Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 14:53 03/11/2022
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp, cải tạo nghĩa trang liệt sĩ tỉnh Bình Phước
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn NSNN năm 2021-2023 (Vốn ngân sách Trung ương giao thực hiện Pháp lệnh ưu đãi người có công)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn hai túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
16:30 24/11/2022
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
Số: 106/QĐ-SLĐTBXH
Ngày phê duyệt
02/11/2022 14:50
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Sở Lao động - Thương binh và Xã hội tỉnh Bình Phước
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:52 03/11/2022
đến
16:30 24/11/2022
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:30 24/11/2022
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
250.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai trăm năm mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 24/11/2022 (23/04/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng Bình Phước Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán xã Tiến Hưng, TP. Đồng Xoài, tỉnh Bình Phước
2 Sở Xây dựng tỉnh Bình Phước Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Quốc lộ 14, Phường Tân Phú, TP. Đồng Xoài, tỉnh Bình Phước
3 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng Minh Đăng Tư vấn lập E-HSMT Phường Tân Bình, TP. Đồng Xoài, tỉnh Bình Phước
4 Công ty Cổ phần tư vấn tổng hợp Phúc An Tư vấn thẩm định E-HSMT Đường ĐT741, xã Bù Nho, huyện Phú Riềng, tỉnh Bình Phước
5 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng Minh Đăng Tư vấn đánh giá E-HSDT Phường Tân Bình, TP. Đồng Xoài, tỉnh Bình Phước
6 Công ty Cổ phần tư vấn tổng hợp Phúc An Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Đường ĐT741, xã Bù Nho, huyện Phú Riềng, tỉnh Bình Phước

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 50 m
10.406
100m2
2
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt bê tông
416.4271
m2
3
Trát trụ, cột, lam đứng, cầu thang, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75
416.4271
m2
4
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - cột, dầm, trần
416.4271
m2
5
Sơn bột giả đá vào bề mặt tượng đài
416.4271
m2
6
Bốc lên bằng thủ công - xi măng, bột bả bao
2.2583
tấn
7
Vận chuyển bằng thủ công, cự ly vận chuyển 10m khởi điểm - Xi măng bao
2.2583
tấn
8
Vận chuyển bằng thủ công, cự ly vận chuyển 10m tiếp theo - Xi măng bao
2.2583
tấn
9
Bốc xuống bằng thủ công - xi măng bao
2.2583
tấn
10
Bốc xếp vật liệu rời lên phương tiện vận chuyển bằng thủ công - cát các loại
8.9199
m3
11
Vận chuyển bằng thủ công, cự ly vận chuyển 10m khởi điểm - Cát các loại
8.9199
m3
12
Vận chuyển bằng thủ công, cự ly vận chuyển 10m tiếp theo - Cát các loại
8.9199
m3
13
Bốc lên bằng thủ công - thép các loại
0.1561
tấn
14
Vận chuyển bằng thủ công, cự ly vận chuyển 10m khởi điểm - Sắt thép các loại
0.1561
tấn
15
Vận chuyển bằng thủ công, cự ly vận chuyển 10m tiếp theo - Sắt thép các loại
0.1561
tấn
16
Đào hốt đá sụt bằng thủ công
345.062
1m3
17
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200
345.062
m3
18
Lát nền, sàn bằng gạch tiết diện <= 0,16m2, vữa XM M25
3239.975
m2
19
Bốc xếp vật liệu rời lên phương tiện vận chuyển bằng thủ công - cát các loại
286.9924
m3
20
Vận chuyển bằng thủ công, cự ly vận chuyển 10m khởi điểm - Cát các loại
286.9924
m3
21
Vận chuyển bằng thủ công, cự ly vận chuyển 10m tiếp theo - Cát các loại
286.9924
m3
22
Bốc lên bằng thủ công - xi măng, bột bả bao
116.8836
tấn
23
Vận chuyển bằng thủ công, cự ly vận chuyển 10m khởi điểm - Xi măng bao
116.8836
tấn
24
Vận chuyển bằng thủ công, cự ly vận chuyển 10m tiếp theo - Xi măng bao
116.8836
tấn
25
Bốc xuống bằng thủ công - xi măng bao
116.8836
tấn
26
Bốc xếp vật liệu rời lên phương tiện vận chuyển bằng thủ công - sỏi, đá dăm các loại
308.0627
m3
27
Vận chuyển bằng thủ công, cự ly vận chuyển 10m khởi điểm - Sỏi, đá dăm các loại
308.0627
m3
28
Vận chuyển bằng thủ công, cự ly vận chuyển 10m tiếp theo - Sỏi, đá dăm các loại
308.0627
m3
29
Bốc lên bằng thủ công - gạch ốp, lát các loại
21.5
1000v
30
Vận chuyển bằng thủ công, cự ly vận chuyển 10m khởi điểm - Gạch ốp, lát các loại
21.5
1000v
31
Vận chuyển bằng thủ công, cự ly vận chuyển 10m tiếp theo - Gạch ốp, lát các loại
21.5
1000v
32
Bốc xuống bằng thủ công - gạch ốp, lát các loại
21.5
1000v
33
Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng búa căn khí nén 3m3/ph
196.638
m3
34
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 5,0T
196.638
m3
35
Vận chuyển phế thải bằng ô tô tự đổ 5T 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km
1.9664
100m3/1km
36
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200
196.638
m3
37
Lát nền, sàn bằng đá băm 300x600x20
1966.38
m2
38
Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng máy khoan bê tông 1,5kW
4.5669
m3
39
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0T
4.5569
m3
40
Công tác ốp đá granite vào tường, tiết diện đá > 0,25 m2
189.9655
m2
41
Lát nền, sàn bằng đá cẩm thạch, tiết diện đá > 0,25 m2, vữa XM mác 75
92.2693
m2
42
Vệ sinh đá chẻ
1
công
43
Công tác ốp đá cẩm thạch vào tường, tiết diện đá > 0,25 m2
23.2932
m2
44
Lát nền, sàn bằng đá cẩm thạch, tiết diện đá > 0,25 m2, vữa XM mác 75
8.7808
m2
45
Vệ sinh đá chẻ
1
công
46
Công tác ốp đá cẩm thạch vào tường, tiết diện đá > 0,25 m2
8.1052
m2
47
Lát nền, sàn bằng đá cẩm thạch, tiết diện đá > 0,25 m2, vữa XM mác 75
2.5088
m2
48
Đào xúc đất bằng thủ công, đất cấp III
4.464
m3
49
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0T
4.464
m3
50
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200
4.464
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 72

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây