Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 17:02 05/06/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa Trường tiểu học Lê Lai, Trường tiểu học Mai Đăng Chơn và Trường tiểu học Tô Hiến Thành năm 2022
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn ngân sách thành phố
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Ngũ Hành Sơn, Thành phố Đà Nẵng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
13:30 16/06/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
1033/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
05/06/2023 16:33
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND quận Ngũ Hành Sơn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:57 05/06/2023
đến
13:30 16/06/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
13:30 16/06/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
97.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Chín mươi bảy triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 16/06/2023 (14/10/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần kiến trúc và xây dựng THS Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán 292 Dương Đình Nghệ, Phường An Hải Bắc, Quận Sơn Trà, Thành phố Đà Nẵng
2 Trung tâm giám định chất lượng xây dựng Đà Nẵng Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán 109 Lê Sát, Phường Hoà Cường Nam, Quận Hải Châu, thành phố Đà Nẵng
3 Phòng Quản lý đô thị quận Ngũ Hành Sơn Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán 486 Lê Văn Hiến, phường Khuê Mỹ, quận Ngũ Hành Sơn, thành phố Đà Nẵng
4 Công ty TNHH Tư vấn và Đầu tư ACI Tư vấn lập E-HSMT Số 227 Ỷ Lan Nguyên Phi, phường Hòa Cường Bắc, quận Hải Châu, thành phố Đà Nẵng, Việt Nam
5 Phòng Tài chính - Kế hoạch quận Ngũ Hành Sơn Tư vấn thẩm định E-HSMT 486 Lê Văn Hiến, phường Khuê Mỹ, quận Ngũ Hành Sơn, thành phố Đà Nẵng
6 Công ty TNHH Tư vấn và Đầu tư ACI Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 227 Ỷ Lan Nguyên Phi, phường Hòa Cường Bắc, quận Hải Châu, thành phố Đà Nẵng, Việt Nam
7 Phòng Tài chính - Kế hoạch quận Ngũ Hành Sơn Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 486 Lê Văn Hiến, phường Khuê Mỹ, quận Ngũ Hành Sơn, thành phố Đà Nẵng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào có tài liệu chứng minh chủ sở hữu, có kiểm định còn hiệu lực
1
2
Máy lu bánh thép ≥ 16T, có tài liệu chứng minh chủ sở hữu, có kiểm định còn hiệu lực
1
3
Xe ô tô tự đổ, có tài liệu chứng minh chủ sở hữu, có kiểm định còn hiệu lực
4

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ LAI - CƠ SỞ 1
2
KHỐI LỚP HỌC 03 TẦNG (SỐ 1)
3
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
138.69
m2
4
Tháo dỡ khung bảo vệ cửa
86.04
m2
5
Đục nhám mặt bậc cấp để ốp đá
64.145
m2
6
Phá lớp vữa trát tường để ốp gạch men
50.445
m2
7
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt tường
74.35
m2
8
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - xà dầm, trần
11.4
m2
9
Trát cạnh cửa, dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
55.61
m2
10
Ốp tường gạch ceramic 300x600mm, vữa XM M75, PCB40
50.445
m2
11
GCLD cửa đi khung nhôm kính cường lực 8mm + khóa và phụ kiện kinglong đồng bộ (tương đương nhôm xingfa hệ 55 dày 1,4mm)
52.65
m2
12
GCLD cửa sổ khung nhôm kính cường lực 8mm + khóa và phụ kiện kinglong đồng bộ (tương đương nhôm xingfa hệ 55 dày 1,4mm)
86.04
m2
13
Gia công khung bảo vệ inox 304
0.6313
tấn
14
Lắp dựng khung bảo vệ cửa
86.04
m2
15
GCLD trần thạch cao khung nổi
143.4
m2
16
Lát đá granite dày 2cm xám đen láng bóng (tạo nhám đầu mũi bậc) bậc tam cấp, vữa XM M75, PCB40
23.54
m2
17
Lát đá granite dày 2cm xám đen láng bóng (tạo nhám đầu mũi bậc) bậc cầu thang, vữa XM M75, PCB40
40.605
m2
18
Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
125.76
m2
19
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
15.6
m2
20
CẢI TẠO SÂN NỀN + MƯƠNG THOÁT NƯỚC
21
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng máy khoan bê tông 1,5kw
2.296
m3
22
Tháo dỡ đan mương hố ga hiện trạng
142
cái
23
Đào bùn lẫn rác trong mọi điều kiện bằng thủ công
19.416
m3
24
Đào móng băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất IV (kết hợp đào phá dỡ mương cũ)
29.52
1m3
25
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M150, đá 4x6, PCB40
3.28
m3
26
Xây mương bằng gạch bê tông đặc 5,5x9x19cm, vữa XM M75, XM PCB40
5.1948
m3
27
Trát mương dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
34.632
m2
28
Láng đáy mương dày 2cm, vữa XM M75, PCB30
22.96
m2
29
Bê tông tấm đan đá 1x2 mac 200
7.2704
m3
30
Gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan
0.681
tấn
31
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn kim loại, ván khuôn nắp đan
0.3636
100m2
32
Lắp các loại CKBT đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng ≤100kg
142
cái
33
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,85
0.1089
100m3
34
Vệ sinh nền hiện trạng để lát gạch và đỗ bê tông
1846.04
m2
35
Lót nilong để đỗ bê tông
0.2624
100m2
36
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M200, đá 1x2, PCB40
16.324
m3
37
Lát nền gạch terrazzo 400x400mm, vữa XM M75, PCB40
1731
m2
38
Khoan lổ gạch lát các vị trí lắp trên đan mương
162
lổ
39
Cắt roan nền nhà xe
7.27
10m
40
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng máy khoan bê tông 1,5kw
2.855
m3
41
Đào móng băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất IV
7.06
1m3
42
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M150, đá 4x6, PCB40
2.23
m3
43
Bê tông mương, đổ bằng thủ công, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
1.4292
m3
44
Ván khuôn gỗ mương
0.239
100m2
45
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
12.32
m2
46
GCLD nắp đậy mương, đan thép mạ kẽm 1000x300mm
8
cái
47
Ống nhựa pvc d114x3,2mm
0.11
100m
48
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,85
0.0235
100m3
49
Lát nền gạch granite 600x600mm, vữa XM M75, PCB40
18.2
m2
50
Đấu nối vào mương thoát nước hiện trạng
1
vị trí

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 83

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây