Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 07:56 07/12/2022
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa Trường Mầm non 13
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước năm 2022 từ nguồn kinh phí hoạt động ngành giáo dục (kinh phí không thực hiện chế độ tự chủ)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
08:00 14/12/2022
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
26/QĐ-MN13
Ngày phê duyệt
07/12/2022 07:54
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường Mầm non 13
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
07:55 07/12/2022
đến
08:00 14/12/2022
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 14/12/2022
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
3.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 14/12/2022 (14/03/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Xây dựng LIRIVER Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Số 411/63 Dương Thị Mười, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh
2 Phòng Tài chính - Kế hoạch Quận 5, Phòng Quản lý đô thị Quận 5 Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Số 203 An Dương Vương, Phường 08, Quận 5, TP Hồ Chí Minh
3 Công ty TNHH TMDV Tư vấn Xây dựng Phúc Linh Tư vấn lập E-HSMT Số 265 Đinh Bộ Lĩnh, phường 26, Quận Bình Thạnh, Tp. HCM
4 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây dựng Thương mại Dịch vụ Toàn Tâm D.T.D Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 9/1 Đường 503, Ấp Đức Hiệp, Xã Nhuận Đức, Huyện Củ Chi, Tp.HCM
5 Công ty TNHH TMDV Tư vấn Xây dựng Phúc Linh Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 265 Đinh Bộ Lĩnh, phường 26, Quận Bình Thạnh, Tp. HCM
6 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây dựng Thương mại Dịch vụ Toàn Tâm D.T.D Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 9/1 Đường 503, Ấp Đức Hiệp, Xã Nhuận Đức, Huyện Củ Chi, Tp.HCM

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
SỬA CHỮA CƠ SỞ 1
2
Phá dỡ nền gạch ceramic hiện trạng
126.86
m2
3
Phá dỡ nền láng vữa xi măng
126.86
m2
4
Quét dung dịch chống thấm sàn sân thượng
121.96
m2
5
Láng nền sàn tạo dốc về phễu thu, dày 3cm, vữa XM mác 75
121.96
m2
6
Lát gạch ceramic nhám 400x400mm, vữa XM mác 75
121.96
m2
7
Phá dỡ nền sàn tạo mương thoát nước
0.245
m3
8
Láng mương thu nước, chiều dày 2cm, vữa XM M75
4.9
m2
9
Quét dung dịch chống thấm mương thoát nước sân thượng
4.9
m2
10
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt trần bê tông dưới mái ngói
34.54
m2
11
Bả ma tít vào trần bê tông dưới mái ngói
34.54
m2
12
Sơn trần ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
34.54
m2
13
Quét dung dịch chống thấm mái, sê nô
33.89
m2
14
Láng nền sàn mái, chiều dày 3cm, vữa XM M75
33.89
m2
15
CCLĐ viền tôn 300x0,2mm
14
m
16
Trát gờ chỉ tạo con lươn 100x200mm, vữa XM mác 75
14
m
17
Cạo bỏ lớp sơn cũ trên bề mặt tường cũ
468.8
m2
18
Bả matit vào tường ngoài nhà
468.8
m2
19
Sơn tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót có dung dịch chống thấm, 2 nước phủ
468.8
m2
20
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt tường cũ nhà vệ sinh và bếp
103.6
m2
21
Bả ma tít vào tường trong nhà vệ sinh và bếp
103.6
m2
22
Sơn tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
103.6
m2
23
Lắp đặt bóng đèn tuyt led đơn 1.2m, 18w
12
bộ
24
Phá dỡ nền gạch ceramic bị hỏng các tầng lửng, lầu 1, lầu 2
30
m2
25
Phá dỡ nền láng vữa xi măng
30
m2
26
Láng nền sàn không đánh mầu, dày 3cm, vữa XM mác 75
30
m2
27
Lát nền gạch ceramic kt400x400mm, vữa XM mác 75
30
m2
28
SỬA CHỮA 2WC TRỤC 2B
29
Phá dỡ nền gạch ceramic bị hỏng nhà vệ sinh các tầng lửng, lầu 1, lầu 2
17.18
m2
30
Phá dỡ nền láng vữa xi măng
17.18
m2
31
Láng nền sàn không đánh mầu, dày 3cm, vữa XM mác 75
17.18
m2
32
Quét dung dịch chống thấm nhà vệ sinh
17.18
m2
33
Lát nền gạch ceramic nhám kt300x300mm, vữa XM mác 75
17.18
m2
34
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt tường cũ nhà vệ sinh
45.98
m2
35
Bả ma tít vào tường trong nhà vệ sinh
45.98
m2
36
Sơn tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
45.98
m2
37
Lắp đặt bóng đèn tuyt led đơn 0.6m, 9w
4
bộ
38
SỬA CHỮA CƠ SỞ 2
39
Tháo dỡ trần thạch cao
26.97
m2
40
CCLĐ trần thạch cao khung nổi 600x600mm
26.97
m2
41
Phá dỡ nền gạch sân thượng
2
m2
42
Phá dỡ nền láng vữa xi măng
2
m2
43
Lát nền gạch ceramic 250x250mm, vữa XM mác 75
2
m2
44
Cắt nền tạo mương thoát nước sân thượng
1.74
10m
45
Phá dỡ nền sàn tạo mương thoát nước
0.0435
m3
46
Láng nền mương thoát nước sân thượng, vữa XM mác 75
0.87
m2
47
Phá lớp vữa trát trần bị bong nứt
30
m2
48
Trát lại trần vị trí bong nứt, vữa XM mác 75
30
m2
49
Bả matit trần bị bong trót
45
m2
50
Sơn trần trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
45
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 78

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây