Thông báo mời thầu

Xây lắp 01

Tìm thấy: 16:27 14/07/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp các trụ sở làm việc các cơ quan nhà nước và công trình hạ tầng xã hội năm 2026
Tên gói thầu
Xây lắp 01
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo, nâng cấp các trụ sở làm việc các cơ quan nhà nước và công trình hạ tầng xã hội năm 2026
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thành phố hỗ trợ có mục tiêu
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Bà Rịa, Thành phố Hồ Chí Minh
Thời điểm đóng thầu
09:00 24/07/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
127
Ngày phê duyệt
14/07/2026 16:24
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHƯỜNG BÀ RỊA
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:26 14/07/2026
đến
09:00 24/07/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 24/07/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
95.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Chín mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 24/07/2026 (21/12/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Tư vấn Xây dựng Trung Nam Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 39 Nguyễn Khánh Toàn, phường Phước Nguyên, thành phố Bà Rịa, tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu - - Phường Bà Rịa - Thành phố Hồ Chí Minh
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XD HẢI ANH Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Tổ 6, Ấp Đông - - Phường Tam Long - Thành phố Hồ Chí Minh
3 CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ TƯ VẤN NBC Tư vấn lập E-HSMT 34/14/9B Đường Gò Ô Môi - - Phường Phú Thuận - Thành phố Hồ Chí Minh
4 BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHƯỜNG BÀ RỊA Tư vấn thẩm định E-HSMT 138 đường 27/4 - - Phường Bà Rịa - Thành phố Hồ Chí Minh
5 CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ TƯ VẤN NBC Tư vấn đánh giá E-HSDT 34/14/9B Đường Gò Ô Môi - - Phường Phú Thuận - Thành phố Hồ Chí Minh
6 BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHƯỜNG BÀ RỊA Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 138 đường 27/4 - - Phường Bà Rịa - Thành phố Hồ Chí Minh

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Tháo dỡ thiết bị điện (đèn, quạt, ổ cắm,…)
370
bộ
Theo quy định tại Chương V
2
Lắp đặt bộ đèn Led bán nguyệt 1,2m 40W
138
bộ
Theo quy định tại Chương V
3
Lắp đặt quạt Hút mùi treo tường H250-40w
14
cái
Theo quy định tại Chương V
4
Lắp đặt quạt trần D1400, 77w
113
cái
Theo quy định tại Chương V
5
Lắp đặt đèn led ốp trần D225mm, 18w
79
bộ
Theo quy định tại Chương V
6
Lắp đặt quạt treo tường 60w
26
cái
Theo quy định tại Chương V
7
Lắp đặt công tắc 3 (bao gồm đế nỗi + mặt nạ)
14
cái
Theo quy định tại Chương V
8
Lắp đặt hộp đựng Aptomat 1 Modul
14
cái
Theo quy định tại Chương V
9
Lắp đặt MCB 1P, 10A, 6kA
14
cái
Theo quy định tại Chương V
10
Lắp đặt ống nhựa PVC D20mm bảo vệ dây diện
280
m
Theo quy định tại Chương V
11
Lắp đặt Nẹp nhựa PVC 25x14mm bảo vệ dây diện
85
m
Theo quy định tại Chương V
12
Lắp đặt dây đơn, loại dây 1,5mm2
490
m
Theo quy định tại Chương V
13
Phụ kiện thiết bị điện
8
Theo quy định tại Chương V
14
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại
262.231
m2
Theo quy định tại Chương V
15
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
262.231
m2
Theo quy định tại Chương V
16
Tháo dỡ thanh lam nhôm C85x0,6mm
50
m2
Theo quy định tại Chương V
17
Cung cấp thanh lam nhôm C85x0,6mm
50
m2
Theo quy định tại Chương V
18
Lắp dựng thanh lam nhôm C85x0,6mm
50
m2
Theo quy định tại Chương V
19
Cung cấp Khung thép hộp mạ kẽm 40x80x1,2mm, lam nhôm che nắng C85 dày 0.6mm
73.12
m2
Theo quy định tại Chương V
20
Lắp dựng khung thép hộp, Lam nhôm che nắng
73.12
m2
Theo quy định tại Chương V
21
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
94.698
m2
Theo quy định tại Chương V
22
Phá dỡ nền láng vữa xi măng
94.698
m2
Theo quy định tại Chương V
23
Lát bậc tam cấp, bậc cầu thang bằng đá hoa cương, tiết diện đá ≤ 0,16m2, vữa XM mác 75 (Trường hợp lát bậc tam cấp, bặc cầu thang Knc=1,3)
94.698
m2
Theo quy định tại Chương V
24
Nhân công tháo dỡ và lắp lại Bảng lớp học, vận chuyển bàn ghế, vật dụng
37
phòng
Theo quy định tại Chương V
25
Cạo bỏ lớp sơn trên tường trong nhà
1824.45
m2
Theo quy định tại Chương V
26
Bả bằng bột bả vào tường trong nhà
1824.45
m2
Theo quy định tại Chương V
27
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
3648.9
m2
Theo quy định tại Chương V
28
Cạo bỏ lớp sơn trên tường ngoài nhà
2586.21
m2
Theo quy định tại Chương V
29
Bả bằng bột bả vào tường ngoài
2586.21
m2
Theo quy định tại Chương V
30
Sơn tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
5172.419
m2
Theo quy định tại Chương V
31
Lắp dựng dàn giàn giáo ngoài, chiều cao ≤ 16 m
28.693
100m2
Theo quy định tại Chương V
32
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 2,5T
65.193
m3
Theo quy định tại Chương V
33
Vận chuyển các loại phế thải từ trên cao xuống bằng vận thăng lồng
32.597
m3
Theo quy định tại Chương V
34
Vận chuyển phế thải tiếp 5000m bằng ô tô - 2,5T (MTC*5)
65.193
m3
Theo quy định tại Chương V
35
Tháo dỡ cửa khung sắt kính bằng thủ công
953.12
m2
Theo quy định tại Chương V
36
Tháo dỡ khung sắt bảo vệ cửa sổ
572.4
m2
Theo quy định tại Chương V
37
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại
286.2
m2
Theo quy định tại Chương V
38
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
286.2
m2
Theo quy định tại Chương V
39
Lắp dựng hoa sắt cửa (tận dụng lại khung bảo vệ cửa sắt cũ)
572.4
m2
Theo quy định tại Chương V
40
Tháo dỡ khuôn bao V40x40cm cửa đi, cửa sổ sắt
1444.4
m
Theo quy định tại Chương V
41
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
288.88
m2
Theo quy định tại Chương V
42
Cung cấp cửa đi khung nhôm Xingfa hệ 55 dày 2mm, sơn tĩnh điện, kính trắng cường lực 8ly (phụ kiện đồng bộ)
307.56
m2
Theo quy định tại Chương V
43
Lắp dựng cửa cửa đi khung nhôm Xingfa hệ 55 dày 2mm, sơn tĩnh điện, kính trắng cường lực 8ly (phụ kiện đồng bộ)
307.56
m2
Theo quy định tại Chương V
44
Cung cấp ổ khóa tay nắm gạt
52
bộ
Theo quy định tại Chương V
45
Cung cấp cửa sổ khung nhôm Xingfa hệ 55 dày 1,4mm, sơn tĩnh điện, kính trắng cường lực 8ly (phụ kiện đồng bộ)
586.2
m2
Theo quy định tại Chương V
46
Lắp dựng cửa sổ khung nhôm Xingfa hệ 55 dày 1,4mm, sơn tĩnh điện, kính trắng cường lực 8ly (phụ kiện đồng bộ)
586.2
m2
Theo quy định tại Chương V
47
Cung cấp Vách khung nhôm Xingfa hệ 55 dày 1,4mm, sơn tĩnh điện, kính trắng cường lực 8ly (phụ kiện đồng bộ)
30.24
m2
Theo quy định tại Chương V
48
Lắp dựng Vách kính khung nhôm mặt tiền
30.24
m2
Theo quy định tại Chương V
49
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ trong nhà
708.18
m2
Theo quy định tại Chương V
50
Ốp tường, trụ, cột trong phòng bằng gạch ceramic 30x60cm, vữa XM mác 75
708.18
m2
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp 01". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp 01" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 38

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây