Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 10:09 08/11/2022
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp nghĩa trang liệt sỹ xã Văn Quán, huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc
Tên gói thầu
Xây lắp
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn NSNN
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
10:30 18/11/2022
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
194/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
07/11/2022 10:01
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Văn Quán
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:09 08/11/2022
đến
10:30 18/11/2022
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:30 18/11/2022
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
29.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi chín triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 18/11/2022 (16/02/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH MTV tư vấn đầu tư và xây dựng Phương Anh Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Khu Lò cang, thị trấn Hương Canh, huyện Bình Xuyên, tỉnh Vĩnh Phúc
2 Công ty TNHH MTV Đông Đức Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán xã Đồng Tĩnh, huyện Tam Dương, tỉnh Vĩnh Phúc
3 Công ty CP tư vấn đầu tư thương mại và xây dựng Lam Sơn Tư vấn lập E-HSMT Phường Tích Sơn, Thành phố Vĩnh Yên, Tỉnh Vĩnh Phúc
4 Công ty TNHH tư vấn xây dựng ĐTM Tư vấn thẩm định E-HSMT Phường Hội Hợp, Thành phố Vĩnh Yên, Tỉnh Vĩnh Phúc
5 Công ty CP tư vấn đầu tư thương mại và xây dựng Lam Sơn Tư vấn đánh giá E-HSDT Phường Tích Sơn, Thành phố Vĩnh Yên, Tỉnh Vĩnh Phúc
6 Công ty TNHH tư vấn xây dựng ĐTM Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Phường Hội Hợp, Thành phố Vĩnh Yên, Tỉnh Vĩnh Phúc

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Sân vườn
2
Phá dỡ nền gạch đất nung
1365
m2
3
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
85
m2
4
Bốc xếp Vận chuyển phế thải các loại
72.5
m3
5
Vận chuyển phế thải
72.5
m3
6
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 3cm, vữa XM M75
1427
m2
7
Lát nền, sàn đá xẻ tự nhiên KT 400x400x30, vữa XM M75
1342
m2
8
Lát đá bậc tam cấp, vữa XM M75
85
m2
9
Đài tưởng niệm
10
Lư hương đường kính từ 70-80cm
1
chiếc
11
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài
1.969
100m2
12
Tháo dỡ gạch ốp tường
137.265
m2
13
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
95.0565
m2
14
Tháo dỡ mái ngói chiều cao ≤4m
20.3
m2
15
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
29.385
m2
16
Phá dỡ nền - Nền láng vữa xi măng
32.715
m2
17
Bốc xếp Vận chuyển phế thải các loại
6.1492
m3
18
Vận chuyển phế thải
6.1492
m3
19
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75
137.265
m2
20
Ốp đá granit tự nhiên vào tường
137.625
m2
21
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
95.0565
m2
22
Dán ngói mũi hài trên mái nghiên, vữa XM M75
20.3
m2
23
Vẽ lại tranh tường chủ đề anh hùng liệt sỹ
6
m2
24
Quốc huy bằng đồng có đường kính D500-600
1
cái
25
Ngôi sao 5 cánh bằng tấm aluminium composite mạ hợp kim màu vàng đồng có đường kính D500
1
cái
26
Sản xuất chữ "TỔ QUỐC GHI CÔNG" làm bằng tấm aluminium composite mạ hợp kim màu vàng đồng có chiều cao chữ 25cm
1
bộ
27
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75
29.385
m2
28
Ốp đá granit tự nhiên vào tường
29.385
m2
29
Lát đá bậc tam cấp, vữa XM M75
32.715
m2
30
Mộ chí
31
Tháo dỡ gạch ốp tường
264.6986
m2
32
Bốc xếp Vận chuyển phế thải các loại
7.941
m3
33
Vận chuyển phế thải
7.941
m3
34
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75
264.6986
m2
35
Mua bia mộ bằng đá granit tự nhiên có khắc tên kích thước 30cm x 20cm
131
cái
36
Ốp bia mộ
131
cái
37
Ốp đá granit tự nhiên vào tường sử dụng keo dán
256.8386
m2
38
Bồn hoa
39
Phá dỡ kết cấu gạch đá
8.1756
m3
40
Đào móng băng - Cấp đất III
76.1693
1m3
41
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,90
0.3417
100m3
42
Bốc xếp các loại vật liệu rời lên phương tiện vận chuyển
41.9993
m3
43
Vận chuyển đất ra bãi thải - Cấp đất III
0.42
100m3
44
Bê tông lót móng, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 4x6
11.7184
m3
45
Xây tường thẳng bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm, vữa XM M75
44.666
m3
46
Bê tông nền, M200, đá 1x2
13.626
m3
47
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75
166.2372
m2
48
Ốp gạch thẻ bồn hoa
130.8096
m2
49
Mua đất hữu cơ trồng cây tính đến tại bồn cây
42.33
m3
50
Cổng chính

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 75

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây