Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 09:00 07/06/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa dãy nhà 3 tầng 15 phòng
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh năm 2023
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Đồng Hới, Tỉnh Quảng Bình
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
11:00 14/06/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
261/QĐ-VNG
Ngày phê duyệt
07/06/2023 08:52
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường THPT Chuyên Võ Nguyên Giáp
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:54 07/06/2023
đến
11:00 14/06/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
11:00 14/06/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
30.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 14/06/2023 (12/09/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH thiết kế Kiến trúc và Xây dựng HD Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán 96 Lý Thái Tổ, Phường Đồng Sơn, thành phố Đồng Hới, tỉnh Quảng Bình; số điện thoại: 0918932981
2 Sở Xây dựng tỉnh Quảng Bình Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán số 59 đường Lý Thường Kiệt, thành phố Đồng Hới, tỉnh Quảng Bình
3 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG GIA HOÀNG Tư vấn lập E-HSMT Đường 30-4 - Phường Hải Đình - Thành phố Đồng Hới - Tỉnh Quảng Bình
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG BẢO GIA Tư vấn thẩm định E-HSMT Thôn 6 - Xã Lộc Ninh - Thành phố Đồng Hới - Tỉnh Quảng Bình
5 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG GIA HOÀNG Tư vấn đánh giá E-HSDT Đường 30-4 - Phường Hải Đình - Thành phố Đồng Hới - Tỉnh Quảng Bình
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG BẢO GIA Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thôn 6 - Xã Lộc Ninh - Thành phố Đồng Hới - Tỉnh Quảng Bình

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ: - Tải trọng 5-10 tấn - Có giấy chứng nhận đăng ký và có giấy chứng nhận về an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường theo quy định còn hiệu lực
2
2
Cẩu tự hành ≥ 5T - Có giấy chứng nhận đăng ký và có giấy chứng nhận về an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường theo quy định còn hiệu lực
1
3
Máy trộn bê tông ≥ 250L
2
4
Máy đầm bàn 1,5kw
2
5
Máy đầm dùi 1,5kw
2
6
Máy cắt uốn thép 5kw
2
7
Máy hàn 23kw
2
8
Búa căn khí nén 3m3/ph
1
9
Máy nén khí 360m3/h
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
CẢI TẠO PHÒNG HỌC
2
Tháo dỡ khuôn cửa đơn
845.46
m
3
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
338.364
m2
4
Lắp dựng cửa đi nhôm xingfa
102.594
m2
5
Lắp dựng cửa sổ nhôm xingfa
152.65
m2
6
Lắp dựng vách kính nhôm xingfa
69.28
m2
7
Tháo dỡ hoa sắt cửa sổ bằng thủ công
139.5
m2
8
Cạo bỏ lớp sơn cũ hoa sắt
69.75
m2
9
Lắp dựng hoa sắt cửa
139.5
m2
10
Sơn hoa sắt bằng sơn Expo 1 nước lót + 2 nước phủ
79.15
1m2
11
Trát má cửa dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
188.6852
m2
12
Sơn má cửa bằng sơn các loại 1 lót+2 nước phủ
188.6852
m2
13
Tháo dỡ gạch thẻ ốp tường màu đỏ
35.64
m2
14
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
35.64
m2
15
Sơn tường, trụ, cột ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
2678.529
m2
16
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột ngoài nhà
2678.529
m2
17
Sơn dầm, trần ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
1310.2348
m2
18
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - xà dầm, trần ngoài nhà
1310.2348
m2
19
Sơn tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
1239.81
m2
20
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột trong nhà
1239.81
m2
21
Sơn dầm, trần trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
958.7804
m2
22
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - xà dầm, trần trong nhà
958.7804
m2
23
Đánh bóng mặt bậc cấp, cầu thang
108.5852
m2
24
Sơn chân móng bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
46.575
m2
25
Lắp dựng dàn giáo ngoài
9.2507
100m2
26
CẢI TẠO PHÒNG VỆ SINH
27
Hút hầm cầu bể phốt hiện trạng
1
ca
28
Tháo dỡ trần nhựa tầng 1 và 2 (khoán gọn)
2
công
29
Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng búa căn khí nén 3m3/ph
13.0793
m3
30
Tháo dỡ gạch ốp tường
176.502
m2
31
Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng búa căn khí nén 3m3/ph
6.5535
m3
32
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
2.3238
m3
33
Phá dỡ nền lát gạch
33.035
m2
34
Vận chuyển phế thải phạm vi 1km đầu bằng ô tô - 2,5T
28.2427
m3
35
Vận chuyển phế thải tiếp 7km tiếp theo bằng ô tô - 2,5T
28.2427
m3
36
Xây tường hộp kỹ thuật bằng gạch 2 lỗ không nung 6,5x10,5x22cm - vữa XM M75, PCB40
0.693
m3
37
Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
6.3
m2
38
Bê tông nền M150, đá 1x2, PCB40
2.3238
m3
39
Lát nền WC gạch Ceramic 300x300 chống trượt, vữa XM M75, PCB40
67.7625
m2
40
Ốp tường gạch Ceramic 300x600, vữa XM M75, PCB40
233.406
m2
41
Thi công trần thả 600x600 khung xương Zinca-Pro
45.175
m2
42
Thi công vách ngăn bằng tấm nhựa Composite dày 12mm
63.06
43
Tháo dỡ chậu tiểu
6
bộ
44
Lắp đặt xí bệt INAX C-108VA/SG9
12
bộ
45
Lắp đặt vòi xịt xí
12
cái
46
Lắp đặt chậu tiểu nam
6
bộ
47
Lắp đặt vòi xả tiểu nam
6
cái
48
Lắp đặt phễu thu, ĐK 100mm
6
cái
49
Lắp đặt gương soi
6
cái
50
Lắp đặt giá treo xà phòng kính
15
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 79

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây