Thông báo mời thầu

Xây dựng và lắp đặt thiết bị

Tìm thấy: 15:55 07/07/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng trường Mầm non Xi Măng, thị xã Bỉm Sơn
Tên gói thầu
Xây dựng và lắp đặt thiết bị
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh hỗ trợ có mục tiêu 10 tỷ; ngân sách thị xã và nguồn vốn huy động hợp pháp phần còn lại.
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thị xã Bỉm Sơn, Tỉnh Thanh Hoá
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
16:00 17/07/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
77/QĐ-QLDA
Ngày phê duyệt
31/05/2023 08:46
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng thị xã Bỉm Sơn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:47 07/07/2023
đến
16:00 17/07/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:00 17/07/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
160.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm sáu mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 17/07/2023 (14/11/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ TƯ VẤN BẢO CHÂU Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Thôn Bắc Sơn - Xã Hà Bắc - Huyện Hà Trung - Tỉnh Thanh Hoá
2 Công ty TNHH tư vấn đầu tư và xây dựng ANSA Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Đường Hải Thượng Lãn Ông, phường Lam Sơn, thị xã Bỉm Sơn, tỉnh Thanh Hoá
3 Phòng Đô thị - UBND thị xã Bỉm Sơn Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Số 28, đường Trần Phú, phường Ba Đình, thị xã Bỉm Sơn, tỉnh Thanh Hóa
4 Công ty Cổ phần xây dựng Vân Anh Tư vấn lập E-HSMT Lô 44, MBQH 414, phường Đông Sơn, thành phố Thanh Hóa, tỉnh Thanh Hóa
5 Ban QLDA đầu tư xây dựng thị xã Bỉm Sơn Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 28, đường Trần Phú, phường Ba Đình, thị xã Bỉm Sơn, tỉnh Thanh Hóa
6 Công ty Cổ phần xây dựng Vân Anh Tư vấn đánh giá E-HSDT Lô 44, MBQH 414, phường Đông Sơn, thành phố Thanh Hóa, tỉnh Thanh Hóa
7 Ban QLDA đầu tư xây dựng thị xã Bỉm Sơn Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 28, đường Trần Phú, phường Ba Đình, thị xã Bỉm Sơn, tỉnh Thanh Hóa

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào
1
2
Ô tô tự đổ (tải trọng ≥ 7T)
1
3
Máy trộn bê tông ≥ 250L
2
4
Máy trộn vữa ≥ 80L
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: NHÀ LỚP HỌC
2
PHẦN NGẦM
3
Đào móng, chiều rộng móng ≤20m - Cấp đất III
15.1846
100m3
4
Đào móng băng, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất III
1.1331
1m3
5
Đào móng, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
0.2723
100m3
6
Đắp đấtg, độ chặt Y/C K = 0,90
18.6019
100m3
7
Mua đất đắp nền công trình, đất cấp III
341.73
m3
8
Vận chuyển đất - Cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤1km
34.173
10m³/1km
9
Vận chuyển đất - Cự ly vận chuyển 1km tiếp theo trong phạm vi ≤10km
34.173
10m³/1km
10
Bê tông lót móng, rộng ≤250cm, M100, đá 4x6, PCB30
76.1509
m3
11
Ván khuôn lót móng
0.9927
100m2
12
Bê tông móng, chiều rộng ≤250cm, M250, đá 1x2, PCB40
220.3339
m3
13
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
3.3388
100m2
14
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
4.5199
tấn
15
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
3.9051
tấn
16
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK >18mm
9.3804
tấn
17
Xây móng bằng gạch đặc không nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, vữa XM M75, PCB40
138.094
m3
18
Bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
15.3107
m3
19
Ván khuôn xà dầm, giằng
1.2968
100m2
20
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.8517
tấn
21
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.7153
tấn
22
Xây tường thẳng bằng gạch đặc không nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤11cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
0.5148
m3
23
Bê tông nền, M200, đá 1x2, PCB40
0.7225
m3
24
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
2.7142
m2
25
Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
2.7142
m2
26
Xây tam cấp bằng gạch đặc không nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày >33cm, vữa XM M75, PCB40
32.9476
m3
27
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
0.216
m2
28
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
0.216
m2
29
Bê tông móng, rộng >250cm, M200, đá 1x2, PCB40
3.9558
m3
30
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.0534
100m2
31
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
0.6723
tấn
32
Xây bể chứa bằng gạch đặc không nung 6,5x10,5x22cm, vữa XM M75, PCB40
18.612
m3
33
Trát tường trong, xây bằng gạch không nung, dày 1,0cm, Vữa XM M75, XM PCB40
201.84
m2
34
Láng đáy bể phốt, dày 3cm, vữa XM M75, PCB40
17.0658
m2
35
Bê tông tấm đan M250, đá 1x2, PCB40
3.9822
m3
36
Cốp pha tấm đan
0.1865
100m2
37
Thép tấm đan
0.2783
tấn
38
Lắp đặt tấm đan
30
1cấu kiện
39
Ni lông tái sinh chống mất nước
713.2568
m2
40
Bê tông nền, M200, đá 1x2, PCB40
71.3257
m3
41
PHẦN THÂN
42
Bê tông cột TD ≤0,1m2, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
36.036
m3
43
Ván khuôn cột - Cột vuông, chữ nhật
5.8758
100m2
44
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
1.7227
tấn
45
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤28m
3.735
tấn
46
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK >18mm, chiều cao ≤28m
7.4226
tấn
47
Bê tông xà dầm, giằng, sàn mái, M250, đá 1x2, PCB40
62.1905
m3
48
Ván khuôn xà dầm, giằng
8.0163
100m2
49
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
3.6219
tấn
50
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤28m
6.2016
tấn

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng khu vực Bỉm Sơn như sau:

  • Có quan hệ với 124 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,87 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 6,41%, Xây lắp 62,82%, Tư vấn 24,36%, Phi tư vấn 6,41%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 884.761.924.811 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 875.656.638.245 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,03%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây dựng và lắp đặt thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây dựng và lắp đặt thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 120

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây