Thông báo mời thầu

Xây lắp 01

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 10:48 15/05/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên gói thầu
Xây lắp 01
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Xây dựng tuyến ống cấp nước dọc ĐT.310B (Đoạn từ Km4+010 đến Km7+985)
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn doanh nghiệp
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
- Xã Bình Nguyên, Tỉnh Phú Thọ
- Xã Bình Tuyền, Tỉnh Phú Thọ
Thời điểm đóng thầu
10:00 25/05/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
32/QĐ-NSVP
Ngày phê duyệt
15/05/2026 10:15
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
CÔNG TY CỔ PHẦN NƯỚC SẠCH VĨNH PHÚC
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:16 15/05/2026
đến
10:00 25/05/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 25/05/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
70.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 25/05/2026 (22/09/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THỊNH THÀNH AN Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Thôn Tân An - - Xã Vĩnh Phú - Tỉnh Phú Thọ
2 CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN ĐÔ THỊ THÀNH DUY Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Tổ dân phố Cả Đông - - Phường Phúc Yên - Tỉnh Phú Thọ
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐẦU TƯ BẮC HÀ Tư vấn lập E-HSMT Đường Hồ Xuân Hương, Khu đô thị Hùng Vương – Tiền Châu - - Phường Xuân Hòa - Tỉnh Phú Thọ
4 CÔNG TY TNHH AN QUÝ HƯNG VINA Tư vấn thẩm định E-HSMT Liền kề 57-11, đường Bạch Đằng, Phường Phúc Yên, Tỉnh Phú Thọ, Việt Nam - - Phường Phúc Yên - Tỉnh Phú Thọ
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐẦU TƯ BẮC HÀ Tư vấn đánh giá E-HSDT Đường Hồ Xuân Hương, Khu đô thị Hùng Vương – Tiền Châu - - Phường Xuân Hòa - Tỉnh Phú Thọ
6 CÔNG TY TNHH AN QUÝ HƯNG VINA Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Liền kề 57-11, đường Bạch Đằng, Phường Phúc Yên, Tỉnh Phú Thọ, Việt Nam - - Phường Phúc Yên - Tỉnh Phú Thọ

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào (còn sử dụng tốt, kèm tài liệu chứng minh quyền sở hữu)
1
2
Máy hàn gia nhiệt (còn sử dung tốt, kèm tài liệu chứng minh quyền sở hữu)
1
3
Máy cắt bê tông (còn sử dụng tốt, kèm tài liệu chứng minh quyền sở hữu)
1
4
Máy trộn bê tông (còn sử dụng tốt, kèm tài liệu chứng minh quyền sở hữu)
1
5
Ô tô tư đổ ( kèm theo đăng ký, đăng kiểm)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Cắt đường bê tông, đường asphalt
101.2
10m
2
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph (80%)
33.5389
m3
3
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng máy khoan bê tông 1,5kW (20%)
8.3847
m3
4
Phá dỡ nền gạch xi măng vỉa hè (nc phá dỡ = 60% nc lắp mới)
256.725
m2
5
Đào đất đặt đường ống bằng thủ công, đất cấp III (20%)
314.3953
m3
6
Đào đất đặt đường ống bằng máy đào, đất cấp III (80%)
12.5759
100m3
7
Đắp cát bảo vệ đường ống
558.09
m3
8
Đắp đất bảo vệ đường ống
885.7265
m3
9
Hoàn trả bê tông nền đường, bê tông đá 1x2, mác 200
41.728
m3
10
Hoàn trả nền vỉa hè bằng gạch xi măng, vữa XM mác 75, PCB40
256.725
m2
11
Rải thảm mặt đường Carboncor Asphalt (loại CA 9,5) bằng cơ giới, chiều dày mặt đường đã lèn ép 4cm
0.0489
100m2
12
Vận chuyển đất trong phạm vi <= 1000m, đất cấp III
6.8625
100m3
13
Vận chuyển đất 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp III
6.8625
100m3
14
Vận chuyển đất 1km tiếp theo ngoài phạm vi 5km, đất cấp III
6.8625
100m3
15
Nhân công dọn dẹp mặt bằng
7
công
16
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng > 250 cm, đá 1x2, mác 200
1.51
m3
17
Đào đất hố đồng hồ bằng máy đào, đất cấp III (80%)
0.0642
100m3
18
Đào đất hố đồng hồ bằng thủ công, đất cấp III (20%)
1.6059
m3
19
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông hố đồng hồ, đá 1x2, mác 200, PCB40
1.1464
m3
20
Xây gạch đất sét nung 6,5x10,5x22, xây hố đồng hồ, vữa XM mác 75, PCB40
2.6611
m3
21
Trát tường trong, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75, PCB40
9.72
m2
22
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg-200kg
4
1 cấu kiện
23
Sản xuất lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn D10
0.0295
tấn
24
Sản xuất cấu kiện thép chôn sẵn trong bê tông, khối lượng 1 cấu kiện <=100 kg
0.1852
tấn
25
Lắp đặt cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, khối lượng một cấu kiện <= 200 kg
0.2147
tấn
26
Đắp đất quanh hố đồng hồ
2.6753
m3
27
Vận chuyển đất trong phạm vi <= 1000m, đất cấp III
0.0535
100m3
28
Vận chuyển đất 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp III
0.0535
100m3
29
Vận chuyển đất 1km tiếp theo ngoài phạm vi 5km, đất cấp III
0.0535
100m3
30
Đào đất hố đồng hồ bằng máy đào, đất cấp III (80%)
0.0321
100m3
31
Đào đất hố đồng hồ bằng thủ công, đất cấp III (20%)
0.8029
m3
32
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông hố đồng hồ, đá 1x2, mác 200, PCB40
0.4747
m3
33
Xây gạch đất sét nung 6,5x10,5x22, xây hố đồng hồ, vữa XM mác 75, PCB40
0.6653
m3
34
Trát tường trong, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75, PCB40
4.86
m2
35
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg-200kg
2
1 cấu kiện
36
Sản xuất lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn D10
0.0148
tấn
37
Sản xuất cấu kiện thép chôn sẵn trong bê tông, khối lượng 1 cấu kiện <=100 kg
0.0926
tấn
38
Lắp đặt cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, khối lượng một cấu kiện <= 200 kg
0.1074
tấn
39
Đắp đất quanh hố đồng hồ
1.3376
m3
40
Vận chuyển đất trong phạm vi <= 1000m, đất cấp III
0.0268
100m3
41
Vận chuyển đất 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp III
0.0268
100m3
42
Vận chuyển đất 1km tiếp theo ngoài phạm vi 5km, đất cấp III
0.0268
100m3
43
Đào đất hố đồng hồ bằng máy đào, đất cấp III (80%)
0.1055
100m3
44
Đào đất hố đồng hồ bằng thủ công, đất cấp III (20%)
2.6386
m3
45
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền hố đồng hồ, đá 4x6, mác 100, PCB30
0.8795
m3
46
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông hố đồng hồ, đá 1x2, mác 200, PCB40
1.7466
m3
47
Xây gạch đất sét nung 6,5x10,5x22, xây hố đồng hồ, vữa XM mác 75, PCB40
2.959
m3
48
Trát tường trong, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75, PCB40
13.832
m2
49
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg-200kg
8
1 cấu kiện
50
Sản xuất lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn D10
0.0553
tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp 01". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp 01" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 26

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây