Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 08:43 23/11/2022
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa trường THCS Dương Quan
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
15:00 30/11/2022
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
30 Ngày
Số quyết định phê duyệt
131/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
21/11/2022 21:23
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Dương Quan
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:42 23/11/2022
đến
15:00 30/11/2022
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 30/11/2022
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
30.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
60 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 30/11/2022 (29/01/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và xây dựng Thái Sơn Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Số 10/12/48 Phương Lưu 1, Phường Đông Hải 1, Quận Hải An, Thành phố Hải Phòng
2 Công ty cổ phần tư vấn và dịch vụ DPMC Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Số 11/22 đường Miếu Hai Xã, Phường Dư Hàng, Quận Lê Chân, Thành phố Hải Phòng
3 Phòng Kinh tế hạ tầng huyện Thủy Nguyên Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Số 5 đường Đà Nẵng, huyện Thủy Nguyên, Thành phố Hải Phòng
4 Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và xây dựng Thái Sơn Tư vấn lập E-HSMT Số 10/12/48 Phương Lưu 1, Phường Đông Hải 1, Quận Hải An, Thành phố Hải Phòng
5 Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và xây dựng Thái Sơn Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 10/12/48 Phương Lưu 1, Phường Đông Hải 1, Quận Hải An, Thành phố Hải Phòng

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
*Tháo dỡ
2
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
393.666
m2
3
Tháo dỡ hoa sắt cửa
185.304
m2
4
Tháo dỡ khuôn cửa gỗ, khuôn cửa kép
252
m
5
Tháo dỡ khuôn cửa gỗ, khuôn cửa đơn
248.4
m
6
Tháo dỡ gạch ốp chân tường
53.316
m2
7
Phá dỡ nền gạch lá nem
813.074
m2
8
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
1778.3315
m2
9
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần
999.2154
m2
10
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
762.1421
m2
11
Dọn dẹp, vệ sinh mái
2
Công
12
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=11cm
0.431
m3
13
Tháo tấm lợp tôn
3.4118
100m2
14
Tháo dỡ các kết cấu thép, vì kèo, xà gồ
1.3101
tấn
15
Tháo dỡ mái ngói chiều cao <= 4m
12.496
m2
16
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
12.168
m2
17
Nhân công dọn phế thải sau khi phá dỡ
5
Công
18
*Cải tạo
19
Xây gạch đất sét nung 5x10x20, xây tường thẳng, chiều dày <= 10cm, chiều cao <= 28m, vữa XM mác 75, PCB40
0.431
m3
20
Trát tường ngoài, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75, PCB40
769.979
m2
21
Láng nền sàn có đánh màu, dày 2cm, vữa XM mác 75, PCB40
333.0164
m2
22
Gia công xà gồ thép
1.3101
tấn
23
Lắp dựng xà gồ thép
1.3101
tấn
24
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
176.64
m2
25
Lợp mái che tường bằng tôn múi chiều dài bất kỳ
3.4118
100m2
26
Gia công kim thu sét, chiều dài kim 1,5m
3
cái
27
Lắp đặt kim thu sét, chiều dài kim 1,5m
3
cái
28
Gia công và đóng cọc chống sét
15
cọc
29
Kéo rải dây chống sét theo tường, cột và mái nhà, loại dây thép D12mm
88.8
m
30
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 100mm
0.944
100m
31
Lợp mái ngói 22 v/m2, chiều cao <= 4 m, vữa XM mác 100, PCB40
0.431
100m2
32
Trát gắn vá má cửa
50
công
33
Lát nền, sàn, kích thước gạch <=0,36m2, vữa XM mác 75, PCB40
813.074
m2
34
Công tác ốp gạch vào chân tường, viền tường, viền trụ, cột, tiết diện gạch <= 0,08m2
53.316
m2
35
Lắp dựng hoa sắt cửa, PCB40
180
m2
36
Cạo rỉ lan can
193.411
m2
37
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
193.411
m2
38
Vệ sinh, đánh bóng lại lớp granito bậc tam cấp, cầu thang, tay vịn lan can
95.1962
m2
39
Bả bằng bột bả vào tường
2540.4736
m2
40
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
999.2154
m2
41
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
827.5192
m2
42
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
2806.4118
m2
43
Cửa nhôm kính hệ 55, kính an toàn 2 lớp, bao gồm cả khóa cửa và các loại phụ kiện
285.666
m2
44
Lắp dựng cửa không có khuôn, PCB40
285.666
m2 cấu kiện
45
Thay thế, sửa chữa một số đường dây điện, thiết bị điện đã hư hỏng hoặc hỏng trong quá trình tháo dỡ phục vụ thi công
3
tầng
46
*CỔNG TRƯỜNG
47
Tháo dỡ cánh cổng
16.6
m2
48
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần
23.6144
m2
49
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
23.6144
m2
50
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
23.6144
m2

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và xây dựng thái sơn như sau:

  • Có quan hệ với 3 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.570.538.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.450.959.000 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,58%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 66

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây