Thông báo mời thầu

Xây dựng và thiết bị

Tìm thấy: 16:30 18/10/2022
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa phòng họp, phòng khách, một số phòng làm việc và khu vệ sinh Trụ sở UBND quận
Tên gói thầu
Xây dựng và thiết bị
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước (Sự nghiệp quản lý nhà nước)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
16:30 25/10/2022
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
10/QĐ-VP
Ngày phê duyệt
13/10/2022 15:07
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Văn phòng HĐND và UBND quận Kiến An
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:26 18/10/2022
đến
16:30 25/10/2022
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:30 25/10/2022
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
20.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 25/10/2022 (22/02/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn thiết kế xây dựng và thương mại Kiến An Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán
2 Xưởng Kiến trúc tạo hình. Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán
3 Công ty Cổ phần Tư vấn thiết kế và Đầu tư xây dựng An Thịnh. Tư vấn lập E-HSMT
4 Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Sao Vàng Hải Phòng. Tư vấn thẩm định E-HSMT
5 Công ty Cổ phần Tư vấn thiết kế và Đầu tư xây dựng An Thịnh. Tư vấn đánh giá E-HSDT
6 Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Sao Vàng Hải Phòng. Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Tháo dỡ ống thoát nước mái âm cột:
2
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
0.15
100m2
3
Phá dỡ tường xây gạch trục 6 chiều dày tường <=22cm
1.7424
m3
4
Tháo dỡ ống thoát nước mưa nằm trên trục 6
1
công
5
Phá lớp vữa láng mái
71.2796
m2
6
Phá lớp vữa trát tường sê nô
107.724
m2
7
Tháo dỡ khóa cửa đi bằng thủ công
21
bộ
8
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m
6.0353
m3
9
Vận chuyển phế thải tiếp 5000m
6.0353
m3
10
Cải tạo:
11
Lắp đặt ống nhựa u.PVC-C2 bằng phương pháp dán keo, đường kính ống d=90mm
0.12
100m
12
Xây cột, trụ bằng không nung (6,5x10,5x22)cm, vữa XM M75
1.7424
m3
13
Trát trụ, chiều dày trát 2cm, vữa XM M75
13.2
m2
14
Bả bằng bột bả vào tường
13.2
m2
15
Sơn tường ngoài nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
13.2
m2
16
Khò giấy dầu 01 lớp giấy dầu, 01 lớp nhựa Bitum
143.0956
m2
17
Láng nền sàn không đánh màu, chiều dày 3cm, vữa XM M75
71.2796
m2
18
Trát tường ngoài, chiều dày trát 2cm, vữa XM M75
107.724
m2
19
Lắp đặt cầu chắn rác inox D90mm
1
cái
20
Lắp đặt khóa cửa đi 2 cánh (Việt Tiệp, Mã sản phẩm 04175 màu vàng, chất liệu inox phủ PVD hoặc tương đương).
22
bộ
21
Phòng phó chủ tịch UBND:
22
Gia công lắp dựng vách cắt CienC (bao gồm vật tư và nhân công lắp đặt hoàn chỉnh)
6.5
m2
23
Phòng họp số 1 tầng 1:
24
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong, chiều cao chuẩn 3,6m
0.8641
100m2
25
Tháo dỡ gỗ ốp tường
115.164
m2
26
Tháo dỡ trần thạch cao giật cấp
30
m2
27
Tháo dỡ điện chiếu sáng hiện trạng
2
công
28
Tháo dỡ ống thoát nước điều hòa bị rò rỉ dẫn đến ngấm xuống trần gây loang ố trần
2
công
29
Cắt khoét lỗ trần thạch cao lắp đặt đèn âm trần (nhân công 3,5/7 - nhóm 2)
4
công
30
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m
3.8149
m3
31
Vận chuyển phế thải tiếp 5000m
3.8149
m3
32
ốp tường bằng tấm nhựa giả gỗ chịu nước
115.164
33
Lắp đặt phào nhựa PU đấu đỉnh cột, góc trần
43.26
m
34
Lắp đặt phào nhựa PU trang trí B50
80.94
m
35
Lắp đặt phào chỉ nhựa PU trang trí B40
34.64
m
36
Lắp đặt phào nhựa PU trang trí B60
38.15
m
37
Thi công trần giật cấp bằng tấm thạch cao
30
m2
38
Vệ sinh trần thạch cao hiện trạng
56.4124
m2
39
Bả bằng bột bả trần
86.4124
m2
40
Sơn trần trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
86.4124
m2
41
Quét dung dịch chống mốc tường
111.4371
m2
42
Lắp đặt đèn Led Dowlight âm trần 12W-D110
42
bộ
43
Lắp đặt đèn Led ốp trần vuông 18W , KT 220x220
8
bộ
44
Kéo rải dây dẫn điện 2 ruột CU/PVC/PVC 2x2.5mm2 (CADIVI)
30
m
45
Kéo rải dây dẫn điện 2 ruột CU/PVC/PVC 2x1.5mm2 (CADIVI)
220
m
46
Lắp đặt ổ cắm 2 chấu 16A + đế âm tường
1
cái
47
Lắp đặt ống gen nhựa bảo hộ dây dẫn, đường kính d=20mm
250
m
48
Lắp đặt hộp nối dây KT 100x100mm
6
hộp
49
Lắp đặt ống thoát nước ngưng D27mm
6
m
50
Ống bảo ôn D27 điều hòa
6
m

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG AN THỊNH như sau:

  • Có quan hệ với 86 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,10 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 3,80%, Xây lắp 87,45%, Tư vấn 7,98%, Phi tư vấn 0,77%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 677.509.615.696 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 672.421.063.935 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,75%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây dựng và thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây dựng và thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 69

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây