Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 14:44 30/06/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa nhà xưởng sản xuất phục vụ lĩnh vực thủy sản
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thành phố (Quyết định số 504/QĐ-NNCNC ngày 31 tháng 12 năm 2022 của Ban Quản lý Khu Nông nghiệp Công nghệ cao)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Củ Chi, Thành phố Hồ Chí Minh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 24/07/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
183/QĐ-TTUT
Ngày phê duyệt
23/06/2023 14:36
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trung tâm Ươm tạo Doanh nghiệp Nông nghiệp Công nghệ cao
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:43 30/06/2023
đến
09:00 24/07/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 24/07/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
16.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười sáu triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 24/07/2023 (21/11/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH TM DV Đầu tư Xây lắp Thái Cường Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Số 16 Phạm Hùng, Phường 10, Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh
2 Công ty TNHH Sài Gòn Chaos Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Số 48 Lê Thị Riêng, Phường Bến Thành, Quận 1, Tp.Hồ Chí Minh
3 Công ty TNHH Đầu tư Thiết kế Xây dựng Đạt Long Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Số 183 Lê Văn Lương, xã Phước Kiển, huyện Nhà Bè, Thành phố Hồ Chí Minh
4 Công ty TNHH Đầu tư Thiết kế Xây dựng Đạt Long Tư vấn lập E-HSMT Số 183 Lê Văn Lương, xã Phước Kiển, huyện Nhà Bè, Thành phố Hồ Chí Minh
5 Công ty TNHH Tư vấn Thiết kế Xây dựng Đông Thành Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 01 Nguyễn Đình Thi, khu dân cư Gia Hòa, phường Phước Long B, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
6 Công ty TNHH Đầu tư Thiết kế Xây dựng Đạt Long Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 183 Lê Văn Lương, xã Phước Kiển, huyện Nhà Bè, Thành phố Hồ Chí Minh
7 Công ty TNHH Tư vấn Thiết kế Xây dựng Đông Thành Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 01 Nguyễn Đình Thi, khu dân cư Gia Hòa, phường Phước Long B, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Tháo dỡ vách ngăn khung lưới B40
60
m2
2
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=11cm
6.54
m3
3
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.106
tấn
4
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.518
tấn
5
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn xà dầm, giằng
0.444
100m2
6
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 250
4.44
m3
7
Xây gạch XMCL 8x8x18, xây tường thẳng chiều dày <= 10cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 100
17.387
m3
8
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép lanh tô, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.029
tấn
9
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép lanh tô, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.145
tấn
10
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn lanh tô
0.235
100m2
11
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lanh tô, mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, đá 1x2, mác 250
1.6
m3
12
Đóng lưới giáp mí tường với cột gia cố trước khi trát
16.8
m2
13
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 100
217.34
m2
14
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 100
217.34
m2
15
Bả bằng bột bả vào tường
482.68
m2
16
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
241.34
m2
17
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
241.34
m2
18
Cung cấp lắp dựng cửa sổ khung nhôm kính
51.84
m2
19
Cung cấp lắp dựng lam nhôm thông gió
14.4
m2
20
Thi công trần thạch cao khung nhôm
292.04
m2
21
Lắp đặt vỏ tủ ATS 80 KVA
1
tủ
22
Cung cấp lắp đặt máy phát điện 80 KVA
1
máy
23
Lắp đặt MCCB 125A 25KA
1
cái
24
Lắp đặt Bộ chuyển nguồn ATS 125A
1
cái
25
Lắp đặt Bộ điều khiển ATS
1
cái
26
Lắp đặt Đèn báo pha
3
cái
27
Lắp đặt Cầu chì 5A
3
cái
28
Vật tư phụ đấu nối tủ
1
bộ
29
Lắp đặt vỏ tủ điện tổng
1
tủ
30
Lắp đặt MCCB 125A 25KA
1
cái
31
Lắp đặt MCB 3p 50A 6KA
1
cái
32
Lắp đặt MCB 3p 25A 6KA
2
cái
33
Lắp đặt MCB 2p 25A 6KA
2
cái
34
Lắp đặt MCB 1p 20A 4,5KA
5
cái
35
Lắp đặt RCBO 20A 30mmA
2
cái
36
Lắp đặt Đèn báo pha
3
cái
37
Lắp đặt Cầu chì 5A
3
cái
38
Vật tư phụ đấu nối tủ
1
bộ
39
Cung cấp lắp dựng quạt thông gió trên mái
6
cái
40
Lắp đặt các loại đèn ống dài 1,2m, loại hộp đèn 2 bóng
24
bộ
41
Lắp đặt quạt điện - Quạt đảo
24
cái
42
Lắp đặt Ổ cắm đôi 3 chấu 16A
10
cái
43
Lắp đặt công tắc - 3 hạt trên 1 công tắc
3
cái
44
Lắp đặt Đế gắn ổ cắm ,công tắc
20
cái
45
Lắp đặt dây dẫn 4 ruột <= 50mm2
50
m
46
Lắp đặt dây đơn 4mm2
1200
m
47
Lắp đặt dây đơn 2,5mm2
1400
m
48
Lắp đặt Máng cáp 75x50mm
100
m
49
Phụ kiện máng cáp
1
gói
50
Lắp đặt ống nhựa, máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn, đường kính 20mm
300
m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 39

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây