Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 16:36 26/09/2022
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Duy tu sửa chữa các tuyến đường xã Trung An - Hòa Phú - Bình Mỹ - Tân Thạnh Đông
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Sự nghiệp kinh tế huyện về duy tu giao thông năm 2022
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
09:00 07/10/2022
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
449/QĐ-BQL
Ngày phê duyệt
23/09/2022 16:33
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng khu vực huyện Củ Chi
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:35 26/09/2022
đến
09:00 07/10/2022
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 07/10/2022
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
75.842.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy mươi lăm triệu tám trăm bốn mươi hai nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 07/10/2022 (06/03/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng khu vực huyện Củ Chi Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Số 77 Tỉnh Lộ 8 - Khu Phố 7 - Thị Trấn Củ Chi - huyện Củ Chi - TP.HCM
2 Phòng Quản lý đô thị huyện Củ Chi Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Khu phố 7 - Thị trấn Củ Chi - Huyện Củ Chi - TP. Hồ Chí Minh
3 Phòng Quản lý đô thị huyện Củ Chi Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Khu phố 7 - Thị trấn Củ Chi - Huyện Củ Chi - TP. Hồ Chí Minh
4 Công ty Cổ phần Tư vấn Xây lắp Thương mại Sông Hồng Tư vấn lập E-HSMT Số 4/20A Bàu Bàng - Phường 13 - Quận Tân Bình - TP.HCM.
5 Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng khu vực huyện Củ Chi Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 77 Tỉnh Lộ 8 - Khu Phố 7 - Thị Trấn Củ Chi - huyện Củ Chi - TP.HCM
6 Công ty Cổ phần Tư vấn Xây lắp Thương mại Sông Hồng Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 4/20A Bàu Bàng - Phường 13 - Quận Tân Bình - TP.HCM.
7 Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng khu vực huyện Củ Chi Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 77 Tỉnh Lộ 8 - Khu Phố 7 - Thị Trấn Củ Chi - huyện Củ Chi - TP.HCM

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Bê tông nhựa C9.5 dày 5cm
14
10m2
2
Sửa chữa mặt đường bằng đá 4x6 chèn kẻ dày 10cm
14
10m2
3
Tưới thấm bám bằng nhũ tương CSS-1h, TC 1.0kg/m2
14
10m2
4
Sửa chữa mặt đường bằng đá 0x4
525
1m3
5
Bê tông nhựa dày C9.5 dày 5cm
8.75
100m2
6
Sửa chữa mặt đường bằng đá 4x6 chèn kẻ dày 10cm
4.55
100m2
7
Sửa chữa mặt đường bằng đá 4x6 không chèn kẻ dày 10cm
5.95
100m2
8
Tưới dính bám bằng nhũ tương CSS-1h, TC 0.5kg/m2
4.2
100m2
9
Tưới thấm bám bằng nhũ tương CSS-1h, TC 1.0kg/m2
4.55
100m2
10
Vạch 1.1 sơn tại tim đường rộng 15cm màu vàng
44.5
m2
11
Lắp đặt biển báo tam giác + trụ 3.1m
20
cái
12
Đào đất cấp II chôn trụ
2.1
m3
13
Gia công và lắp đặt cột U160x160x4x1400 (21.1kg/ 1 cấu kiện)
0.4642
tấn
14
Gia công và lắp đặt tấm đệm U160x160x4x360 (5.43kg/ 1 cấu kiện)
0.1195
tấn
15
Ván khuôn bê tông chân trụ
0.211
100m2
16
Bê tông đá 1x2 M150 chân trụ
1
m3
17
Thép tấm đầu sóng (mạ kẽm nhúng nóng)
1.4
m
18
Thép tấm lượn sóng (mạ kẽm nhúng nóng) tường phòng vệ
65
m
19
Lắp đặt tường hộ lan
66.4
m
20
Bu lông M16x36 + tán + long đền
176
bộ
21
Bu lông M20x38 + tán + long đền
22
bộ
22
Tiêu phản quang
22
cái
23
Sửa chữa mặt đường bằng đá 4x6 chèn kẻ dày 10cm
35
10m2
24
Tưới thấm bám bằng nhũ tương CSS-1h, TC 1.0kg/m2
35
10m2
25
Tưới dính bám bằng nhũ tương CSS-1h, TC 0.5kg/m2
34.88
10m2
26
Bê tông nhựa C9.5 dày 5cm
69.88
10m2
27
Sửa mặt đường bằng đá 0x4
328
1m3
28
Sửa chữa mặt đường bằng đá 4x6 chèn kẻ dày 10cm
8.4
100m2
29
Sửa chữa mặt đường bằng đá 4x6 không chèn kẻ dưới 30md dày 10cm
3.5
100m2
30
Sửa chữa mặt đường bằng đá 4x6 không chèn kẻ trên 30md dày 10cm
8.4
100m2
31
Tưới thấm bám bằng nhũ tương CSS-1h, TC 1.0kg/m2
8.4
100m2
32
Tưới dính bám bằng nhũ tương CSS-1h, TC 0.5kg/m2
11.9
100m2
33
Bê tông nhựa dày C9.5 dày 5cm
20.3
100m2
34
Lắp đặt biển báo tam giác + trụ 3.1m
10
cái
35
Bê tông nhựa C9.5 dày 5cm
18.35
10m2
36
Sửa chữa mặt đường bằng đá 4x6 chèn kẻ dày 10cm
8
10m2
37
Tưới dính bám bằng nhũ tương CSS-1h, TC 0.5kg/m2
10.35
10m2
38
Tưới thấm bám bằng nhũ tương CSS-1h, TC 1.0kg/m2
8
10m2
39
Sửa chữa mặt đường bằng đá 0x4
170
1m3
40
Bê tông nhựa dày C9.5 dày 5cm
16.25
100m2
41
Sửa chữa mặt đường bằng đá 4x6 chèn kẻ dày 10cm
1.8
100m2
42
Sửa chữa mặt đường bằng đá 4x6 không chèn kẻ dày 10cm
2.6
100m2
43
Tưới dính bám bằng nhũ tương CSS-1h, TC 0.5kg/m2
14.45
100m2
44
Tưới thấm bám bằng nhũ tương CSS-1h, TC 1.0kg/m2
1.8
100m2
45
Lắp đặt biển báo tam giác + trụ 3.1m
20
cái
46
Sửa chữa mặt đường bằng đá 4x6 chèn kẻ dày 10cm
62.65
10m2
47
Tưới thấm bám bằng nhũ tương CSS-1h, TC 1.0kg/m2
62.65
10m2
48
Tưới dính bám bằng nhũ tương CSS-1h, TC 0.5kg/m2
307.3
10m2
49
Bê tông nhựa C9.5 dày 5cm
369.95
10m2
50
Sửa chữa mặt đường bằng đá 4x6 chèn kẻ dày 10cm
18.9
100m2

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng xã Tân An Hội như sau:

  • Có quan hệ với 694 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,37 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 9,87%, Xây lắp 74,31%, Tư vấn 11,47%, Phi tư vấn 4,21%, Hỗn hợp 0,14%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.200.314.790.517 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.046.381.459.769 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,81%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 202

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây