Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 12:08 11/08/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa trụ sở UBND xã Phạm Văn Cội
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Kết dư ngân sách xã năm 2023
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Củ Chi, Thành phố Hồ Chí Minh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
17:00 18/08/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
170/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
09/08/2023 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Phạm Văn Cội
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
12:05 11/08/2023
đến
17:00 18/08/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
17:00 18/08/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
7.600.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy triệu sáu trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 18/08/2023 (16/12/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG NHÂN TRẦN Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán 586 Tỉnh Lộ 7, tổ 6, Ấp Mỹ Khánh B - Xã Thái Mỹ - Huyện Củ Chi - TP. Hồ Chí Minh
2 Công ty TNHH tư vấn xây dựng thương mại LeVi Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán 200/14 Dương Đình Hội, Phường Phước Long B, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
3 Phòng Quản lý đô thị huyện Củ Chi Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Số 77, Tỉnh lộ 8, khu phố 7, Thị Trấn Củ Chi, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh
4 Công ty TNHH tư vấn xây dựng thương mại LeVi Tư vấn lập E-HSMT 200/14 Dương Đình Hội, Phường Phước Long B, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
5 Công ty TNHH thương mại dịch vụ xây dựng Hưng Lộc Phát Tư vấn thẩm định E-HSMT 698 Phạm Văn Chiêu, Phường 13, Quận Gò Vấp, TP. HCM
6 Công ty TNHH tư vấn xây dựng thương mại LeVi Tư vấn đánh giá E-HSDT 200/14 Dương Đình Hội, Phường Phước Long B, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
7 Công ty TNHH thương mại dịch vụ xây dựng Hưng Lộc Phát Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 698 Phạm Văn Chiêu, Phường 13, Quận Gò Vấp, TP. HCM

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt uốn thép (hoặc máy cắt thép và máy uốn thép)_ công suất ≥ 5kW
1
2
Máy trộn bê tông ≥ 250 lít
2
3
Máy đầm bàn_ công suất ≥ 1,0kW
1
4
Máy hàn_công suất ≥ 23kW
1
5
Máy đầm dùi_công suất ≥ 1,5 kW
1
6
Máy vận thăng_công suất >=0,8T
1
7
Giàn giáo (1 bộ = 42 chân + 42 chéo + 21 mâm)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
VĂN PHÒNG UBND
2
Công tác cạo vôi sơn, chà nhám sơn nước cũ bằng bàn chải sắt trên tường
1556.94
m2
3
Công tác cạo vôi sơn, chà nhám sơn nước cũ bằng bàn chải sắt trên trần
499.05
m2
4
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - tường
622.776
1m2
5
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - cột, dầm, trần
199.62
1m2
6
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
2055.99
1m2
7
Công tác cạo vôi sơn, cạo sạch sơn cũ trên cửa sắt kéo, cửa sắt bọc tôn
599.16
m2
8
Sơn sắt thép - 1 nước lót, 2 nước phủ
382.92
1m2
9
Lắp dựng dàn giáo trong, chiều cao chuẩn 3,6m
3
100m2
10
XÂY MỚI HÀNG RÀO LƯỚI B40
11
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu <= 1m, đất cấp I
28.44
m3
12
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, mác 100
2.844
m3
13
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
0.5056
100m2
14
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200
4.819
m3
15
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn gỗ, ván khuôn cọc, cột
0.4266
100m2
16
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép cột, cọc, cừ, xà dầm, giằng, đường kính <= 10mm
0.6092
tấn
17
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lanh tô, mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, đá 1x2, mác 200
2.133
m3
18
Lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng <= 100kg
79
1 cấu kiện
19
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, mác 100
5.7
m3
20
Xây tường thẳng gạch bê tông (9,5x6x20)cm, chiều dày 9,5cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75
18.21
m3
21
Gia công hàng rào lưới thép
228
m2
22
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 100
364.2
m2
23
BỂ TỰ HOẠI
24
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra, rộng >1 m, sâu >1 m, đất cấp II
19.042
m3
25
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, mác 100
1.078
m3
26
SXLD tháo dỡ ván khuôn bản đáy, tấm đan
0.0465
100m2
27
SXLD cốt thép bản đáy, tấm đan
0.0824
tấn
28
Bê tông sản xuất bằng máy trộn - đổ bằng thủ công, bê tông lanh tô,lanh tô liền mái hắt,máng nước,tấm đan..., đá 1x2, mác 200
1.5784
m3
29
Xây tường gạch thẻ 4x8x19 chiều dầy <=30cm M50
3.516
m3
30
Xây tường gạch thẻ 4x8x19 chiều dầy <=10cm h<=4m M50
0.7385
m3
31
SXLD tháo dỡ ván khuôn giằng
0.0598
100m2
32
SXLD cốt thép giằng đường kính <=10mm h<=4m
0.0072
tấn
33
SXLD cốt thép giằng đường kính <=18mm h<=4m
0.03
tấn
34
Bê tông giằng nhà đá 1x2 M250
0.4361
m3
35
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 100
21.275
m2
36
Trát xà dầm, vữa XM mác 100
0.0598
m2
37
Quét Filinkote chống thấm thành bể + đáy bể
37.68
m2
38
Lắp các loại cấu kiện BT đúc sẵn bằng thủ công trọng lượng <=250kg
7
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 91

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây