Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 00:11 24/06/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Duy tu đảm bảo giao thông trên địa bàn phường Bình Trưng Đông năm 2023
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thành phố Thủ Đức
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:15 04/07/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
195/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
23/06/2023 00:07
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân phường Bình Trưng Đông
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
00:10 24/06/2023
đến
08:15 04/07/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:15 04/07/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
26.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi sáu triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 04/07/2023 (01/11/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn đầu tư Lĩnh Nam Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán 154 Đào Duy Anh, Phường 09, Quận Phú Nhuận, Thành phố Hồ Chí Minh
2 Công ty TNHH Tư vấn Thiết kế Tổng hợp và Đầu tư Xây dựng Nam Việt Tư vấn lập E-HSMT Số D21/7, đường Trần Não, khu phố 6, Phường An Khánh , Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
3 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Đông Tây Tư vấn thẩm định E-HSMT Trần Não, Phường Bình Khánh, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh
4 Công ty TNHH Tư vấn Thiết kế Tổng hợp và Đầu tư Xây dựng Nam Việt Tư vấn đánh giá E-HSDT Số D21/7, đường Trần Não, khu phố 6, Phường An Khánh , Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
5 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Đông Tây Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Trần Não, Phường Bình Khánh, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Lu bánh thép ≥ 10T Tài liệu chứng minh: - Bản chụp hóa đơn giá trị gia tăng; Hoặc Bản sao chứng thực giấy đăng ký xe chuyên dùng; - Bản sao chứng thực: Giấy kiểm định còn hiệu lực. - Bản sao chứng thực Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị (trường hợp thiết bị không thuộc sở hữu nhà thầu)
1
2
Lu bánh lốp ≥ 16T Tài liệu chứng minh: - Bản chụp hóa đơn giá trị gia tăng; Hoặc Bản sao chứng thực giấy đăng ký xe chuyên dùng; - Bản sao chứng thực: Giấy kiểm định còn hiệu lực. - Bản sao chứng thực Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị (trường hợp thiết bị không thuộc sở hữu nhà thầu)
1
3
Máy phun nhựa - Bản chụp hóa đơn giá trị gia tăng; - Bản sao chứng thực Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị (trường hợp thiết bị không thuộc sở hữu nhà thầu)
1
4
Máy rãi bê tông nhựa Tài liệu chứng minh: - Bản chụp hóa đơn giá trị gia tăng; Hoặc Bản sao chứng thực giấy đăng ký xe chuyên dùng; - Bản sao chứng thực: Giấy kiểm định còn hiệu lực. - Bản sao chứng thực Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị (trường hợp thiết bị không thuộc sở hữu nhà thầu)
1
5
Máy trộn bê tông - Bản chụp hóa đơn giá trị gia tăng. - Bản sao chứng thực Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị (trường hợp thiết bị không thuộc sở hữu nhà thầu)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
ĐƯỜNG 30
2
* Nâng đá dăm và Bê tông nhựa :
3
Bu phụ mặt đường bê tông nhựa (loại C9,5), chiều dày trung bình bù phụ là 3cm
2596
100m2
4
Bù phụ cấp phối đá dăm loại 1, K>0,98
1546
100m3
5
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhũ tương gốc axít, lượng nhũ tương 1,0 kg/m2
9397
100m2
6
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (loại C9,5), chiều dày mặt đường đã lèn ép 6cm
9397
100m2
7
* Bó nền
8
Bê tông bó nền đá 1x2 M200
0.946
m3
9
Ván khuôn bó nền
0.095
100m2
10
Bê tông móng bó nền, đá 1x2 M150
0.275
m3
11
* Vạch sơn đường
12
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, chiều dày lớp sơn 1,5mm
12734
m2
13
NÂNG CỔ HỐ GA HIỆN HỮU, THAY MỚI KHUÔN HẦM, NẮP ĐAN
14
Tháo dỡ khuôn hầm, nắp đan hiện hữu
36000
cấu kiện
15
BT nâng thành hố ga đá 1x2 M250
9072
m3
16
Ván khuôn nâng thành hố ga
0.907
100m2
17
Bê tông đá 1x2 mác 300 khuôn hầm, nắp đan
3942
m3
18
Cốt thép Khuôn hầm, nắp đan
1056
tấn
19
Thép hình Khuôn hầm, nắp đan
1083
tấn
20
Mạ kẽm hình
1083
tấn
21
Ván khuôn Khuôn hầm, nắp đan
0.295
100m2
22
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg bằng cần cẩu (khuôn, nắp)
36000
cấu kiện
23
ĐƯỜNG 31
24
* Nâng đá dăm và Bê tông nhựa :
25
Bu phụ mặt đường bê tông nhựa (loại C9,5), chiều dày trung bình bù phụ là 3cm
1373
100m2
26
Bù phụ cấp phối đá dăm loại 1, K>0,98
3336
100m3
27
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhũ tương gốc axít, lượng nhũ tương 1,0 kg/m2
17787
100m2
28
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (loại C9,5), chiều dày mặt đường đã lèn ép 6cm
17787
100m2
29
* Bó nền
30
Bê tông bó nền đá 1x2 M200
3840
m3
31
Ván khuôn bó nền
0.384
100m2
32
Bê tông móng bó nền, đá 1x2 M150
1053
m3
33
* Vạch sơn đường
34
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, chiều dày lớp sơn 1,5mm
21229
m2
35
NÂNG CỔ HỐ GA HIỆN HỮU, THAY MỚI KHUÔN HẦM, NẮP ĐAN
36
Tháo dỡ khuôn hầm, nắp đan hiện hữu
38000
cấu kiện
37
BT nâng thành hố ga đá 1x2 M250
9880
m3
38
Ván khuôn nâng thành hố ga
0.988
100m2
39
Bê tông đá 1x2 mác 300 khuôn hầm, nắp đan
4161
m3
40
Cốt thép Khuôn hầm, nắp đan
1114
tấn
41
Thép hình Khuôn hầm, nắp đan
1143
tấn
42
Mạ kẽm thép hình
1143
tấn
43
Ván khuôn Khuôn hầm, nắp đan
0.312
100m2
44
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg bằng cần cẩu (khuôn, nắp)
38000
cấu kiện
45
HẼM 51 - NGUYỄN VĂN GIÁP
46
* Bù vênh BTN và Bê tông nhựa :
47
Bù phụ cấp phối đá dăm loại 1, K>0,98
1648
100m3
48
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhũ tương gốc axít, lượng nhũ tương 1,0 kg/m2
8282
100m2
49
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (loại C9,5), chiều dày mặt đường đã lèn ép 6cm
8282
100m2
50
* Bó nền

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 98

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây