Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 22:33 19/10/2022
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa trụ sở làm việc của Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn sự nghiệp Y tế năm 2022
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
07:00 27/10/2022
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
1760/QĐ-KSBT
Ngày phê duyệt
19/10/2022 22:25
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
TRUNG TÂM KIỂM SOÁT BỆNH TẬT
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
22:31 19/10/2022
đến
07:00 27/10/2022
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
07:00 27/10/2022
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
10.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 27/10/2022 (26/03/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH TVTK Xây dựng DN&CN Châu Thành L.A Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Số 26/11 hẻm 26, khu phố 3, thị trấn Tầm Vu, huyện Châu Thành, tỉnh Long An
2 Công ty TNHH Tín Đức Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Số 79, Võ Văn Môn, Khu phố Bình Quân 1, Phường 4, thành phố Tân An, Long An
3 Sở Xây dựng Long An Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Số 19 Trần Hưng Đạo, phường 1 , thành phố Tân An, tỉnh Long An
4 Công ty Cổ phần Tư vấn đấu thầu Long An Tư vấn lập E-HSMT Số 41/5, Nguyễn Văn Rành, phường 7, Thành phố Tân An, tỉnh Long An
5 Công ty TNHH Xây dựng An Khởi Phú Tư vấn thẩm định E-HSMT số 244/1/10 Châu Thị Kim, khu phố Bình An 2, phường 7, thành phố Tân An, tỉnh Long An
6 Công ty Cổ phần Tư vấn đấu thầu Long An Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 41/5, Nguyễn Văn Rành, phường 7, Thành phố Tân An, tỉnh Long An
7 Công ty TNHH Xây dựng An Khởi Phú Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu số 244/1/10 Châu Thị Kim, khu phố Bình An 2, phường 7, thành phố Tân An, tỉnh Long An

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
CẢI TẠO
1
HM
2
Cung cấp vách kính khung nhôm hệ 700, chân lambri nhôm 2 mặt kính dày 5ly bao gồm phụ kiện lắp đặt
52.994
m2
3
Cửa đi khung nhôm hệ 700, kính dày 5ly bao gồm phụ kiện lắp đặt: bản lề, chốt gài, tay nắm...
4.316
m2
4
Lắp dựng cửa khung sắt, khung nhôm
4.316
m2
5
Lắp dựng vách kính khung nhôm trong nhà
52.994
m2
6
Cung cấp, lắp đặt ổ khoá tròn solex
2
bộ
7
Cung cấp, lắp đặt chữ inox màu vàng đồng cao 0,6m bảng tên " TRUNG TÂM KIỂM SOÁT BỆNH TẬT TỈNH LONG AN"
1
bộ
8
Khoan lỗ xuyên tường đặt ống thoát nước
5
công
9
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 21x1.7mm
0.03
100m
10
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 27x1.9mm
0.22
100m
11
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 60x2.5mm
0.12
100m
12
Lắp đặt co nhựa miệng bát nối bằng p/p dán keo - Đường kính 27mm
8
cái
13
Lắp đặt tê nhựa miệng bát nối bằng p/p dán keo - Đường kính 27mm
3
cái
14
Lắp đặt co giảm nhựa miệng bát nối bằng p/p dán keo - Đường kính 27-21mm
1
cái
15
Lắp đặt tê giảm nhựa miệng bát nối bằng p/p dán keo - Đường kính 27-21mm
2
cái
16
Lắp đặt ren trong nhựa nối bằng p/p dán keo - Đường kính 21mm
7
cái
17
Lắp đặt co nhựa miệng bát nối bằng p/p dán keo - Đường kính 60mm
6
cái
18
Lắp đặt co lơi nhựa miệng bát nối bằng p/p dán keo - Đường kính 60mm
3
cái
19
Lắp đặt tê cong nhựa miệng bát nối bằng p/p dán keo - Đường kính 60mm
2
cái
20
Cung cấp lắp đặt đai kẹp ống inox D60 dày 3mm
4
cái
21
Lắp đặt lavabo 1 vòi + phụ kiện vòi lavabo
5
bộ
22
Lắp đặt ổ cắm đôi âm 3 cực 16A
18
cái
23
Lắp đặt tủ điện âm tường 18 đường
1
hộp
24
Lắp đặt tủ điện âm tường 4 đường
7
hộp
25
Lắp đặt MCB 2P -50A dòng cắt 10KA
2
cái
26
Lắp đặt MCB 2P -32A dòng cắt 10KA
1
cái
27
Lắp đặt MCB 2P -25A dòng cắt 6KA
6
cái
28
Lắp đặt RCBO 1P+N 32A dòng rò 30mA, dòng cắt 6KA
1
cái
29
Lắp đặt RCBO 1P+N 25A dòng rò 30mA, dòng cắt 6KA
6
cái
30
Lắp đặt MCB 1P-20A dòng cắt 6KA
5
cái
31
Lắp đặt MCB 1P-25A dòng cắt 6KA
1
cái
32
Lắp đặt MCB 1P-32A dòng cắt 6KA
1
cái
33
Lắp đặt dây dẫn điện CV-2,5mm2
270
m
34
Lắp đặt dây dẫn điện CV-4mm2
150
m
35
Lắp đặt dây dẫn điện CV-6mm2
70
m
36
Lắp đặt dây dẫn điện CXV 2x10mm2
50
m
37
Lắp đặt ống điện nhựa PVC Ø 32
70
m
38
Lắp đặt ống điện nhựa PVC Ø 40
20
m
39
Lắp đặt nẹp vuông KT 25x14mm
100
m
40
Lắp đặt nẹp vuông KT 60x40mm
25
m
41
Lắp đặt ống nối trơn các loại
35
cái
42
Lắp đặt đế ổ cắm
18
hộp
43
Lắp đặt đầu nối ven răng các loại
50
cái
44
Lắp đặt hộp nối dây vuông các loại
7
hộp
45
Vật tư phụ (băng keo, vít...)
1
bộ
46
NHÀ XE Ô TÔ XÂY MỚI
1
HM
47
Tháo dỡ trụ điện hiện hữu
2
công
48
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng máy khoan bê tông 1,5kw
1.6
m3
49
Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất I
0.173
100m3
50
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M150, đá 1x2, PCB40
1.6
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 93

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây