
Đóng trần thạch cao khung nổi 600x600 dày 9mm + khung xương và phụ kiện đi kèm
49.3
m2
31
Đóng trần thạch cao khung nổi 600x600 chống ẩm dày 9mm + khung xương và phụ kiện đi kèm
9.7
m2
32
PHẦN ỐP LÁT
33
Lát nền, sàn, tiết diện gạch granite 300x300mm nhám
4.2
m2
34
Lát nền, sàn, kích thước gạch granite 600x600mm nhẵn bóng, vữa XM mác 75, PCB40
159.28
m2
35
Công tác ốp gạch vào tường, trụ, cột, tiết diện gạch granite 300x600mm
57.46
m2
36
Công tác ốp gạch vào chân tường, viền tường, viền trụ, cột, tiết diện gạch granite 100x600mm
15.59
m2
37
Lát đá granite màu đen len cửa
0.82
m2
38
Công tác ốp đá chẻ, vữa XM mác 75, PCB40
6
m2
39
PHẦN CỬA, VÁCH NGĂN
40
Cung cấp lắp dựng Cửa đi khung nhôm xingfa hệ 55 (cường lực dày 8mm + phụ kiện đi kèm)
18.92
m2
41
Cung cấp lắp dựng Cửa sổ khung nhôm xingfa hệ 55 (cường lực dày 8mm + phụ kiện đi kèm)
20.52
m2
42
CCLĐ khung sắt 16x16x1.2mm bảo vệ cửa sổ (cả sơn hoàn thiện)
20.52
m2
43
CCLĐ lan can sắt; thanh ngang sắt hộp 60x60x1.4mm; thanh đứng sắt hộp 30x30x1.4mm; thanh chéo sắt hộp 20x20x1.4mm
14.7
m2
44
CCLĐ trụ gỗ đề ba lan can cầu thang
1
trụ
45
Cung cấp lắp đặt thang sắt lên mái (Sắt ống đứng D60x2mm; sắt ống ngang D40x2mm; bản mã 100x100x10; dài 3.5m; rộng 0.6m) (cả sơn hoàn thiện)
1
tb
46
Cung cấp lắp đặt cửa thăm mái
1
cái
47
Dọn dẹp bàn giao công trình
10
công
48
PHẦN ĐIỀU HÒA KHÔNG KHÍ
49
Lắp đặt máy điều hoà không khí (điều hoà cục bộ), máy điều hòa 2 cục, loại treo tường (Định mức vật liệu chưa bao gồm ống các loại và dây điện)
5
máy
50
Lắp đặt ống đồng dẫn ga nối bằng phương pháp hàn, đoạn ống dài 2m, đường kính ống 6,4mm
0.45
100m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây dựng + Thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây dựng + Thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 58

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây