Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 17:27 07/08/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa đường giao thông xã Hoàng Châu
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện (kinh phí chi thường xuyên)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Cát Hải, Thành phố Hải Phòng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:00 18/08/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
55/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
28/07/2023 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Uỷ ban nhân dân xã Hoàng Châu
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:25 07/08/2023
đến
15:00 18/08/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 18/08/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
40.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 18/08/2023 (16/12/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng đô thị và phát triển công nghiệp Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán
2 Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và xây dựng Đại Dương Tư vấn lập E-HSMT
3 Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và xây dựng Đại Dương Tư vấn đánh giá E-HSDT

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt bê tông 1,5Kw
1
2
Máy đầm dùi ≥ 1,5 Kw
1
3
Máy đầm bàn ≥ 1,0 Kw
1
4
Máy đầm đất cầm tay ≥ 70 kg
1
5
Máy hàn ≥ 23kW
1
6
Máy mài ≥ 1,0 Kw
1
7
Máy lu 10T
1
8
Máy trộn bê tông ≥ 250 lít
1
9
Máy trộn vữa 150 lít
1
10
Ô tô tự đổ ≥ 5T
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: TUYẾN SỐ 1,2,4,9,10,11,12,13,16,19,21,23
2
Phá dỡ nền đường cũ
740.718
m3
3
Cắt nền đường giáp tường nhà dân để phá nền đường cũ( tính 50% đối với các đoạn đường giáp nhà dân)
1696.03
m
4
Đào khuôn đường
309.79
m3
5
Xây cơi rãnh hiện trạng,vữa XM mác 75, PCB30
5.526
m3
6
Trát rãnh thoát nước
129.168
m2
7
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan rãnh thoát nước
1.693
tấn
8
Ván khuôn tấm đan
1.252
100m2
9
Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, đá 1x2, mác 250, PCB30
18.673
m3
10
Lắp đặt tấm đan
513
1 cấu kiện
11
Đầm, lu lèn lại mặt đường(TB 20cm)
9.876
100m3
12
Làm lớp móng cấp phối đá dăm loại 1 dày TB 10cm
6.547
100m3
13
Ván khuôn mặt đường
2.714
100m2
14
Rải ni lông chống mất nước xi măng
49.381
100m2
15
Đổ bê tông mặt đường, chiều dày 16cm, đá 1x2, mác 250
790.099
m3
16
Xoa nhẵn mặt đường bằng máy có thêm xi măng tăng cứng bề mặt
4938.12
m2
17
Cắt khe co dãn
162.7
10m
18
Trám khe co mặt đường bê tông bằng nhựa đường
1627
m
19
Vận chuyển phế thải bằng ôtô tự đổ 5 tấn
10.505
100m3
20
Vận chuyển bằng thủ công - Cát các loại
13.127
m3
21
Vận chuyển bằng thủ công - Sỏi, đá dăm các loại
1585.2
m3
22
Vận chuyển bằng thủ công - Gạch xây các loại
3.039
1000v
23
Vận chuyển bằng thủ công - Xi măng bao
252.349
tấn
24
HẠNG MỤC: TUYẾN SÔ 6
25
NỀN MẶT ĐƯỜNG
26
Đục nhám mặt bê tông
493.47
m2
27
Lót 1 lớp bạt dứa
493.47
m2
28
Ván khuôn mặt đường
1.579
100m2
29
Đổ bê tông mặt đường, chiều dày 22cm, đá 1x2, mác 250
78.955
m3
30
Cắt khe co dãn
16.734
10m
31
Trám khe co mặt đường bê tông bằng nhựa đường
167.34
m
32
CỐNG D600
33
Đắp bờ bao ngăn nước
10
m3
34
Đào móng cống
13.317
m3
35
Đóng cọc tre bằng thủ công, chiều dài cọc 2,5m vào đất cấp I
4.622
100m
36
Vét bùn đầu cọc
0.74
m3
37
Phủ cát đen đầu cọc, dày 10cm
0.74
m3
38
Làm lớp đệm móng đá 4x6, dày 10cm
0.74
m3
39
Đổ bê tông móng, đá 2x4, mác 200
2.8
m3
40
Ván khuôn đế cống
0.03
100m2
41
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép đế cống
0.012
tấn
42
Đổ bê tông đế cống, đá 1x2, mác 300, PCB30
0.275
m3
43
Lắp đặt đế cống
6
1 cấu kiện
44
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 2m, đường kính D=600mm
2
đoạn ống
45
Nối ống bê tông bằng phương pháp xảm, đường kính 600mm
1
mối nối
46
Xây gạch chỉ 6,5x10,5x22, xây tường thẳng, chiều dày 22cm, vữa XM mác 75
0.745
m3
47
Trát tường ngoài, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75
9.008
m2
48
Mua đất núi đắp thân cống
7.332
m3
49
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.057
100m3
50
Phá bờ đất chắn nước
0.1
100m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 53

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây